ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ปู่คะจองสูตรทองค่ะ และอยากให้ปู่แนะนํา ที่เล่นgs ด้วยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คิดถึงคุณโซดาจัง

ขอบคุณที่คิดถึงกันคะ แต่กำลังหมั่นใส้ นังทองตัวดี ทำเป็นวิ่งๆ คลานๆ คะ แต่สี่ทุ่มมีข่าวคะ ไม่ทราบว่านังตัวดีเค้ารอข่าวรึป่าว ถ้านักเทรดเค้าเรียกว่าข่าว Non Farm แต่เด๋วก็รู้คะ ว่าจะได้นอนฟาร์มอ่ะป่าวววววววววววว biggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ขอบคุณที่คิดถึงกันคะ แต่กำลังหมั่นใส้ นังทองตัวดี ทำเป็นวิ่งๆ คลานๆ คะ แต่สี่ทุ่มมีข่าวคะ ไม่ทราบว่านังตัวดีเค้ารอข่าวรึป่าว ถ้านักเทรดเค้าเรียกว่าข่าว Non Farm แต่เด๋วก็รู้คะ ว่าจะได้นอนฟาร์มอ่ะป่าวววววววววววว biggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

น้องทองไหลลลลแล้วคะคุณโซดา เด๋วออกตามเป้าคุณโซดาคะ :lol:

เข้ามาเปิดเครื่องเมื่อตะกี้ เห็นน้องทองลงมาถึง 1326 สงสัยกลัวคุณ Soda จะหมั่นใส้คะ... 3473749b.gif

น้องทองไหลลลลแล้วคะคุณโซดา เด๋วออกตามเป้าคุณโซดาคะ :lol:

น่าจะเป็นตาม ที่ pm คุยอ่ะคะ

เฮ้อ ใจคอนังทองหลายใจ คงจะวิ่งระหว่าง1324-1335ซะละ เบื่อมานแระ ไปนอนดีก่า biggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ขอบคุณคุณโซดามากคะ นอนหลับฝันดี ฝันว่าได้กำไรเยอะๆๆนะค๊าาา :lol:

น่าจะเป็นตาม ที่ pm คุยอ่ะคะ

หน้าไมค์ก็ได้นะครับ :lol:

วันนี้ผมมองดูตรง 1347 แข็งนะตรงจุดนี้ แต่ต้องดู 1335 รับอยู่พอมีแรงดีดต่อไม่อยู่ลงแน่ๆครับผมยังตามระบบต่อไป ส่วนท่านที่ PM มาขอสูตร Metastock ผมต้องขอบอกว่า สูตรนี้ต้องเสียเงินซื้อนะครับเพราะต้องนำไปพัฒนาระบบ

ราคาค่าครูสูตร ทองและ set 999 บาท ครับเน้นเลขมงคลซะหน่อย สูตรใช้ได้กับโปรแกรม Metastock นะครับ จะดีหน่อยก็เป็นสูตรทอง ที่ใช้ได้กับค่าเงิน EU AU GBP ครับสูตรเดียวถือว่าคุ้ม และสูตรของ SET50 ใช้เฉพาะ

ทั้งหมดใช้กับฐานข้อมูล end of day เท่านั้น ส่วนสูตรที่ผมแจกฟรีจะเป็นอินดี้ของ MT4 ซึ่งจะอยู่ตรงหน้าแรกนะครับ ท่านที่สนใจอยากจะมีไว้ดูเองสนใจก็จองสูตรเอาไว้ก่อนหลังไมค์ที่ prinkgold@yahoo.com ลิขสิทธิ์ของผมเอง

ตรงจุดนี้ต้องขอขอบคุณเจ้าของบ้านคุณกัมพลที่ให้โอกาสนักพัฒนาระบบอย่างผมได้ทำตรงจุดนี้ ถ้าจะทำต้องเปิดเผยว่าตรงสูตรไหนมีไว้แจก และสูตรไหนมีไว้สำหรับค่าพัฒนาระบบ แต่ยังไม่ได้ขายตอนนี้นะครับสนใจก็ลงซื่อจองเอาไว้ก่อน

เพราะต้องเขียนตัวอย่างการใช้งานโปรแกรมและ สูตรข้างต้นให้เสร็จซะก่อนว่าใช้อย่างไร ส่วนท่านที่ใช้โปรแกรม Metastock เป็นแล้วคงจะง่ายหน่อยเพียงเอาสูตร improt to expert advisor เข้าไปก็เสร็จแล้วส่วนข้อมูลตัวเลขของ

data end of day นั้นต้องใช้ของผมเพียงเท่านั้น ผมจะแถมไปให้กับสูตรเอาไปลงครับ rolleyes.gif

ผมก็เป็นงงอยู่ ว่าทำไมมีคนไปเขียนอะไรแปลกๆในกระทู้ผม เพิ่งจะถึงบางอ้อว่าตรงนี้เอง

มีชื่อผมมาเกี่ยว แล้วมันทำให้คนอื่นสับสน ผมต้องขออนญาตชี้แจงนะครับ

คุณ PrinkGold มาขออนุญาตกับผมว่าจะขายสูตร เพราะเกรงจะผิดกฏ แต่ผมเห็นว่า ผมไม่ได้ตั้งกฏอะไรไว้ว่าห้ามขายอะไรในเวป ซึ่งก็คือไม่ได้ผิดกฏอะไร ผมจึงให้พิจารณาความเหมาะสมเอง เพราะผมไม่ได้ตามอ่านกระทู้คุณ PrinkGold ว่าไป Present อะไรไว้บ้าง จึงไ่ม่รู้ว่า คุณจะขายอะไร เหมาะสมหรือไม่เหมาะสม

จึงไม่ควรมีชื่อผมเข้ามาเกี่ยวข้องว่าให้โอกาสหรือไม่ให้โอกาสใครนะครับ

ผมก็เป็นงงอยู่ ว่าทำไมมีคนไปเขียนอะไรแปลกๆในกระทู้ผม เพิ่งจะถึงบางอ้อว่าตรงนี้เอง

มีชื่อผมมาเกี่ยว แล้วมันทำให้คนอื่นสับสน ผมต้องขออนญาตชี้แจงนะครับ

คุณ PrinkGold มาขออนุญาตกับผมว่าจะขายสูตร เพราะเกรงจะผิดกฏ แต่ผมเห็นว่า ผมไม่ได้ตั้งกฏอะไรไว้ว่าห้ามขายอะไรในเวป ซึ่งก็คือไม่ได้ผิดกฏอะไร ผมจึงให้พิจารณาความเหมาะสมเอง เพราะผมไม่ได้ตามอ่านกระทู้คุณ PrinkGold ว่าไป Present อะไรไว้บ้าง จึงไ่ม่รู้ว่า คุณจะขายอะไร เหมาะสมหรือไม่เหมาะสม

จึงไม่ควรมีชื่อผมเข้ามาเกี่ยวข้องว่าให้โอกาสหรือไม่ให้โอกาสใครนะครับ

ผมต้องขอโทษขออภัยคุณกัมพลเป็นอย่างมากนะครับตรงจุดนี้ ผมจะขอลบชื่อออกให้นะครับคุณกัมพล

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

ไหล ตามน้ำ ปรี๊ดๆๆ !K2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...