ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตัวเลขรายงานสุดท้ายออกมาแล้ว

Dec. ISM services guage 57.1

คุณ Nuchaba เดี๋ยวมันคงเลือกทางแล้วแหละ ดูถ้ามันเลือกลง ก็ลง

แล้ว ถ้ามันเลือกขึ้น ก็ขึ้น คอยสังเกตุ ราคาดีๆ ล่ะ ครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุดยอดสื่อเลยคูณเด็กขายของ เห็นแล้วขำก๊าก

เห็นกราฟ ของอาจารย์ เลยลอง shortดูครับ

ผม short ที่ 1376 ซื้อกลับที่ 1368

เป็นการ short ครั้งแรก เลยรีบออก ได้ค่ากับข้าววันนี้ไปนิดหน่อย

แต่ยังมีของแพงของเมื่อวานเต็มมือเลยครับT-T

ขอบคุณครับ อาจารย์ซี พี่เด็กขายของ และพี่ๆๆทุกท่าน

ถูกแก้ไข โดย btoer1986

ตัวเลขรายงานสุดท้ายออกมาแล้ว

Dec. ISM services guage 57.1

คุณ Nuchaba เดี๋ยวมันคงเลือกทางแล้วแหละ ดูถ้ามันเลือกลง ก็ลง

แล้ว ถ้ามันเลือกขึ้น ก็ขึ้น คอยสังเกตุ ราคาดีๆ ล่ะ ครับ

ขอบคุณคร้า มันเด้งขึ้นไปหน่อยละ ขอให้มันเปลี่ยนใจกลับลงมาเถิ๊ดดดดดด เพี๊ยงงงงงงงงงงงงงง

!061 !061 !061 !061

คาดว่าวันนี้จะลงไปถึง 1361 ไหมครับ ?

แล้วที่เคยอ่านตามกระทู้ผ่านๆมา เห็นเหมือนมีใครบอกว่า ปีที่แล้วยังไม่มีปรับฐานจริงๆจัง เลย

อย่างนี้ ถ้าหลุด 1361 จะถือว่าปรับฐานแล้วหรือเปล่าครับ ?

มือใหม่ครับ

พวกพี่ๆเล่นทองอะไรกันอะครับ เห็นซื้อขายกันทั้งคืนเลย ผมเล่น MTSGOLDFT อยู่ อยากเล่นแบบพี่ๆบ้าง บอกผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ :rolleyes:

ไหนว่า1500 จะมา เข้าไปเมื่อวาน 20150 ทีเดียวห้าสิบบาท วันนี้เหลือ 19800 มือใหม่หัดเจ๊งซะแล้ว สงสัยจะมากลางปีหรืออาจไม่มาก็ได้เพราะเจ้ามือใหญ่เมกกาสั่งได้ดั่งใจ ฝั่งเอเซียตัวเล็กก้มหน้าขึ้นดอยต่อไป แต่ยังไงก็จะรอออออออออออออไม่ขายไม่คัทดำเนินตามพี่ใหญ่ในกระทู้นี่แหละ ทุ่มทีเดียวหมดทุนเลย :angry: :angry: :wacko:

ไม่ต้องตกใจครับ มีผมอยู่ดอยเป็นเพื่อนอีกคนครับ ก่อนตรุษจีนได้ลงดอยครับ :lol:

ไหนว่า1500 จะมา เข้าไปเมื่อวาน 20150 ทีเดียวห้าสิบบาท วันนี้เหลือ 19800 มือใหม่หัดเจ๊งซะแล้ว สงสัยจะมากลางปีหรืออาจไม่มาก็ได้เพราะเจ้ามือใหญ่เมกกาสั่งได้ดั่งใจ ฝั่งเอเซียตัวเล็กก้มหน้าขึ้นดอยต่อไป แต่ยังไงก็จะรอออออออออออออไม่ขายไม่คัทดำเนินตามพี่ใหญ่ในกระทู้นี่แหละ ทุ่มทีเดียวหมดทุนเลย :angry: :angry: :wacko:

จานซีเคยบอกนะครับให้ทะยอยเข้าไม่ใช่เข้าหมดเลย ระวังจากลับตัวไม่ได้นะครับ

พวกพี่ๆเล่นทองอะไรกันอะครับ เห็นซื้อขายกันทั้งคืนเลย ผมเล่น MTSGOLDFT อยู่ อยากเล่นแบบพี่ๆบ้าง บอกผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ :rolleyes:

ก็ของแม่ทองก็มีนี่คะ เขาไม่ได้แนะนำเหรอ ออนไลน์อ่ะ กดสดถงเที่ยงคืน วางคำสั่งถึงตีหนึ่ง แต่ตอนนี้สนใจgtออนไลน์รอให้คุณแบทแมนมาบอกรายละเอียดเพิ่มก่อน

อ้าวมาบอกแล้วค่ะ http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/200-%e0%b8%82%e0%b8%ad%e0%b9%80%e0%b8%94%e0%b8%b2%e0%b8%a3%e0%b8%b2%e0%b8%84%e0%b8%b2%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87%e0%b8%81%e0%b8%b1%e0%b8%9a%e0%b9%80%e0%b8%82%e0%b8%b2%e0%b8%9a%e0%b9%89%e0%b8%b2%e0%b8%87/page__pid__75132__st__3075#entry75132

คุณซีเห็นว่าสนใจเข้า linkเลยค่ะ