ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคะปู่พริ้ง คุณโซดา และทุกคน ขอให้โชคดีร่ำรวยๆๆ ตลอดทั้งปีนี้และปีต่อๆไป ค๊า :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะปู่จองด้วยคนค่ะอยากใช้มากๆ !thk

ขอบคุณครับปู่ทีชี้แนะแบบเต็มๆไม่กั๊กจะไม่ไล่เก็บตามที่แนะนำครับรอระบบปิดเขียวก่อน 1309 เป็นจุดที่พอใจแล้วครับปู่ !gd

ตัวอย่างการดึงข้อมูลมาใช้ผมโหลดไปดูแล้วง่ายมากๆครับ เห็นระบบปู่ของแท้ด้วยแจ่มากๆขอบอก :lol:

ถูกแก้ไข โดย BBC

ลงชื่อจองสูตรทองหลังไมค์แล้วค่ะ

เปิดวิดีโอแล้ว แจ่มแจ้งดีค่ะสำหรับการดึงข้อมูล

ขอบคุณอาจารย์พริ้งค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะปู่หนู๋นึกว่าไม่น่ามีของแท้แต่เห็นตัวอย่างในวีดีโอแล้วชัดเจนมากค่ะนี่ละของแท้ ขอจองด้วยเอาสองสูตรเลยค่ะปู่ !thk

!01 ติดตามต่อไปขอจองด้วยคนครับเห็นวีดีโอแล้วสุดยอดจริงๆ จ่ายเพียงเล็กน้อยแต่ได้ได้อะไรกลับมาตั้งมากมายผมขอสนับสนุนครับปู่ !01 !gd

ถูกแก้ไข โดย longtime

ขอจอง 2 หลักสูตรเลยค่ะ แม้จะยังใช้ไม่เป็น กลัวปิดรับจอง

อนุบาลอย่างเรา ขอสมัครเรียนรู้และเป็นลูกศิษย์ กับปู่พริ๊งเลยละกันนะค่ะ

ขอคารวะ อาจารย์

ขอบพระคุณค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...