ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอสมัครรับคำแนะนำในการอ่านกราฟและแนวทางการเล่น จากคุณซีซ่า ด้วยค่ะ ตามอ่านของคุณซีมาซักพักแล้วค่ะ

สมัคร 3 คน นะค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ้าว นอกใจเฮียกัมแล้วเหรอคะ คริคริ

คุณแสงแดด หวานให้เฮียกัม เป็นคนดีที่หนึ่ง เอาไว้ข้างบน (หิ้ง) ในใจเสมอค่ะ

555 :lol: :lol:

เด็กเล็กก่อนวัยเรียนด้วย 1 คน เขต กทม.คับผม

การให้คำแนะนำ จริงๆ มีค่าใช้จ่าย คือ

- ค่าสถานที่ ที่แนะนำ

- ค่าที่นอนของผมและคนที่จะมาช่วยบางท่านเท่านั้นครับ

ตอนนี้ล๊อคคอคุณกัมพล ไว้แล้วครับ

คงมาปิดท้ายรายการ ช่วงที่เราเริ่มอ่านกราฟได้บ้างแล้วครับ เพื่อเป็นการจบหลักสูตร ถ้าอ่านกราฟยังไม่ได้ ไม่จบหลักสูตรครับ

สถานที่ตอนนี้ได้แล้วครับ ตอนนี้สถานที่รับผู้ที่ต้องการได้รับคำแนะนำ ได้จำนวน 12 ท่านครับ

คาดว่าแนะนำ 2 รุ่น

โดยใช้วันเสาร์ 1 รุ่น กับวันอาทิตย์ 1 รุ่น ใช้เวลาแนะนำ 2 วัน / เดือน / รุ่น

รวม 5 เดือนครับ

ถ้ายังอ่านกราฟไม่ได้หรือไม่มั่นใจในการเล่นอีก

ก็ขยายระยะเวลาแนะนำรุ่นนั้นไปเรื่อยๆครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

ดูกราฟราย 4 ชั่วโมงกันต่อครับ

สั้นๆครับ

แนวต้าน 1642.82 1666.19 (เห็นราคานี้ถ้าเล่นสั้นๆ ควรเริ่มพิจารณาขายออกบ้างครับ) 1693.44

แนวรับ ประมาณ 1626 (มองไม่เห็นนะครับ) 1604.67 1588.31

ความเห็นส่วนตัว

ตามรูปแบบกราฟ ราคาวันนี้มีโอกาสขึ้นไปได้แถวๆ 1666.19 ถ้าผ่านได้ คงเห็น 1700 ครับ

แต่ยังงัยควรระวัง SPDR ไว้บ้างนะครับ เพราะแนวรับมันลงไปได้ถึง 1588 ครับ

การให้คำแนะนำ จริงๆ มีค่าใช้จ่าย คือ

- ค่าสถานที่ ที่แนะนำ

- ค่าที่นอนของผมและคนที่จะมาช่วยบางท่านเท่านั้นครับ

ตอนนี้ล๊อคคอคุณกัมพล ไว้แล้วครับ

คงมาปิดท้ายรายการ ช่วงที่เราเริ่มอ่านกราฟได้บ้างแล้วครับ เพื่อเป็นการจบหลักสูตร ถ้าอ่านกราฟยังไม่ได้ ไม่จบหลักสูตรครับ

สถานที่ตอนนี้ได้แล้วครับ ตอนนี้สถานที่รับผู้ที่ต้องการได้รับคำแนะนำ ได้จำนวน 12 ท่านครับ

คาดว่าแนะนำ 2 รุ่น

โดยใช้วันเสาร์ 1 รุ่น กับวันอาทิตย์ 1 รุ่น ใช้เวลาแนะนำ 2 วัน / เดือน / รุ่น

รวม 5 เดือนครับ

:wub:

ถ้ายังอ่านกราฟไม่ได้หรือไม่มั่นใจในการเล่นอีก

ก็ขยายระยะเวลาแนะนำรุ่นนั้นไปเรื่อยๆครับ

ขอสมัครด้วยคนครับขอแบบอนุบาล พยายามศึกษาเองแต่ไม่รู้เรื่องครับ ขอฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยคนครับ

ขอบพระคุณอาจารย์ซีที่มีจิตใจในการทำวิทยาทานในครั้งนี้

แสงแดดขออาสาสมัครช่วยประสานงานให้ได้ไหมคะ

คราวนี้ก็จะได้รวมกลุ่ม ชาวดอยขายหมู และในอนาคตจะเปลี่ยนชื่อกลุ่มเป็น อดีตคนเคยติดดอยขายหมู นะ

งั้นทั้งหมดมอบให้คุณจัดการนะครับ เอาให้ลงล๊อคนะครับ

ต้องการให้แนะนำเรื่องอะไร ส่งเรื่องมาให้ล่วงหน้านะครับ จะได้เตรียมตัวทัน

โทษที่

โพสเบอร์โทร.ติดต่อด้วยครับ เพื่อนๆจะได้ติดต่อไปครับ

อย่าลืมอ่านด้านบนด้วยนะครับ ไปหละ ohmy.gif

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

น้องใหม่ครับ ใหม่จริงๆครับบบบบบบบ ขอความกรุณารับเป็นลูกศิษย์ด้วยครับ ขอขอบพระคุณอย่างยิ่งงงงงงงงงงงงงคร๊าฟฟฟฟฟ. :)

สมัครเรียนด้วยคนค่ะ ไม่สายเกินไปนะค่ะ

krunniya@hotmail.com

ขอฝากด้วยนะครับบบบบบบบ :D

ถูกแก้ไข โดย Zabra

ขอบคุณ อ.ซี มากนะค่ะ ขอบคุณพี่แสงแดดด้วยนะ ถ้ามีอะไรให้น้องช่วยได้บอกเลยนะค่ะ ยินดีมากค่ะ