ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดูกราฟราย 4 ชั่วโมงกันต่อครับ

สั้นๆครับ

แนวต้าน 1642.82 1666.19 (เห็นราคานี้ถ้าเล่นสั้นๆ ควรเริ่มพิจารณาขายออกบ้างครับ) 1693.44

แนวรับ ประมาณ 1626 (มองไม่เห็นนะครับ) 1604.67 1588.31

ความเห็นส่วนตัว

ตามรูปแบบกราฟ ราคาวันนี้มีโอกาสขึ้นไปได้แถวๆ 1666.19 ถ้าผ่านได้ คงเห็น 1700 ครับ

แต่ยังงัยควรระวัง SPDR ไว้บ้างนะครับ เพราะแนวรับมันลงไปได้ถึง 1588 ครับ

อ.ซี น่ารักที่ซูด....เลยค่ะ UPDATE ให้ 3 เวลา เลยนะคร้า...

!thk !10 !031 !gd !57

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รวมรวมรายชื่อ 51 คนแรกก่อน จดจนเมื่อยมือ 555+ :lol:

1.Titi

2.Somvong

3.keng

4.ToBe

5.Jee

6.xaumx

7.NongRee

8.tanawuth

9.พิพพา

10.Gold 2011

11.jetgold

12.moddang

13.Ooy

14.mai

15.put42

16.modtanoiy

17.ป้าอ้อย

18.meng166

19.SixMun

20.fung

21.หมูน้อย99

22.Jocho

23.Chai2511

24.มนต์ภัสสร

25.J.J

26.gun

27.raty

28.แม่น้องจูน

29.panda.thai

30.littleworm

31.wanjai-herekum

32.Poohbear

33.kkjung

34.NadingNarak

35.หัดเล่น gf

36.Harnsin

37.mppm10 4 ที่นั่ง

38.พวงชมพู

39.intinvestor

40.กล้าน้อย

41.MooMuu

42.คุณสา

43.anucha

44.thon

45.wow_sugar

46.zodzai

47.เต้าหู้ (ยี้เน่า)555+

48.puk_pook

49.nudeekaa 2 ที่นั่ง

50.GODRON

51.peng

โฮกเหนื่อย เลยเดี๋ยวแอบกลับไปจดอีกทีแต่ละคนจองคนละกี่ที่ :D

เรียบร้อยขอความร่วมมือนิดนึงครับ.....ใครให้เบอร์โทรศัพท์ไว้กรุณาลบก่อนนะครับ

เพราะผู้ที่ติดต่อคุณอาจไม่ใช่พี่ซีซ่า หรือ คนที่พี่ซีซ่า ให้ติดต่อไป โปรดระวังพวกโบร์กเถื่อนและมิจฉาชีพด้วย ด้วยความหวังดีครับ :wub:

เพิ่มเติมข้างล่าง

52.maceeda

53.tamtan

54.nida

ถูกแก้ไข โดย kikkapu

เข้ามายกมือด้วยอีกคนค่ะ ตามอ่านของอาจารย์ซีพักใหญ่แล้วค่ะ

ไม่เคยโพสเลยค่ะ แต่ตอนนี้ไม่โพสไม่ได้แล้วค่ะ หวังว่าคงทันนะค่ะ^^

เข้ามาสมัครด้วยคนขา !10 ....อยู่กทม.นะค่ะ

ปล.คุณพี่ซีค่ะ...ขอแบบเตรียมอนุบาลนะค่ะ เห็นด้วยกับการแยกระดับการเรียน

เพราะคนที่เป็นแล้วจะได้ไม่เสียเวลากับเตรียมอนุบาลนะค่ะ และยินดีที่จะให้ความร่วมมืออย่างเต็มที่ค่ะ

เร่งวัน..เร่งคืนที่จะได้เรียนนะค่ะ.....ขอบคุณค่ะ !30

หวานขอลงชื่อ ให้คอร์สเตรียมอนุบาลก่อน คนที่ 1 นะคะ

แล้วเพื่อนคนอื่นๆใครจะลง ประถม มัธยม มหาลัย

ก็ทยอยมาลงชื่อกันนะคะ

อ.ซีจะได้รู้ว่าส่วนใหญ่ คอร์สไหน จะได้จัดคอร์สถูก ฮิฮิ :lol: :blush:

เผื่อว่าคอร์สอนุบาลเยอะมาก อาจได้เรียนก่อนอ่ะ :P

อยากเรียนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก. ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ

เ่อ่อ ผมไม่รู้เรื่องอะไรด้วยน๊า แค่มารวมรายชื่อให้เฉย ๆ ไปละ ๆ ทองกำลังสวิงได้ที่เชียว 555+ ^____^

เ่อ่อ ผมไม่รู้เรื่องอะไรด้วยน๊า แค่มารวมรายชื่อให้เฉย ๆ ไปละ ๆ ทองกำลังสวิงได้ที่เชียว 555+ ^____^

คราวนี้ให้พี่ C ขึ้นกระดานไว้ด้วยน้า ว่าอย่าเรียก อาจารย์C

เนอะคุณคิก 555

มีคนอยากเรียนกับพี่C นานแล้ว !Announce !v@

ถูกแก้ไข โดย ginger

หวานขอลงชื่อ ให้คอร์สเตรียมอนุบาลก่อน คนที่ 1 นะคะ

แล้วเพื่อนคนอื่นๆใครจะลง ประถม มัธยม มหาลัย

ก็ทยอยมาลงชื่อกันนะคะ

อ.ซีจะได้รู้ว่าส่วนใหญ่ คอร์สไหน จะได้จัดคอร์สถูก ฮิฮิ :lol: :blush:

เผื่อว่าคอร์สอนุบาลเยอะมาก อาจได้เรียนก่อนอ่ะ :P

อ้าว นอกใจเฮียกัมแล้วเหรอคะ คริคริ

ขอบพระคุณอาจารย์ซีที่มีจิตใจในการทำวิทยาทานในครั้งนี้

แสงแดดขออาสาสมัครช่วยประสานงานให้ได้ไหมคะ

คราวนี้ก็จะได้รวมกลุ่ม ชาวดอยขายหมู และในอนาคตจะเปลี่ยนชื่อกลุ่มเป็น อดีตคนเคยติดดอยขายหมู นะ

สนใจเรียนด้วยคนค่ะ....ขอเป็นคอร์สอนุบาลเช่นกันค่ะ..จัดเมื่อไหร่ล็อคที่ให้ด้วยนะคะ