ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ต้องปิดจริงๆหรอครับ T-T

รักษาสุขภาพก่อนเนาะครับ แล้วกลับมาอีกนะครับเมื่อสุขภาพดีขึ้น ขอให้สุขภาพดีขึ้นๆนะครับ

และขอบคุณครับสำหรับกราฟ และบทวิเคราะห์ตลอดมานะครับ อาจารย์ซี

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รักษาสุขภาพให้มากๆนะคะ อาจารย์ซีซ่า ขอบคุณสําหรับบทวิเคราะห์ค่ะ ว่างก้อแว่บมาวิเคราะห์ให้น้องๆได้อ่านกันอีกนะคะ !thk

เอ ใฃ่คะแนนติดลบ เหรอคะ หนูเข้ามามันจะเป็น + - ตัวเลช

รอให้เรากดบวกหรือลบคะแนน ไม่ใช่เหรอคะ นั่นหมายความว่า เรามีโควต้าให้คะแนนได้ เลยให้ไปกระทู้ละ+1 ไปเลย

ไม่รู้จะเหลือโควต้าไปให้คนอื่่นหรือเปล่า เพราะให้ อ. ไปเพียบ กลัว อ. ไม่อยู่อ่ะ

เห็นบอกว่าสนใจกราฟนี้ เอามาให้ดู 3 กราฟ กระทู้คงต้องปิดครับ เพราะสุขภาพไม่ค่อยดี ต้องไปหาหมอบ่อยๆ

ให้ผมค่อยๆหาวิธีก่อน + ตั้งค่ากราฟเสร็จเมื่อไหร่ จะส่ง Zip กราฟไปให้ครับ กราฟลงยากหน่อยครับ เพราะต้องต่อลิงค์กับ Forex และมันมี demo ของกราฟแต่ละตัว ถ้าลงไม่หมด กราฟมันไม่วิ่ง + วิ่งไม่สมบูรณ์ แล้วถ้าลงผิด Mt.4 มันก็จะแฮงค์ ครับ อีกอย่างถ้าวาง setup ไม่ถูกต้อง เครื่องจะช้าครับ

กราฟ 1 ชั่วโมง

ราย 1 ชั่วโมงราคาออกแนว sideways up แถวๆเส้น bb กลาง โดยมีแนวรับอยู่ที่ประมาณ 1243.5 และ bb บน - ล่าง บีบตัวเข้าหา bb กลาง ทำให้แนวต้าน อยู่ที่ประมาณ 1247.9

กราฟ 4 ชั่วโมง

จากเส้นค่าเฉลี่ยกลาง กราฟกำลังกลับตัวขึ้น แต่ยังติดเส้น trend line เฉลี่ยสีเหลือง รูปแบบออกแนว sideways up โดยมีแนวต้านระหว่างวันที่ 1257.81

แต่ถ้าทำราคาขึ้นไม่ได้ราคาจะลงมาที่แนวรับระหว่างวัน 1238.28 แต่ทั้งนี้ราคาไม่ควรหลุด 1234.38 ถ้าหลุด ให้รอรับที่ 1226.56 - 1222.66

กราฟรายวัน

กราฟกำลังทำขาขึ้น โดยมีแนวต้านที่ประมาณ 1258 แนวรับที่ 1238

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

+1 ท่านซี

ขอให้ท่านหานเจ็บป่วยเร็วๆๆนะคะ ขอเป็นกำลังใจให้ค่า :wub: :

ไม่ให้อาจารย์ซี ไปนะครับ ... !033 ผมกดให้ด้วยอีกแรง

ไม่ให้อาจารย์ซี ไปนะครับ ... !033 ผมกดให้ด้วยอีกแรง

คุณน่าจะกดผิดคะต้องไปกดที่ชื่อ ท่านซีค่า :wub:

ขอบคุณครับ อจ ซี ติดตามมาตลอด ขอให้แข็งแรง และรวย รวย รวย ครับ +1 2 3 เลย

สวัสดีค่ะ ใครจะกล้ากดลบ สงสัยจะกดผิดหรือเปล่าคะ +1 ให้ด้วยอีกแรงค่ะ !thk

+1อีกรอบค่ะ อจ.ซี ไม่ให้อาจารย์ไปไหนนะคะ ขนาดอาจารย์ไม่อยู่คราวก่อน หนูยังมาเฝ้าบ้านรออาจารย์เลยค่ะ

ห้ามไปนะคะ ขอบคุณคร๊าาาาา !thk !thk !30 !30 !30

วิเคราะห์ต่อนะคะ คนกดลบให้คงกดผิดมากกว่า +1 ให้อาจารย์ซีค่ีะ !30 !30 !30 !30

6e45ec9e.gif หาหมอวันก่อน โดนเจาะเลือดไป 1 กระป๋อง ตามด้วยโรตีปอด X-ray คลื่นหัวใจเต้นตุ๊บๆๆ

ตอนนี้ได้ข่าวแว่วๆว่า ต้องส่องกล้องดูใส้เดือนในกระเพาะ เฮ้อๆๆๆๆ งานนี้มีอ๊วกกกก แน่ๆafd371da.gif X-ray เครื่องในกระสือ ตามด้วย Ultra.S ครรภ์แต่ผมเป็นผู้ชายนี จะเจอลูกเหรอ 7f5341cc.gif

ถ้ายังไม่เจอสาเหตุอีก ก็อาจเข้าอุโมงค์ด้วย สแกนฉับๆๆๆๆๆๆ กรำเลยตรู1b38f9e2.gif

!thk !thk !thk ขอบคุณจารซีคะ ขอให้หายป่วยไว ๆ นะคะ

!thk !thk !thk ขอบคุณจารซีคะ ขอให้หายป่วยไว ๆ นะคะ