ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีอาเฮีย กัมพล วันนี้มาทักทายสายหน่อย ติดงานประจำแต่เช้าค่ะ เที่ยงนี้ไปทานข้าวด้วยกันไหมคะ ใบตองจะเลี้ยงส้มตำอีสาน แซบหลายๆๆ เด้อ ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างที่อาจารย์มอบด้วยใจค่ะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

หนุ่มๆ ในเวป คงพากันอิจฉาเฮียกัมพล แฮรี่สุดหล่อแน่เลยค่ะ มีสาวชวนทานข้าว ฮุ ฮุ (สาวใบตองคนนี้ เป็นคนตรงด้วย ระวังอาซ้อนะค่ะ )จะตามไปคุ้ม

แซวเล่นนะค่ะ ขอให้คุณใบตอง เฮียกัมพล และเพื่อนๆ ทุกคนฉลองปีใหม่ด้วยกำไรทองคำเยอะๆ ค่ะ

ปล.ขอบคุณเฮียกัมพล และผู้ดูแลเวปไทยโกลด์ทุกคน ที่ให้ความสะดวกสบาย คอยเป็นห่วงน้องๆ เสมอ แถมไม่เสียตังค์ มีแต่ให้ ขอบคุณอีกปีค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หนุ่มๆ ในเวป คงพากันอิจฉาเฮียกัมพล แฮรี่สุดหล่อแน่เลยค่ะ มีสาวชวนทานข้าว ฮุ ฮุ (สาวใบตองคนนี้ เป็นคนตรงด้วย ระวังอาซ้อนะค่ะ )จะตามไปคุ้ม

แซวเล่นนะค่ะ ขอให้คุณใบตอง เฮียกัมพล และเพื่อนๆ ทุกคนฉลองปีใหม่ด้วยกำไรทองคำเยอะๆ ค่ะ

ปล.ขอบคุณเฮียกัมพล และผู้ดูแลเวปไทยโกลด์ทุกคน ที่ให้ความสะดวกสบาย คอยเป็นห่วงน้องๆ เสมอ แถมไม่เสียตังค์ มีแต่ให้ ขอบคุณอีกปีค่ะ

ไปด้วยยยยยยยย

จองที่ให้ด้วยนะคะน้องรีขา

:30

ลืมห้องนี้ได้ยังไงเนี่ย ... มีความสุขมากๆ นะคะเฮียกัม

^_^

เจอน้องเล็กอีกทีหลังปีใหม่นะคะ

;)

แท่งเทียนสีแดง แปลว่าทองจะลงมาให้ซื้อแน่เลย 5555

Merry X mas krub

Merry Christmas ค่ะ เฮียกัมพลและทุกๆคน

ขอให้ฉลอง Christmas และปีใหม่อย่างมีความสุขและปลอดภัยกันทุกคนนะคะ

ขอขอบคุณเฮียกัมพล และกูรู ผู้ดูแลทุกห้อง และทีมงานทุกคนที่เสียสละเวลาแรงใจ

และแรงกายให้ความรู้ แก่ทุกคน ขอให้ประสบความสุข ความเจริญยิ่งๆขึ้นไปนะคะ

)°_██_*。*./ \ .˛* .˛.*.★* *★ 。*

˛. (´• ̮•)*˛°*/.♫.♫\*˛.* ˛_Π_____. * ˛*

.°( . • . ) ˛°./• '♫ ' •\.˛*./______/~\ *. ˛*.。

*(...'•'.. ) *˛╬╬╬╬╬˛°.|田田 |門|╬╬╬╬ .

¯˜"*°•♥•°*"˜¯`´¯˜"*°•♥•°*"˜¯` ´¯˜"*°´¯˜"*°•♥•°

•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•

::: (\_(\ ...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*

*: (=' :') ::Merry Christmas ♥::

•.. (,('')('')¤...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*

¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸

Merry X' mas ค่ะทุกๆ คน รับของขวัญกันถ้วนหน้านะคะ...Pasaya

ขอบคุณ เฮียกัมพล

ถูกแก้ไข โดย พิพพา