ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

มารอปู่คะ เห็นราคาแล้วเริ่มหนาวคะ วันนี้มันจะขึ้นรึยังคะปู่ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสดิ์ค่ะปู่พริ้ง งานนี้ติดดอยยาวแล้วค่ะปู่ หนาวจับขั้วหัวใจเลย เมื่อไหร่ระบบจะเขียวคะ เติมมาจิ้นแทบไม่ทันอ่ะ ปู่พริ้งคาดว่าก่อนสิ้นเดือนกุมภาทองจะกลับตัวเป็นขาขึ้นมั้ยคะ !_cd !_cd !_cd !_cd !_cd !_cd !_cd !_cd

สวัสดีคะ ท่านทองชมพู โซดารอดไปอีกวัน โชคเข้าข้างปิดS..5ไม้รวด ยังคงเหลือL..1ไม้ที่1338..มองดูน่ายังไม่สิ้นสุด สงสัยงานนี้สัปดาห์ปิดแดงแน่เลย

เปิดแอลได้หรือยังค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

รอเปิด 1310-1300-1296 ครับสัญญาณซื้อของระบบออกมาแล้วwub.gif

• ถูกใจ 3

อรุณสวัสดิ์ค่ะ ปู่พริ้ง มารอปู่ค่ะน้องทองดิ่งซะคนบนดอยยิ่งหนาวขึ้นไปอีกแล้วน้องทองจะเด้งได้หรือยังค่ะ !034 !_cd !064 !_02 !03

post-2451-014126700 1296176125.gif

อรุณสวัสดิ์ค่ะ ปู่พริ้ง มารอปู่ค่ะน้องทองดิ่งซะคนบนดอยยิ่งหนาวขึ้นไปอีกแล้วน้องทองจะเด้งได้หรือยังค่ะ 1b38f9e2.gif afd371da.gif 33c4b951.gif 4519626a.gif !03

ใจเย็นๆนะครับนี่เป็นโอกาสดีแล้วที่ทองลงมาถึง 1310 ให้เข้าเก็บ เราอย่ามองว่าเป็นดอยเลยครับสัญญาณเข้าซื้อก็มาแล้วไม่นานเกินรอครับrolleyes.gif

• ถูกใจ 5

รอ 1300 ตามคำแนะนำ ขอบคุณครับ :D :D

ติดดอยต้องอดทน หาเสื้อกันหนาวไว้รอละ 555

ถูกแก้ไข โดย mOnGG

ราคาราย Week จะลงมาชนเส้น Moving Averages ครั้งแรกที่ระดับ $1300+ ลากหางลงไปหน่อยอาจจะถึง $1296 นี่ก็ใกล้เข้ามาแล้ว04a97f13.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ในความเป็นจริงราคาแถวๆนี้ก็เหมาะที่จะเข้าเก็บไว้นะครับรอต่ำๆกว่านี้อีกผมก็ว่ากลัวจะตกรถกันหมดยังไงก็เก็บเพิ่มตุนเอาไว้สักหน่อยก็ดี ทองคำแท่งวันนี้เยาวราชแตกแน่ๆซื้อเก็บไว้เลยครับราคานี้cool.gif

ในกราฟราคาหลุดเส้นแนวรับลงมาแล้วรอดูว่าเส้นสีเหลืองจะเอาอยู่ไหม ผมเก็บหมดครับราคาย่อลงมาช่วงนี้ รอหลุด 1300 ลงมาก็ค่อยเข้าเพิ่มอีกหน่อย วันนี้ของดความคิดเห็นตามระบบอย่างเดียว

แนวต้าน 1316 1322 1330 1338

แนวรับ 1310 1303 1296 1290

น้ำมันระบบแดง อยู่หน้าขาย

SET50 ระบบแดงอยู่หน้าขาย

• ถูกใจ 15

ในความเป็นจริงราคาแถวๆนี้ก็เหมาะที่จะเข้าเก็บไว้นะครับรอต่ำๆกว่านี้อีกผมก็ว่ากลัวจะตกรถกันหมดยังไงก็เก็บเพิ่มตันเอาไว้สักหน่อยก็ดี ทองคำแท่งวันนี้เยาวราชแตกซื้อเก็บไว้เลยครับราคานี้cool.gif

เยาวราชคงได้แต่กระดาษครับปู่ :mad:

อรุณสวัสด์คะปู่Prinkgold ตอนนี้น้องทองอยู่ที่ 1310 ใก้ลได้เวลาเก็บสะสมเพิ่มแล้วใช่มั้ยคะ คุณLookchin จะได้เปิด L ส่วนคุณSoda ปิดขาS ไปแล้วหรือคะเสียดายจัง ส่วนคุณeang2526 ยังมีเพื่อนอีกหลายคนที่ยังอยู่ดอยยยย 04a97f13.gif

เยาวราชคงได้แต่กระดาษครับปู่ :mad:

GS ใครแม่นเรื่องแนวรับแนวต้านก็เล่นกันต่อไป ช่วงนี้ย่อมาเป็นเก็บ

• ถูกใจ 3

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...