ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ผมก้อเรียนอยู่นะครับ จำผมกันไม่ได้เหรอ คนที่อาจารย์ ให้แก้ ไวรัสไง แต่ผมเรียนวันอาทิตย์นะครับ

กร๊ากกกจิงหรอพี่ สงสัยตอนนั้นพวกนู๋ไม่ได้อยู่ในห้อง 55555 ไปเม้ากันที่ห้องอาหารว่าง boy-emoticon-020.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ คุณ mangmoyai

กำลังต้องการความช่วยเหลือพอดี

มาเปิดคอมมาเป็นตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้ เพราะไม่อยู่บ้าน แต่มันจะเหมือนๆให้ update window ทำงัยดีล่ะ

มาเจอตอนจะปิดเครื่องมันขึ้นมาแบบปุ่ม turn off ,มันมี icon ขึ้นมา ต้องอ่านว่า ถ้าปิดเครื่องจะอัพเดท แต่ถ้าจะปิดจริงๆต้องมาคลิ๊กอีกทีนึง

ตอนนี้มันขึ้นแถบมาให้ restart แล้ว ได้แต่ทำ กด later พร้อมๆนี้มันมีตรง task bar แบบ icon ตกใจ

ทำงัยต่อ ช่วยด้วยค่ะ

แก้ไขได้แล้วค่ะ โชคดีที่เจอ :aa :_10

ถูกแก้ไข โดย moddang..

อ้าวร่วงก้อดี แก๊บล่างที่ 1652 1642 รออยู่ 46aebed768cfd.gif

ถูกแก้ไข โดย popedern

คงลุ้นออกดอยกันต่อไป ว่าจะผ่าน 1668-1669 มั้ย ปล่อย short ง่าย แต่จับ short เนี่ยมันยากจิงๆ และคืนนี้ช่วยกันเดาข่าวพี่เก้หลังเที่ยงคืนด้วยนะคะ ถ้าพูดดีก็จะเป็นผลลบกับทอง ถ้าพูด ศ.ก. แย่ทองจะขึ้นค่ะ :uu

เด๋วได้กำไร ช้อตขานี้ออกแระ ถ้าพี่เก้ หลุดพูด มีคิวอี 3 2000 us จะเอาอยู่หรอป่าว 46aebed9d99fc.gif แต่ถ้าไม่พูด เดด ครอสแน่ๆ ถ้าขึ้นก้อไม่แรง ลงก้อไม่สุด แบบนี้ อันตรายๆๆ

ถูกแก้ไข โดย popedern

พี่มดแดง กด รีสตาร์ท ไปเรยคร่ะ อิอิ ตอบแทนพี่แมงโม้ :uu

:_cd :bye :gvme ถูกแก้ไข โดย แสงแดด

คงลุ้นออกดอยกันต่อไป ว่าจะผ่าน 1668-1669 มั้ย ปล่อย short ง่าย แต่จับ short เนี่ยมันยากจิงๆ และคืนนี้ช่วยกันเดาข่าวพี่เก้หลังเที่ยงคืนด้วยนะคะ ถ้าพูดดีก็จะเป็นผลลบกับทอง ถ้าพูด ศ.ก. แย่ทองจะขึ้นค่ะ :uu

เด๋วได้กำไร ช้อตขานี้ออกแระ ถ้าพี่เก้ หลุดพูด มีคิวอี 3 2000 us จะเอาอยู่หรอป่าว 46aebed9d99fc.gif แต่ถ้าไม่พูด เดด ครอสแน่ๆ ถ้าขึ้นก้อไม่แรง ลงก้อไม่สุด แบบนี้ อันตรายๆๆ

วันนี้เซียน ขา short กลัว พวกเม่าอย่างเราก็ต้องลนลานแล้ะ

พี่มดแดง กด รีสตาร์ท ไปเรยคร่ะ อิอิ ตอบแทนพี่แมงโม้ :uu

มาช้าไปแระ โทรไปหาที่ปรึกษาแล้ว เข้าไปปิดมันซะ เจอพอดี เพราะพี่ไม่ได้ตั้ง update ไว้นา แต่มันมาได้อย่างไร สงสัยน้องคงเผลอกดอะไรบางอย่างไป เกือบแล้ว ขี้เกียจลงวินโด้ใหม่ วินโด้ไม่เท่าไร แต่software แต่ละตัวนี่ซิ :_10

วันนี้เซียนขาshort กลัว พวกเราก็ต้องลนลานแล้ะ
555555 พี่เก้มาพูดไม่ขึ้น 50 เหรียญ ก้อลงอีก 100 เหรียญ พี่แสงแดดเตรียมกะสุนไว้คร่ะ นี่คงจะลงไปรอรับข่าว พูดบวกทองก้อดีดขึ้นเรย พูดลบทองก้อคงลงได้อีก Emoticon_naruto-kyubi.gif ถูกแก้ไข โดย popedern

เด๋วเรียนครั้งหน้า นู๋เอาตัวฆ่าอับเดทวินโดว์จีเนียสอะไรนี้ให้คร่ะ ดับเบิ้ลคลิก 2 ที ไม่มีปัญหาเรยคร่ะ วินโดว์ไม่แท้อับเดทได้ตลอด emo_solano.gif

เด๋วเรียนครั้งหน้า นู๋เอาตัวฆ่าอับเดทวินโดว์จีเนียสอะไรนี้ให้คร่ะ ดับเบิ้ลคลิก 2 ที ไม่มีปัญหาเรยคร่ะ วินโดว์ไม่แท้อับเดทได้ตลอด emo_solano.gif

ขอบคุณมากๆ :01 :gd

นี่แหละน๊า มีเพื่อนดีก็แบบนี้แหละ กำลังจะไปค้นหาเหมือนกัน เหมือนมี แต่ไม่รู้จัก

คุณ ซี เห็นไหมว่าตอนนี้กระทู้ ป.4 เนี่ย หลากหลายผู้ทรงคุณวุฒินะ pope นี่ท่าทางอมภูมิไว้แยะเลยยยยนะ

ขอโทษกดซ้ำ คอมมันเออเร่อร์นะ

ไหนๆก็จะเอารูปมาดู ก็โพสที่นี่เลย เสียวๆๆหล่น น้อง pope พี่ว่าน่าเข้าทางคุณวิแล้วนะ :21 แต่ไม่รู้ มันจะหลอกเราอีกใหมหนา

กราฟราย 4 ค่ะ .... upicme ตอนนี้ไม่ค่อยดีเลย ใช้ของเว็บไปก่อน

เตรียมตัว เตรียมใจ dead cross รายวันบ้างก็ดีนะ มันเกิดแล้วจ้า :_10 :gvme :57

ถูกแก้ไข โดย moddang..

มิกล้าๆ คร่ะพี่มดแดง นู๋พวกความรู้ งุปลา หางอึ่งคร่ะ แต่อาศัยชอบขี้โม้เอาฮาปนสาระนิดนึงคร่ะ 5555 boy-emoticon-003.gif