ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เป็นกำลังใจให้ปู่คะ ไม่ได้คดโกงใคร ไม่ได้หลอกลวงใคร ไม่ต้องท้อใจคะ ติดตามผลงานปู่ทุกวันคะ :) :)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สู้ๆ ครับ ฝีมือดีแบบนี้ เปิดเว๊ปเองก็ได้ครับ ทีนี้ก็จะไม่ผิดเจตนารมณ์ของใครแล้ว แบบนี้ผมว่าก็ดีนะครับ

• ถูกใจ 1

ซินเจียอยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ ขอ ให้ตุณ pinkgold เฮงๆรวยๆ เป็นที่พึ่งของแมงเม่าน้อยๆ ตลอดไปนะคะ คุณpinkgold สุดยอดค่ะ

Thank you ka K.Prinkgold

สักวันจะเป็นวันของเราค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สวัสดีปีใหม่จีน สุขสมหวังร่ำรวยๆ สุขภาพแข๊งแรงทั้งกายและจิต อ.ปู่ และเพื่อนๆสมาชิกค่ะ :D :D :D

อืมม ..........ขอบคุณท่านทองชมพูกับบทวิเคราะห์ที่ส่งมอบให้นักลงทุนทุกๆท่าน ...ทุกสิ่งอย่างล้วนแต่อยู่ที่เจตนา.... เจตนาดี ย่อมได้รับผลที่ดี จงพิสูจน์เถอะคะ แล้วท่านจะชนะทุกสิ่งอย่าง

!thk !thk !thk

ขอบคุณ คุณพริ้ง และ เพื่อนทุกท่าน

ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้

ผมหวังว่าท่านที่เข้ามาอ่านที่กระทู้ของผมขอให้รับเฉพาะข้อมูลที่เป็นประโยชน์ต่อการลงทุนก็พอครับ ส่วนเรื่องไม่ค่อยดีสำหรับผมก็อย่าไปจดจำมันให้รกสมอง

เพราะผลงานของทุกชิ้นมีความหมาย เวลาเท่านั้นเป็นเครื่องพิสูจน์ ผมได้พัฒนาระบบให้ดีอยู่เสมอเพื่อการลงทุนอยู่ตลอดเวลา ด้วยความสามารถของผมเท่าที่

จะทำได้ ผมทุ่มเทให้กับมันมาก แล้วมันผิดด้วยหรือที่เราจะเอาผลงานลิขสิทธิ์เองออกมานำเสนอ เหมือนเจ้าของผลงานที่มีสิทธิ์พึงจะได้ในส่วนที่ทำออกมาเพื่อ

ตอบสนองความต้องการของนักลงทุนในรูปแบบของผลตอบแทนหรือค่าเหนื่อย หากโลกนี้ไร้ซึ่งผู้สนับสนุนผลงานคงไม่มีใครที่จะคิดสร้างสรรค์สิ่งใหม่ๆที่ดีขึ้นมา

ในวันข้างหน้าได้อีก สังคมตอนนี้ได้ตัดสินผมไปแล้วว่าเป็นคนอย่างไร แต่ก็ยังหวังอยู่ในใจลึกๆว่าคนที่ติดตามผลงานของผมด้วยใจจริงนั้น ยังคงให้โอกาสนับสนุน

ผลงานผมต่อไป ถึงแม้จะไม่มากแต่ก็ภูมิใจในสิ่งที่เราได้ทำมันออกมา...ผมไม่ท้อครับ ผมยังไหว..ผมให้กำลังใจตัวเองอยู่เสมอ...ว่าสักวันมันต้องเป็นวันของเรา

+1ค่ะคุณปู่ ขอเป็นกำลังใจให้คุณปู่ด้วยนะคะ หนูติดตามคุณปู่มานานเข้ามาอ่านและเรียนรู้ทุกวัน มีเงินใช้ได้ความรู้

และทำให้รู้ว่าคุณปู่เสียสละ ช่วยพวกเราด้วยความจริงใจ แม้กระทั่งคุณปู่ป่วยต้องนอนโรงพยาบาลน่าจะสิบกว่าวันเมื่อกลางปีที่แล้ว ก็เป็นห่วงพวกเราจะรอคอย

คุณปู่ยังให้หลานอาทิตย์มาส่งข่าวและโพสกราฟแทน ให้แนวทางอยู่ตลอด ซาบซึ้งใจจริงๆค่ะ คุณปู่สู้ๆนะคะ ไม่ต้องท้อ พวกเราจะเป็นกำลังใจให้ตลอดไป

Fighting

!thk !thk !10 !10 !30 !30

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ผมอยากทราบว่าซื้อขาย ราคาน้ำมันเขาซื้อขายที่ไหนครับ เห็นวิเตราะห์ราคาน้ำมัน ใครพอช่วยตอบหน่อยครับ สงสัยจัง

พอดีไปต่างจังหวัดหลายวัน คุณ prinkgold ผมโอนเงินไปแล้วครับวันนี้ ส่ง e-mail ตอบไปแล้ว

ผมว่าของซื้อของขาย เป็นการตกลงระหว่างลูกค้ากับผู้ขาย พอใจก็ซื้อไม่พอใจก็ไม่ต้องซื้อ ส่วนของจะดีมากน้อย

ขี้นอยู่ผู้ซื้อนำไปใช้ครับ

พอดีไปต่างจังหวัดหลายวัน คุณ prinkgold ผมโอนเงินไปแล้วครับวันนี้ ส่ง e-mail ตอบไปแล้ว

ผมว่าของซื้อของขาย เป็นการตกลงระหว่างลูกค้ากับผู้ขาย พอใจก็ซื้อไม่พอใจก็ไม่ต้องซื้อ ส่วนของจะดีมากน้อย

ขี้นอยู่ผู้ซื้อนำไปใช้ครับ

จะพอใจซื้อขายกันอย่างไรคงไม่มีใครไปขัดขวางได้หรอกค่ะ แต่มันสมควรหรือที่ใช้พื้นที่บ้านของคนอื่นมาทำอย่างนี้ เป็นผู้ใหญ่มีวุฒิภาวะกันแล้ว ถ้ามีความคิดกันจริง ๆ น่าจะคิดกันได้นะค่ะ ไอ้แคร์สื่อไม่แคร์สื่อหน่ะ ถ้าคุณสามารถเคลียร์ตัวเองได้ ก็สามารถชี้แจงได้ค่ะ ทุกคนที่อยู่ในบ้านนี้ทราบกันดีว่า เฮียกัมพลใจกว้างขนาดไหน ดิฉันอยากให้ทุกคนตรองดูว่้า ถ้าคุณเป็นเฮียกัมพล มีวัตถุประสงค์ในการเสียเงินทำเว็บด้วยความตั้งใจดีอย่างนี้ แล้วคุณเจอสถานการณ์อย่างนี้ คุณจะทำกันอย่างไร มีคนมาขี้ที่หน้าบ้านตัวเอง ที่จัดไว้สวยงาม ทำความสะอาดทุกวัน แต่มีคนที่บอกไม่แคร์สื่อ มาขี้ทิ้งไว้คนแล้วคนเล่า เป็นคุณ ๆ จะทำอย่างไร

• ถูกใจ 5

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...