ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รอ 1365 จ้า มาซะดีๆ ลงมา ลงมา ลงมา

4d6161fd.gif 4d6161fd.gif 4d6161fd.gif d582d79f.gif d582d79f.gif d582d79f.gif

ไกลเกินฝัน หรือ ใกล้แค่เอื้อม อีก 15 นาที รู้กันครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอ 1365 จ้า มาซะดีๆ ลงมา ลงมา ลงมา

!061 !061 !061 !_00 !_00 !_00

รอ 1361 ดีกว่าครับ แนวรับสุดท้าย หลุดลงไป นรก ครับ

Bulletin U.S. initial jobless claims rise to above-consensus 409,000, up 18,000 on the week

ตัวเลขขอรับสวัสดิการ เพิ่มจากที่คาด ตั้ง 6,000 คน อย่างนี้ ก็งานเข้าสิครับ ขนาดแค่มันประเมิน 12,000 เป็นผลลบ ต่อ

ราคาทอง นี่มันเพิ่มอีกตั้ง 6,000 คน จะเหลือเหรอ คุณ tiny ขอตีตั๋ว รถไฟด่วน ขึ้นดอย 1 ใบครับ

U.S. initial jobless claims rise to above-consensus 409,000, up 18,000 on the week

ตัวเลขขอรับสวัสดิการ เพิ่มจากที่คาด ตั้ง 6,000 คน อย่างนี้ ก็งานเข้าสิครับ ขนาดแค่มันประเมิน 12,000 เป็นผลลบ ต่อ

ราคาทอง นี่มันเพิ่มอีกตั้ง 6,000 คน จะเหลือเหรอ คุณ tiny ขอตีตั๋ว รถไฟด่วน ขึ้นดอย 1 ใบครับ

แหมพี่เด็กขายของไหนบอกว่าวันนี้มัน sideway คงยังไม่เป็นดอยมั้ง . หนูเห็นมันเป็นเนินเอง

ส่วนรถไฟด่วนขึ้นดอยยังมีที่ว่างอีกเพียบ (ไม่ต้องรีบนะคะ . ถ้าโบกี้เต็มเรามีบริการโบกี้เสริมระดับ VIP)

หวังว่าพี่นุชคงไม่รีบตีตั๋วนะคะ . ใจเย็นๆ (เดี๋ยวคืนนี้น้องทองอาจขึ้นไปรับคนบนดอยลงมา)

ตีตั๋วรอบใหม่ขึ้นรถไฟไปดอยกับน้องเล็กรอบเช้าก้อเป็นได้.รถไฟน้องเล็กยังไม่เต็ม 55555

ถูกแก้ไข โดย tiny

แหมพี่เด็กขายของไหนบอกว่าวันนี้มัน sideway คงยังไม่เป็นดอยมั้ง . หนูเห็นมันเป็นเนินเอง

ส่วนรถไฟด่วนขึ้นดอยยังมีที่ว่างอีกเพียบ (ไม่ต้องรีบนะคะ . ถ้าโบกี้เต็มเรามีบริการโบกี้เสริมระดับ VIP)

หวังว่าพี่นุชคงไม่รีบตีตั๋วนะคะ . ใจเย็นๆ (เดี๋ยวคืนนี้น้องทองอาจขึ้นไปรับคนบนดอยลงมา)

ตีตั๋วรอบใหม่ขึ้นรถไฟไปดอยกับน้องเล็กรอบเช้าก้อเป็นได้.รถไฟน้องเล็กยังไม่เต็ม 55555

คันมือตั้งแต่เมื่อคืน ทั้งใส่ยา ทั้งเกา ทั้งแช่น้ำเย็นก็ยังไม่หาย สงสัยต้องกดซื้อทอง หวังว่าเลือดจะไม่ออกนะจ๊ะ อิอิ

คันมือตั้งแต่เมื่อคืน ทั้งใส่ยา ทั้งเกา ทั้งแช่น้ำเย็นก็ยังไม่หาย สงสัยต้องกดซื้อทอง หวังว่าเลือดจะไม่ออกนะจ๊ะ อิอิ

พี่นุชสู้สู้... post-1438-083691200 1294322688.gif

หนูลุ้นให้ได้เลขต่ำๆ . หรือไม่ตัดใจปิดเครื่องนอน (พรุ่งนี้เช้าอาจเห็นน้องทองขึ้นไปรับก้อด้าย อิอิ)

คืนนี้ ราคาทองไม่ขึ้น ให้ได้ขาย แล้วช่วงเช้าถึงบ่ายของพรุ่งนี้ ก็ อย่าไปให้ความหวังกับมันมากเลย

ริบหรี่แล้ว ตอนค่ำคืนอีกแล้ว รายงานผลดี ความฟื้นตัวของ USA อย่างมั่นคง แล้วจะไม่ให้

