ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะเฮียกัมพล และกราบขอบคุณคุณครูใหญ่กัมพลที่เปิดโรงเรียนไทยโกลด์ขึ้นมาให้ความรู้เรื่องทองกับพวกเราเด็กน้อยตาดำ ๆ ค่ะ !thk !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองลง แต่ GF เราลงตามคงไม่เยอะ ได้ซื้อ GF แพงอีกและ สงสัยขาใหญ่ในตลาดเราติดแพง

ถูกแก้ไข โดย bighead

วันนี้นำดอกไม้มาอวยพร ผู้อำนวยการ (เวป...)

สุขสันต์วันครูนะคะอ.กัมพล (จากน้องเล็ก)

post-1438-098606300 1295115305.jpg

พรุ่งนี้ วันครู

เด็กขายของ ขอกราบขอบพระคุณ เฮียฯ ที่ได้เปิดโรงเรียนแห่งนี้ขึ้นมา เพื่อเป็นแหล่งในการค้นหา

ข้อมูลการลงทุนในทองคำ ที่ได้ผลอันดีเยี่ยม ถึงแม้เด็กขายของ ยังเรียนไม่จบขั้นอนุบาล แต่ก็

สามารถสร้างหาผลกำไร จากการซื้อ-ขาย ทองคำ ได้ จากที่ ติดดอย ซื้อแพง เป็นประจำ จนมา

ถึงปัจจุบัน ติดดอยน้อยลง หรือไม่ก็แค่เนิน ซื้อก็ไม่แพงมากจนเกินไป

!gd !gd !gd

วันนี้นำดอกไม้มาอวยพร ผู้อำนวยการ (เวป...)

สุขสันต์วันครูนะคะอ.กัมพล

กราบคารวะคุณครู

สิบหกมกราฟ้าไร้หม่น

ขอคุณครูทุกคนจงสุขี

เกริกเกียรติ์ก้องเปี่ยมล้นท้นความดี

อย่าได้มีขุ่นข้องหมองกมล

ที่มีทุกข์จงคลายมลายสิ้น

เป็นอาจิณศีลธรรมน้อมนำผล

มีเมตตาปรานีศิษย์ทุกคน

ส่งศิษย์พ้นวังวนอนธการ

ครูเป็นผู้ชี้ทางสว่างให้

เป็นกำแพงคุ้มภัยทุกถิ่นฐาน

เป็นแม่พระแม่พิมพ์มายาวนาน

ศิษย์จึงผ่านผองภัยได้ด้วยครู

คารวะพระคุณสามงามสง่า

สูงคุณค่าสูงศักดิ์ยอดนักสู้

น้ำใจนั้นเลิศล้ำแสนดำรู

ขอเชิดชูปูชนีย์ศรีบุคคล

ร้อยอักษรกลอนกานท์ผ่านมาไหว้

เป็นมาลัยจากใจที่ท่วมท้น

ด้วยศรัทธาสาธยายหลายถกล

นำศิษย์พ้นโอฆะนทีภัย

ขอขอบคุณ กลอนวันครู จาก Thaipoem.com โดย คุณนรศิริ

ถูกแก้ไข โดย moddang..

สุขสันต์วันครูค่ะ .. มีความสุขเยอะ เยอะ นะคะ คุณครูใหญ่ เจ้าของบ้านที่ใจดี และน่ารักที่ซู๊ด :)

วันนี้วันครู ขอบคุณ อ. กัมพล

ความรู้ คำแนะนำสั่งสอน จาก อ.กัมพลและอาจารย์ทุกท่านเหมือนแสงไฟในความมืด

ที่นี้จึงเป็นที่เรียนรู้ ให้รอดพ้นสูญเสียให้น้อย ขณะที่เงินมีค่าน้อยลง

สิ่งดีงาม ความสุข ความเจริญขอได้สะท้อนกลับไปที่อ. กัมพล และ อาจารย์ทุกท่านด้วย

รู้คุณคูร

สุขสันต์วันครูค่ะ .. มีความสุขเยอะ เยอะ นะคะ คุณครูใหญ่ เจ้าของบ้านที่ใจดี และน่ารักที่ซู๊ด :)

ดอกกุหลาบวันไหว้ครูสวยมาก...ค่ะ

พรุ่งนี้ วันครู

เด็กขายของ ขอกราบขอบพระคุณ เฮียฯ ที่ได้เปิดโรงเรียนแห่งนี้ขึ้นมา เพื่อเป็นแหล่งในการค้นหา

ข้อมูลการลงทุนในทองคำ ที่ได้ผลอันดีเยี่ยม ถึงแม้เด็กขายของ ยังเรียนไม่จบขั้นอนุบาล แต่ก็

สามารถสร้างหาผลกำไร จากการซื้อ-ขาย ทองคำ ได้ จากที่ ติดดอย ซื้อแพง เป็นประจำ จนมา

ถึงปัจจุบัน ติดดอยน้อยลง หรือไม่ก็แค่เนิน ซื้อก็ไม่แพงมากจนเกินไป

โดนใจค่ะ...ขออนุญาติต่อแถวตามนะคะพี่ขายของ...ขอซึ้งด้วยคน....

ขอบคุณท่านผู้มีพระคุณที่ได้ให้ความรู้ในเว็บไซด์แห่งนี้ ซึ่งท่านได้สละเวลา และแบ่งปันความรู้ที่มี ซึ่งเป็นประโยชน์่ต่อใครหลายๆ คน รวมทั้งนักเรียนนอกเวลาคนนี้ด้วยค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงมากๆ อยู่ด้วยกันไปนานๆ นะค่ะ :D

โดนใจค่ะ...ขออนุญาติต่อแถวตามนะคะพี่ขายของ...ขอซึ้งด้วยคน....

ซึ้งด้วยอีกคนค่ะ

!_087 !_087

ขอเลียนแบบคุณเด็กขายของด้วยคนครับ เพราะจริงๆผมถึอว่าเฮียเป็นครูของผมมานานแล้ว วันนี้เป็นวันครูขอกราบขอบคุณเฮีย ที่แบ่งปันและให้ความรู้โดยไม่หวังผลตอบแทนมาตลอด ขออำนาจสิ่งศักดิสิทธ์ใดๆในโลกดลบันดาลให้เฮียมีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดก็ให้สมปรารถนาตลอดไปครับ