ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

whitebear-emo-012.gif เห็นแก๊บที่ 1660 1663 1653 สงสัยราคาจะสวิงอยู่แค่นี้แระจนกว่าตลาด GF ปิด

วัยรุ่นเซงคอด whitebear-emo-013.gif

ถูกแก้ไข โดย popedern

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดูกราฟแล้วมันแย้งกับสิ่งที่ได้ เห็น คืออ่านจากหลายอย่างเหมือนจะดีด แต่ดูแท่งเทียนแล้วมันแปลกๆนะ

แนวรับ ต้านดูที่กราฟค่ะ กราฟนี้ยังใช้ได้แน่นอน ชักชอบกราฟนี้มากๆแล้ว

พี่มดแดงคร๊ะ เราต้องเฮ๊ดในสิ่งที่เซื่อ และ เซื่อในสิ่งที่เฮ๊ดคร่ะ 05.gif

พี่มดแดงคร๊ะ เราต้องเฮ๊ดในสิ่งที่เซื่อ และ เซื่อในสิ่งที่เฮ๊ดคร่ะ 05.gif

เรื่องอื่นๆน่าจะใช่นะ แปลออกใหมเรา ..แต่ดูกราฟวันนี้มันรู้สึกแทม่งๆพิกล มันแย้งกัน

แต่ไปหาคำตอบจากกราฟรายวัน ดูแล้วยังดูไม่ดีนะ ma30 75 200 มันตัดกันลงนะ ,มันน่าวิ่งลงมากกว่าขึ้น แต่ stoมันจะลงมากกว่านี้ได้ใหม แต่ macd ลงต่อได้

ยังงัยก็มองว่าราคามันอาจขึ้นไปทดสอบแนวต้านที่ ma 75 ราย 4 แถวๆ 1685 ให้เต็มที่เลยนะ เพื่อให้ sto รายวันผงกหัวขึ้น แล้วเทลงต่อ ตอบแบบนี้พอฟังได้ใหม แต่ตัวเอง คิดว่าน่าจะใช่ วันนี้สมองไม่ค่อยแล่น :033

คิดไปคิดมาไม่น่าเป็นได้ ถ้าจะดีดน้อยๆ แต่ถ้าจะดีดมากๆ เพื่อพยายามเปลี่ยนทิศทางอันนี้ก็ไม่แน่

กราฟ 4

ตอนนี้ก็ไม่น่ารอดร่วง แต่พอมีสัญญานแบบนี้ชัดๆแป้ปนึงก็จะมีแรงซื้อเข้ามานะ ทำให้ดูเหมือนจะขึ้น แล้วก็ทรงๆอยู่แบบนี้แล้วก็ทำท่าจะลงแบบนี้อีก

เซ็งใช่เลย เพราะอะไรล่ะ จึง ไม่มีใครกล้าเล่น dead cross หรือ อยากดูเหมือนกันที่มันจะไม่ลง

ถูกแก้ไข โดย moddang..

สุขสันต์วันเกิดค่ะ อ.ซี ขอให้สุขภาพแข็งแรง นะคะ

whitebear-emo-012.gif เห็นแก๊บที่ 1660 1663 1653 สงสัยราคาจะสวิงอยู่แค่นี้แระจนกว่าตลาด GF ปิด

วัยรุ่นเซงคอด whitebear-emo-013.gif

จริงด้วยครับ ได้แต่ดู :17

วิ ปล่อย short หมดแล้ว พอท วิว่างแล้ว ขอให้ชาวดอยลงดอยกัน 1685 นะคะ :21

คุณ mangmoyai คะ มาลงเรียนกับ อ.ซี ด้วยกันสิค้ะ รู้สึก ยังเหลือคอร์สว่างอีก 2-3 ครั้ง อยากเรียนติดต่อพี่แสงแดดค่ะ วิมีปัญหาเรื่องคอมเหมือนกันค่ะ อยากปรึกษา chinaz8.gif

พี่แมงโม้ใหญ่คร๊ะ มาเรียนด้วยกันเรยคร่ะพี่ คอร์ส เราทั้งขำ ทั้งฮา ถ้าได้เรียนพี่แมงโม้จะได้อะไรดีๆๆจาก อาจาร-พี่มดแดง แยะเรย รับรองคร่ะพี่ uuuu.gif

กร๊ากกกกกก เห็นกราฟพุ่งซะขนาดนั้น เอส ที่ 1670 ไปเต็มที่เรย ขี้เกียดรอ 1685 แต่พี่วิปล่อยสั้นแร้ว ตื่นมา นู๋จะบาดเจ็บป่าวคร๊ะ กั๊กๆๆๆ ดูแร้วกราฟเหมือนจบขา 2 จะขึ้นขา 3 แต่เห็นแก๊บล่างแยะเรยจัดซะอิอิdookdik_022_Tiger.gif

Happy Birthday ครับ อ. ซี ขอให้ อ. ไร้ทุกข์ โศก โรค ภัย มีสุขภาพแข็งแรง มั่งมีศรีสุข ครับผม (ช้าไปเปล่าเนี่ย)

สวัสดีค่ะ คุณ ซี และเพื่อนๆ

เฮ้อ...อายุน้อยลงไปอีก 1 ปีแล้วนะ

เอากราฟเดิมมาดูกันต่อ เพราะมันยังไม่ไปเลยที่เราขีดเส้นไว้ และอยู่ในกรอบ วันนี้ยังมีความคิดเหมือนที่เขียนเมื่อวานในกราฟเดย์ แต่อ่านแล้วอาจงง เล็กน้อย

มืนกันไปหมด เล่นไม่สนุก แต่ pope ok เลยนะ

วันนี้แนวโน้มลงตามกราฟ 4 แล้ว มาดูว่าอ่านผิดใหม

แต่แน่ๆ stochatic รายวัน เช้านี้อยู่แถวๆ 26- 27 พร้อมที่กลับขึ้นไปต่อแล้ว :57 และ รูปแบบเหมือน stochatic ราย 4 เมื่อวานยังงัยยังงั้น เด๊ะเลย

แต่วันนี้ stochatic ราย 4 หัวทิ่มแล้ว.....

ใครดูกราฟรายไหน หาจังหวะเองนา

เอ้ามาช่วยกันเดาช่วยพี่บ้างนะน้อง pope อิอิ

ถูกแก้ไข โดย moddang..

เปิดตลาดมาเด๋วปิดเอส ไปรอจับเอส สูงๆกว่านี้ brown-bear-emo-005.gif เพราะเหมือนยังดีดได้อีก สัญญาณสโต ราย 4 ยังพลิกกลับขึ้นได้อีก ดอลล่าอินเด็ก ไม่ถึง 80 แถมมีแก๊บที่ 1666

ผมก้อเรียนอยู่นะครับ จำผมกันไม่ได้เหรอ

คนที่อาจารย์ ให้แก้ ไวรัสไง

แต่ผมเรียนวันอาทิตย์นะครับ

+like ให้พี่มดแดงคร่ะ โควต้า กด + นู๋หมดแร้ว อิอิ dookdik_015_Tiger.gif