เด็กขายของ ขอจอง ตั๋วรถไฟ 1 ที่นั่ง ขึ้นดอย ได้ยังไง จ๊ะ แล้วเดี๋ยวตอนบ่าย เจอกราฟ อ.ซีซาร์

รายสี่ชั่วโมง เดาเหวอีก สรุป ซ.ต.พ. ไม่รวยก็ดอย ( ยืมคำคุณ a-dang มา)

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ไปนอนเอาแรง เดินขึ้นดอยดีกว่า

ตีตั๋วนอน vip ซะด้วย 555

คืนนี้ ราคาทองไม่ขึ้น ให้ได้ขาย แล้วช่วงเช้าถึงบ่ายของพรุ่งนี้ ก็ อย่าไปให้ความหวังกับมันมากเลย

ริบหรี่แล้ว ตอนค่ำคืนอีกแล้ว รายงานผลดี ความฟื้นตัวของ USA อย่างมั่นคง แล้วจะไม่ให้

เด็กขายของ ขอจอง ตั๋วรถไฟ 1 ที่นั่ง ขึ้นดอย ได้ยังไง จ๊ะ แล้วเดี๋ยวตอนบ่าย เจอกราฟ อ.ซีซาร์

รายสี่ชั่วโมง เดาเหวอีก สรุป ซ.ต.พ. ไม่รวยก็ดอย ( ยืมคำคุณ a-dang มา)

โทษที่วันนี้ช่วงค่ำสุขภาพไม่ค่อยสมประกอบ ต้องทานยาไปหน่อย แต่หลับไปนานพอสมควรครับ

คุณเด็กขายของพูดเหมือนไม่อยากดูกราฟที่ผมโพสเท่าไหร่ ไม่เป็นไรครับ งั้นผมเอากราฟของ FOREX มาให้ดูครับ

ดูง่ายครับ

ตัวเลขด้านบน แนวรับ แนวต้าน ราย 4 ชั่วโมง ใช้ดูได้ 1 - 1/2 วัน

ตัวเลขกลาง แนวรับ แนวต้าน รายวันครับ ใช้ดูได้ 2 - 4 วัน

ตัวเลขด้านล่าง แนวรับ แนวต้าน รายสัปดาห์ อันนี้ ดูไำด้นานครับ

ดูแล้วจด ไว้บ้างครับ

ดูตามกราฟ สรุปทองลงต่อครับ คุณเด็กขายของเดาแม่นจังเลย

4d6161fd.gif 4d6161fd.gif 4d6161fd.gif d582d79f.gif d582d79f.gif d582d79f.gif

1365 มาแล้วครับ แน่ใจหรือครับว่าจะกดแก้คันมือครับph34r.gifph34r.gif

1365 มาแล้วครับ แน่ใจหรือครับว่าจะกดแก้คันมือครับph34r.gifph34r.gif

กดไปแล้วค่ะ หายคันเป็นปลิดทิ้งแต่ว่าไม่รู้ว่าจะเลือดซิบๆอีกมั๊ย คริคริ

ขอบคุณอาจารย์ซี วันนี้รอตั้งนาน คิดถึงกราฟของอาจารย์มากเลยค่ะ

พรุ่งนี้จะได้ของถูกลงอีก ดีใจค่ะ(บ้าหรือเปล่าวะเรา)

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

เห็นว่าอ.ซีซ่าไม่สบาย พักผ่อนเยอะๆนะคะ ทานยาให้ตรงเวลาด้วยนะคะอาจารย์...พอหายแล้วจะได้มีแรงมาโพสต์กราฟต่อไงคะ :lol:

รบกวนถามอาจารชีว่าทองจะลงถึงเท่าไรอาจารชีถึงจะเข้าชื้อครับ !thk !thk !thk

กราฟราย 4 ชั่วโมงครับ

จุดที่ควรดูวันนี้ ให้ดูค่า Sto.(9 5 5) ครับ จะเห็นว่ามีการกลับตัวลงระหว่างขึ้น

ซึ่งลักษณะแบบนี้เท่าที่ผ่านมาจะเป็นการส่งสัญญานว่าจะมีการเทอีกครั้งก่อนที่จะลากขึ้นไปครับ

ถ้าดูตามกราฟ วันนี้ราคาคงลงไปทดสอบ 1356.42 หรืออาจลงไปถึง 1352 - 1350.56 ครับ

แต่ถ้ามีการสวนกราฟ คงลากราคาขึ้นไปแถวๆ 1387.64 หรืออาจจะถึง 1391.60 ครับ

ความเห็นส่วนตัว

ราคาคงลงมาทดสอบแถวๆ 1350.56 ก่อนดีดกลับขึ้นไปแถวๆ 1359.77

ลงให้คนที่ชอบดูกราฟนี้ดูครับ