ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Thank you ka ajarn :)

ขึ้นๆลงๆแบบนี้ แปลว่าอาจย่อปรับฐานรึป่าวคะ แหะๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีคับเจ่เจ๊กองเชียร์ "กางเกงใน" เฮียแฮรี่

เพิ่งกลับจากไปดูแฮรี่พอร์เตอร์ กับลูกๆมา(เรื่องนี้เป็นหนังประจำครอบครัวเจ๊แว่น)อิอิ..

กลับมาถึงอาบน้ำเสร็จอดไม่ได้ที่จะแวะมาดูน้องทองหน่อย และเยี่ยมเฮียแฮรี่ ของเจ๊แว่นด้วย กร๊ากกกกก

(ลืมไป ของอาซ้อต่างหาก ) มาเห็นรูป กกน.ที่คุณแบล็ค เอามาเชียร์ ทำให้เกิดไอเดียว่า

น่าจะผลิตรุ่นนี้ขึ้นมา และให้เฮียแฮรี่ของพวกเรา เป็นคนทดลองใส่คนแรก แต่กลัวว่า เฮียแฮรี่ของเราจะ

เป็นไส้เลื่อนซะก่อน 5555555 คุณแบล็คจารับผิดชอบของเฮียเขาไหวไหม กร๊ากกกกก

ปล.คุณแบล๊คหายไปไหนมาคะ พักนี้ไม่ค่อยเห็นมาโพสต์เลย คิดถึงนะคะ อิอิ..

เพิ่งกลับจากไปดูแฮรี่พอร์เตอร์ กับลูกๆมา(เรื่องนี้เป็นหนังประจำครอบครัวเจ๊แว่น)อิอิ..

กลับมาถึงอาบน้ำเสร็จอดไม่ได้ที่จะแวะมาดูน้องทองหน่อย และเยี่ยมเฮียแฮรี่ ของเจ๊แว่นด้วย กร๊ากกกกก

(ลืมไป ของอาซ้อต่างหาก ) มาเห็นรูป กกน.ที่คุณแบล็ค เอามาเชียร์ ทำให้เกิดไอเดียว่า

น่าจะผลิตรุ่นนี้ขึ้นมา และให้เฮียแฮรี่ของพวกเรา เป็นคนทดลองใส่คนแรก แต่กลัวว่า เฮียแฮรี่ของเราจะ

เป็นไส้เลื่อนซะก่อน 5555555 คุณแบล็คจารับผิดชอบของเฮียเขาไหวไหม กร๊ากกกกก

ปล.คุณแบล๊คหายไปไหนมาคะ พักนี้ไม่ค่อยเห็นมาโพสต์เลย คิดถึงนะคะ อิอิ..

ก็ไปหาอะไรใหม่ๆ ทำตามประสาครับ ว่าแต่เจ่เจ๊ ยังง่วนอยู่กับเป้าเฮีย เหมียนเดิมเลยนะครับ^^

มารอให้คะแนนพร้อมบทวิเคราะห์ของเฮียคับ !01

(0_0) รบกวนถามพี่ๆ ในเวปนะค่ะ ว่าถ้าอยากลงทุนระยะยาวในทองแท่ง ตอนนี้ทยอยซื้อได้รึยังค่ะ

พอดีเพื่อนบอกให้รอ 18,500 มันจะลงไปถึงเหรอค่ะ :blink: :huh: !thk

ดีใจเจอเฮีย แบทแมนที่งาน เซ็ท ขอให้ทุกๆคนรวยๆทองครับ หายไปนานเลย.........พรุ่งนี้น้องทองจะเป็นไงไม่รู้.... :) :) :blink: