ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

+1000 LIKE ให้อาจารซี+ พี่มดแดงคร่ะ ...

พี่มดแดงคร๊ะ :uu วันนี้มึนไม่เป็นไร เด๋วพรุ่งนี้อาจจะมึนกว่านี้คร่ะ tyuytu.gif 5555

เพราะพี่เก้บอก ..... "เซอร์ไพรสสสสส!!!" mashimaro-emoticon-008.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จัดsตามไปด้วยอค่ะ ที่1650 รบกวนเตือนภัยด้วยนะคะ

ขอบคุณอ.ซีคุณมดแดง คุณpopedernและทุกๆท่านค่ะ

ถ้าหลุด 1652 ก้อลงคร่ะ ถ้าไม่หลุดก้อดีดขึ้นไปคร่ะ ข้างบนก้อมีแก๊บหลายตัวคร่ะ เห็นที่ 1666 แน่ๆตอนนี้ขา เอส ให้ระวัง แร้วดอลล่าอินเด็กก้อมีแก๊บล่างๆหลายตัว (79.73 79.83) ส่วนแก๊บล่างทองมีที่ 1642 ก้อเอาความรู้ที่ อาจารซี พี่มดแดง และพี่แสงแดดสอน - แนะนำ มาเล่าสู่กันฟังคร่ะ cici-emoticon-001.gif อิอิ

ถูกแก้ไข โดย popedern

ถ้าหลุด 1652 ก้อลงคร่ะ ถ้าไม่หลุดก้อดีดขึ้นไปคร่ะ ข้างบนก้อมีแก๊บหลายตัวคร่ะ เห็นที่ 1666 แน่ๆตอนนี้ขา เอส ให้ระวัง แร้วดอลล่าอินเด็กก้อมีแก๊บล่างๆหลายตัว (79.73 79.83) ส่วนแก๊บล่างทองมีที่ 1642 ก้อเอาความรู้ที่ อาจารซี พี่มดแดง และพี่แสงแดดสอน - แนะนำ มาเล่าสู่กันฟังคร่ะ cici-emoticon-001.gif อิอิ

มีเอสอยู่ ก้อคงต้องติดตามอย่างใกล้ชิด กันหน่อย ปิดทำกำไรได้ ก้อปิด ดีกว่า เนอะ

คร่ะพี่แมงโม้ ควรปิด S ที่ 1625 และ L กลับ แต่นู๋ไม่รับประกันอาการบาดเจ็บนะคร๊ะพี่ อิอิ dookdik_022_Tiger.gif

ราคาแถวๆ 61.8 ก็เหนียวเป็นธรรมดาครับ

วันนี้ ผมขอ Sell ตรงนี้ แล้วรอ Buy 1625 หรือ 1598

เขียนให้อ่านเท่านั้นนะครับ อย่าเล่นตามเด็ดขาดครับ เดี่ยวจะหนีไม่ทันครับ

จารคร๊ะแบบนี้ เรียกไฟโบ 61.8 161.8 261.8 ว่า ไฟโบ สีทนได้ หรือป่าวคร๊ะจารเพราะ มันทนจิงๆๆ โดนทุบ โดนดึงมานก้อไม่ค่อยหลุดเร้ยยย 4696f7a4d3f37.gif

คำพูดจารที่ว่าหนีไม่ทัน มานมีวาระซ่อนเร้นอารายป่าว คิดๆๆ..... rabbit-emoticon-029.gif

เป้าหมายขาใหญ่ เอสที่ 1670 มาปิดที่ 1640 จบกระบวนท่าแร้ว จากนี้จะให้เม่าลากจาก 1640 ไป 1658 whitebear-emo-054.gif ต้องระวัง ราย 4 ยังลงได้อีกจนกว่าจะพรุ่งนี้จร่ะ

ถูกแก้ไข โดย popedern

สงสัยจะโดนกิน S ละ ยังไม่ได้ซื้อคืนเลย :17

สงสัยจะโดนกิน S ละ ยังไม่ได้ซื้อคืนเลย :17

เป็นกำลังใจให้นะคะ :01