ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

<_< จะขายอยู่ที่จุดไหนอะ..... ++ เพี่งหัดเล่น :P

!57 ตอบไม่ยากครับ ก็ขายจุดที่มีกำไรไงครับ !uu ...แซวเล่นนะครับพี่ssvss !53 (ชื่อไรหว่า...งงครับ !38 )

ช่วงนี้ทองยังไม่ขึ้นก็แซวเล่นๆนะพี่จะได้ไม่เครียดกัน !_087

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สงสัยต้องให้เจ๊แว่นจัดคิวบอกรักคนละวันซะเลยดีไหมคะ 55555555

มันจะจัดจะยากนะใยปุย...

เอางี้แล้วกัน....!54

อายุ 18-25 ปี บอกรักได้ไม่จำกัดจำนวน (เฮียจะได้กระชุ่มกระชวยมีแรงวิแคะ)

" 25-45 ปี บอกรักได้อาทิตย์ละ 3 ครั้ง

" 45-65 ปี อาทิตย์ละครั้ง

เลย 65 เดือนละครั้งพอ อิอิ!_cd

ปล.เฮียกัมทนๆเอาหน่อยนะคะคลายเครียด

ถึงแม้ว่าจะลำคาญพวกเราแค่ไหนเฮียก็ต้องทน !17

ยอมเสียสละตัวเอง...ตามกฏใยปุย กร๊ากกกก

อยากให้เฮียกัมเปิดสัมนาอีกค่ะ คราวที่แล้วอด คราวนี้ถ้าจัดอีกจะไปให้ได้ :wub:

มันจะจัดจะยากนะใยปุย...

อายุ 18-25 ปี บอกรักได้ไม่จำกัดจำนวน (เฮียจะได้กระชุ่มกระชวยมีแรงวิแคะ)

" 25-45 ปี บอกรักได้อาทิตย์ละ 3 ครั้ง

" 45-65 ปี อาทิตย์ละครั้ง

เลย 65 เดือนละครั้งพอ อิอิafd371da.gif

ปล.เฮียกัมทนๆเอาหน่อยนะคะคลายเครียด

ถึงแม้ว่าจะลำคาญพวกเราแค่ไหนเฮียก็ต้องทน em308.gif

ยอมเสียสละตัวเอง...ตามกฏใยปุย กร๊ากกกก

555555555 ประกาศแบ่งขายโควต้า การบอกรักเฮีย มีใครสนใจไหม07baa27a.gif

555 อิจฉาเฮียจัง แล้วพวกต่ำกว่า 18 ล่ะครับ

จ๊ากกกก อาเจ้ ทำไมโควต้ามันถึงน้อยนิดเช่นนั้น

แล้วอย่างนี้หวานจะทำไงเนี่ย

อาทิตย์หนึ่งมีตั้ง 5 วันที่จะเข้ามาหาอาเฮีย

กร๊ากกกกกก

ปล.คิดถึงอาเจ้น้า

post-4552-026707500 1317893410.gif

post-4552-084977300 1317893421.gif

post-4552-092629900 1317893473.gif

555 อิจฉาเฮียจัง แล้วพวกต่ำกว่า 18 ล่ะครับ

ต่ำกว่า 18 อย่าเข้าถึงเฮียเลย เดี๋ยวเฮียจะโดนข้อหา พรากผู้เยาว์ rolleyes.gifbiggrin.gif

ช่วยแนะนำหน่อยครับ..คือเข้าเวปได้สักพักแล้วมันจะโหลดใหม่เอง แต่ก็โหลดไม่ขึ้นอะไรอ่ะนะ

ใครพอทราบวิธีแก้ไข ช่วยแนะนำที่ครับ ขอบคุณครับ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย Gold 2011

สวัสดีค่ะเฮียกัม ราคาลงมาไม่มีที่ซื้อเพราะร้านทองแถวบ้านไม่ปล่อย ไม่ทราบไปซื้อที่ไหนช่วยบอกหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ !thk !thk

ต่ำกว่า 18 อย่าเข้าถึงเฮียเลย เดี๋ยวเฮียจะโดนข้อหา พรากผู้เยาว์ rolleyes.gifbiggrin.gif

จากที่ศึกษามา ถ้าต่ำกว่า 15 คุกแน่นอน

15-18 ยอมความได้ถ้าผู้ปกครองยอม ต้องรับผิดชอบให้เรียบร้อย

18 อัพไม่น่ามีปัญหาแล้วนะครับ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ร้านหนำเซียงมีทองแท่งขายมั้ยคะ เคยไปซื้อหน้าร้านเค้าไม่ขายยยยยย ทำไงดี !38 !_087 ใครรู้มั่งบอกหน่อยค่ะขอบคุณค่ะ

ถูกแก้ไข โดย maimax