ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ขุนศึกปทุม

เครียดกับทองมาหลายวัน หาทางระบายเครียด กันดีไหม

โพสต์แนะนำ

คุณต่ายมาแบบครบเครื่องเลยนะคะ ก็ใช้มันหมดอ่ะค่ะ ไอเดียดีค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้างั้นพี่ขุน เข้า ข้อ 1 และ 2 ขอรับ :53 วิธีคลายดเครียด

เห็นมั้ยหัวเราะได้แร้วคริคริ :54

คุณต่ายมาแบบครบเครื่องเลยนะคะ ก็ใช้มันหมดอ่ะค่ะ ไอเดียดีค่ะ

เอ แต่ว่าพี่ขุน คิดว่า คุณต่ายทอง ต้องมีวิธีคลายเครียด อีกอย่างนึง แน่นอน เลย และชอบที่สูดด้วย ลีลาศ ไช่ไหมเอ่ย :v@

ข่าวร้าย ข่าวดี

:Hot

เรื่องข่าวดีข่าวร้าย

ชายคนหนึ่งมาตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลเเห่งหนึ่ง

หมอ:ผมมีข่าวดีกับข่าวร้ายคุณจะฟังข่าวไหนก่อน

ผู้ชาย:งั้นผมขอเอาข่าวร้ายก่อน

หมอ:คือ...คุณเป็นเกย์

ผู้ชาย:หา! (ท่าทางตกใจสุดขีด) แล้วข่าวดีล่ะครับ

หมอ:คือ... "หมอชอบคุณฮ้า"

ผู้ชาย : !!!!!!!!!!!!!!!

เอ แต่ว่าพี่ขุน คิดว่า คุณต่ายทอง ต้องมีวิธีคลายเครียด อีกอย่างนึง แน่นอน เลย และชอบที่สูดด้วย ลีลาศ ไช่ไหมเอ่ย :v@

ช่ายคะ ชอบร้องเพลง ลีลาศ มากที่ซู้ด วันที่14 มีงานลีลาศที่ห้องอาหารเจ้าสัว เพื่อนๆว่างเชิญนะคะ เจอกันในงานแน่นอนคุณauntnextdoorชอบลีลาศเหมือนกันว่างมาเต้นด้วยกันได้นาคริคริ :32

ความผิดซ้ำซ้อน

:P :P

นายฉลาดรับเงินเดือนจากบริษัท ขาดไป 100 บาท???? จึงรีบกลับไปแจ้งสมุห์บัญชี

สมุห์บัญชีชี้แจงเชิงต่อว่า ว่า

“เมื่อเดือนที่แล้ว ผมจ่ายเงินเดือนผิด ให้คุณเกินไป 100 บาท ทำไมคุณถึงเฉย ไม่ทักท้วง”

นายฉลาดก็นึกขึ้นได้ว่า เป็นอย่างที่สมุห์บัญว่าจริงๆ? แต่ด้วยไหวพริบ ก็สำทับไปว่า

“ผมก็เป็นคนอย่างนี้แหละ ใครทำผิดครั้งหนึ่ง ผมพออภัยให้ได้ แต่ถ้ายังผิดซ้ำสองอีก

ผมให้อภัยไม่ได้เป็นอันขาด

ส่วนพี่ขุน ไม่ได้เต้นนาน ลืมหมดแว้ว ขอนั่งชมอย่างเดียวละกันนะ :17

ความสุขที่ผู้ชายใฝ่ฝัน

:32

>!!!! ความสุขที่ผู้ชายใฝ่ฝัน !!!!

