ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ไปเจอสิ่งดีๆมากๆ มาค่ะ

นำมาฝากอาจารย์ในโอกาสปีใหม่ค่ะ ไม่มีอะไรดีเท่ากับความรู้ แต่อาจารย์รู้อยู่แล้ว แต่เผื่อจะนำไปแจกจ่าย เผยแพร่ค่ะ

เรื่องเด่น : “โรคฮิต ชีวิตติดจอออนไลน์” และ มีอีก 3ลิงค์ นะคะ

http://www.sangsue.co.th/egazine/

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:wub: :wub: รอเ์ฮียกัม.......

:o :o กองทุนอัดไปซะเยอะเมื่อวันศุกร์ แต่ใกล้สิ้นปีแล้วกลัวสับขาหรอกอ่ะ

วันนี้ยุ่ง ไม่มีเวลาเข้ามาเลย ราคาขยับขึ้นมาแล้ว ผมเข้าเก็บแล้ว เหลือแต่ปิืดตาลุ้นผลพรุ่งนี้

ประชาสัมพันธ์หน่อยว่า พรุ่งนี้ มีงานประกาสผลรางวัล คนค้นฅน อวอร์ด ครั้งที่ 2 ตั้งแต่เวลา เที่ยงเป็นต้นไป ณ หอประชุมใหญ่ ศูนย์วัตนธรรมแห่งประเทศไทย

หมอเขียว มีชื่อเข้าลุ้นรางวัลกับเขาด้วย เห็นว่ามีผลิตภัณฑ์ อุปกรณ์ สมุนไพรต่างๆ ไปขายในงานด้วย ใครที่อยากจะหาซื้อไว้ ก็ไปดูที่นั่นได้นะครับ ยาหมอเขียว สรรพคุณดีมาก ขอบอก

ส่วนช่วงค่ำ 22.15 น. น่าจะเป็นเทปครับติดตามดูกันได้ ใครที่เข้าไปช่วยโหวตหมอเขียวตามผมแนะนำ ก็อย่าลืม ตามลุ้นด้วยนะครับ

เฮียครับ ผมขายเรียบร้อยแล้วครับ เด๋วดูพรุ่งนี้อีกที ฝั่งยุโรปเหมือนไม่ค่อยเล่นด้วยกับเอเชียเท่าไหร่

ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เฮียครับ ผมขายเรียบร้อยแล้วครับ เด๋วดูพรุ่งนี้อีกที ฝั่งยุโรปเหมือนไม่ค่อยเล่นด้วยกับเอเชียเท่าไหร่

คุณพี่ครับ ได้ตังมาเท่าไร แบ่งค่าอาหารกลางวันน้องบ้าง น้องตุ่นมาม๊าหมดแล้วววว

คุณพี่ครับ ได้ตังมาเท่าไร แบ่งค่าอาหารกลางวันน้องบ้าง น้องตุ่นมาม๊าหมดแล้วววว

ไม่เท่าไหร่หรอกครับ อิอิ ไม่ต้องกลัวซื้อแท่งไว้เดี๋ยวก็ดีดขึ้นมาได้ ส่วนผมรอดูพรุ่งนี้ถ้าลงก็รอไปรับแถว1350 แต่ถ้าไม่ลงพรุ่งนี้ก็สอยอีกรอบ

ราคากลับมายืนที่เดิมอีกแล้ว

- วันนี้ ราคาขึ้นมาแตะ trend ขาขึ้น (เขียว) ที่หลุดลงมา และ trend ขาลง (เหลือง) แล้วยังยืนติดอยู่ได้ค่อนข้างมั่นคง

- สัญญาณ RSI กลับมายืนเหนือ 50 ได้ พร้อมกับผ่าน trend ที่กดไว้ได้ก่อนราคา แนวโน้ม อาจไปต่อได้

เมื่อวานใครซื้อแล้ว วัดดวงต่อ ส่วนตัว มุมมองบวกกว่าเมื่อวานเสียอีก ลุ้นต่อไปครับ

สรุป แนวรับ 1377* 1368 1351 แนวต้าน 1388 1396 1404* 1416

แย๊ๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณมากค๊าฟฟฟฟ

งานนี้ คงต้องมี ยกมาม่าไปคืน แล้วค๊าฟฟฟ

เปลี่ยนจากมาม่า เป็น หูฉลามมม

ราคากลับมายืนที่เดิมอีกแล้ว

- วันนี้ ราคาขึ้นมาแตะ trend ขาขึ้น (เขียว) ที่หลุดลงมา และ trend ขาลง (เหลือง) แล้วยังยืนติดอยู่ได้ค่อนข้างมั่นคง

- สัญญาณ RSI กลับมายืนเหนือ 50 ได้ พร้อมกับผ่าน trend ที่กดไว้ได้ก่อนราคา แนวโน้ม อาจไปต่อได้

เมื่อวานใครซื้อแล้ว วัดดวงต่อ ส่วนตัว มุมมองบวกกว่าเมื่อวานเสียอีก ลุ้นต่อไปครับ

สรุป แนวรับ 1377* 1368 1351 แนวต้าน 1388 1396 1404* 1416

ขอบคุณครับ เฮียกัมพล

พรุ่งนี้ มีงานประกาสผลรางวัล คนค้นฅน อวอร์ด ครั้งที่ 2

ผมรักยายยิ้มครับ

หมอเขียวก็ช่วยเชียร์ครับ

ถูกแก้ไข โดย milo