ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

กำลังลง 1408 เซงเลย :huh: :huh: :huh:

ใจเย็นๆน่าจะย่อตัวก่อนขึ้นต่อนะผมว่าไม่เครียดตามระบบปู่อยู่สบายใจครับ รอดู1398+อย่างที่ปู่บอกไว้ก่อนครับจะลงถึงปะนี่หนาวจัง :lol:

ถูกแก้ไข โดย longtime

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณปู่แม่นมากค่ะ ช่วยหนูหนีตายset50 ได้ตั้งแต่เช้า ขอบพระคุณจริงๆค่ะ

ขอบใจจ๊ะ set ปิดออกไปเมื่อวานแล้วพริ้งสบายใจจังเลยกำไรงามรอเข้าเก็บต่อตามระบบวันนี้น่าจะแดงไปแล้วแน่ๆ น่าจะบอกไปเลยว่าวันนี้จะลงอิๆ :wub:

เฮ้อ ขึ้นยากขึ้นเย็นเจงๆ อุตสาห์มาเข้าตอนผ่านแนวต้านแรกแล้วเชียว ถือL สองไม้ ลุ้นจนเหนื่อย64caf316.gif64caf316.gif64caf316.gif64caf316.gif

รอดตายเช่นกันครับตอนแรกยังไม่แน่ใจแต่เห็นปู่บอกราคาวิ่งต่ำกว่าเส้น MA เลยตัดสินใจปิดไปได้กำไรเยอะอยู่ครับถือมาตั้งแต่เขียวแท่งแรกรอบนี้ขอบคุณครับ !_087

เฮ้อ ขึ้นยากขึ้นเย็นเจงๆ อุตสาห์มาเข้าตอนผ่านแนวต้านแรกแล้วเชียว ถือL สองไม้ ลุ้นจนเหนื่อย64caf316.gif64caf316.gif64caf316.gif64caf316.gif

ใจเย็นๆครับคุณโซดา เดี๋ยวมันก็ดีเอง US ชนแนวต้านแล้วนิ่งน่าจะกำลังไหลลงนะ :wub:

ถูกแก้ไข โดย BBC

ใจเย็นๆครับคุณโซดา เดี๋ยวมันก็ดีเอง US ชนแนวต้านแล้วนิ่งน่าจะกำลังไหลลงนะ :wub:

เฮ้อ เย็นไม่ค่อยไหวสิคะ อาทิตย์นี้ โดนไปสองแสน เหตุเพราะกดผิดจะซื้อ ดันกดSELL ซะง้าน พยายามสวดมนต์วันละสองรอบเลยคะ ทำจายยยยยยยยยยยe111de78.gife111de78.gife111de78.gife111de78.gife111de78.gif

ขอบคุณ คุณ kaelive กับ คุณ Peter99 ค่ะ

คุณ Peter99 ลองเปลี่ยนที่ Properties เป็น 3 แล้วค่ะ ใช้ได้ แต่พอเปลี่ยนไปดูหน้า 1H หรือ 30M และหน้าอื่น ๆ ที่จะเปลี่ยนตาม พอกับมาหน้าเดิมที่เปลี่ยนไปแล้ว มันกลับไปเป็นเหมือนเดิมค่ะ

มันต้องเปลี่ยน property ตลอดหรือค๊ะ

Aloha 14

1398+ รับอยู่ปะนี่เพิ่งเข้าเพิ่มไปอีกไม้ตามที่ปู่บอก !_cd

ถูกแก้ไข โดย LOSO

1398+ รับอยู่ปะนี่เพิ่งเข้าเพิ่มไปอีกไม้ตามที่ปู่บอก afd371da.gif

คุณ LOSO มาช่วยกันดันราคาขึ้นไปหน่อยจิ โซดาก็เข้าไปที่ 1409 เห็นผ่านแนวต้าน แล้วอยู่ได้ ไอ้คุณฝาหรั่งหัวแดงแผลงฤทธิ์ซะง้านe111de78.gife111de78.gife111de78.gife111de78.gife111de78.gife111de78.gif

คุณ LOSO มาช่วยกันดันราคาขึ้นไปหน่อยจิ โซดาก็เข้าไปที่ 1409 เห็นผ่านแนวต้าน แล้วอยู่ได้ ไอ้คุณฝาหรั่งหัวแดงแผลงฤทธิ์ซะง้านe111de78.gife111de78.gife111de78.gife111de78.gife111de78.gife111de78.gif

ไม่รอเข้าตอนย่อตามที่ปู่บอกละครับคุณโชดาลุ้นกันต่อไปครับ !uu !53

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ไม่รอเข้าตอนย่อตามที่ปู่บอกละครับคุณโชดาลุ้นกันต่อไปครับ b048a2d2.gif 70bff581.gif

คาดว่าผ่านต้านหนี่งได้ยืนได้แล้วมันจะพุ่งต่ออ่ะดิคะ .... มะเปงราย ลงได้ขึ้นได้ ตั้งสตอปลอส ไว้แล้วแระ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...