>1. มีผู้หญิงสักคนที่คอยดูแลความเรียบร้อย และ ทำความสะอาดบ้าน

>2. มีผู้หญิงสักคนที่ทำให้เราหัวเราะ และอารมณ์ดี

>3. มีผู้หญิงสักคนที่สามารถปรึกษาได้ทุกเรื่อง และพร้อมเป็นผู้รับฟังยามที่เรามีปัญหา

>4. มีผู้หญิงสักคนที่เก่งเรื่องบนเตียง และอยากอยู่กับเราตลอดไป

>5. และ ผู้หญิงทั้ง 4 คนนี้ ต้องไม่รู้จักกัน

ส่วนพี่ขุน ไม่ได้เต้นนาน ลืมหมดแว้ว ขอนั่งชมอย่างเดียวละกันนะ :17

เต้นได้ด้วยหรือคะ surpriseมากอ่ะ ชื่่นชมคนที่ชอบเต้นรำ ร้องเพลงมาก เพราะเป็นการคืนกำไรให้ตัวเองแบบง่ายๆแต่มานสวดยอดจิงๆ เต้นเป็นแร้วรับรอง100% ม่ายมีทางลืมรื้อฟื้นนิดเดียวก้อลอยละล่อง

พริ้วไหวรอบฟลอร์แร้วคะ :32

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ความสุขที่ผู้ชายใฝ่ฝัน

:32

>!!!! ความสุขที่ผู้ชายใฝ่ฝัน !!!!

>1. มีผู้หญิงสักคนที่คอยดูแลความเรียบร้อย และ ทำความสะอาดบ้าน

>2. มีผู้หญิงสักคนที่ทำให้เราหัวเราะ และอารมณ์ดี

>3. มีผู้หญิงสักคนที่สามารถปรึกษาได้ทุกเรื่อง และพร้อมเป็นผู้รับฟังยามที่เรามีปัญหา

>4. มีผู้หญิงสักคนที่เก่งเรื่องบนเตียง และอยากอยู่กับเราตลอดไป

>5. และ ผู้หญิงทั้ง 4 คนนี้ ต้องไม่รู้จักกัน

555555555555เยอะไปมั้ยคะเนี้ยะพี่ขุนคริคริ :21

พี่ขุนก็ง่วงแล้วเหมืยนกัล งั้นฝันดีนะขอรับ คุณต่ายทอง และเพื่อน ๆ พบกันใหม่พรุ่งนี้นะขอรับ :bye

:gvmeตื่นมาเปิดห้องแล้ว ขอรับ ใครมาแล้ว ก้อ แวะ ทานกาแฟ กันก่อนนะขอรับ เดี๋ยวพี่ขุน ชงให้เองขอรับ

ยอดนักกินเป็ด

มียอดนักกินตูดเป็ดอยู่รายหนึ่ง มีความสามารถพิเศษ

เขาจะรู้ได้ทันทีเลยว่าเป็ดที่กิน มาจากจังหวัดอะไร

เพราะความชำนาญในการกินเป็ดของเขา

วันหนึ่ง ขณะที่เพื่อนๆ พาเขาไปนั่งกินเป็ด ณ ภัตตาคาร

แห่งหนึ่ง หลังจากที่พากันกินเป็ดเข้าไปแล้ว เพื่อนอยากรู้ว่าเป็นเป็ดจากจังหวัดอะไร เลยถามเขาว่า

เพื่อน : ตกลงเป็ดที่กินตัวนี้ มาจากจังหวัดอะไรวะ?

นักกินเป็ด : อ๋อ.. เป็ดตัวนี้มาจากจังหวัดนครปฐมว่ะ

เพื่อน : มึงรู้ได้ไงว่า เป็ดนครปฐม

นักกินเป็ด : ก็ดูตูดของมันซิว่ะ มีแต่ขี้หมูทั้งนั้นเลย

ขณะที่กำลังจะเดินกลับ เด็กเสิร์ฟวิ่งเข้ามาหา

เด็กเสิร์ฟ : พี่ช่วยผมหน่อย พ่อแม่ผมตายหมด ผมอยากรู้เหมือนกันว่า ผมเป็นคนจังหวัดอะไร...พี่ช่วยผมหน่อยพี่

นักกินเป็ด : จะให้ช่วยยังไงวะ?

เด็กเสิร์ฟ : ช่วยดมรูตูดผมหน่อย