ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับบ

วันนี้ควรมัดมือไว้ใช่มะครับ ^^

มัดแต่มือเหรอ แต่ใจ มันอยากทั้ง L /S อ่ะป่ะ332f960b.gif332f960b.gif332f960b.gif332f960b.gif332f960b.gif332f960b.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อืมม น้ำแม่ย่านาง รสชาตเป็นงัยคะ มานขม ฝาดหรือป่าวคะ บางรายบอกว่า ทานแล้วทำให้หน้าใสด้วยนะเคยอ่านเจอ

ตอนทำแฟนผมใส่ใบเตยเข้าไปด้วยครับ รสชาติไม่ขมไม่ฝาด เวลาทานจะมีรสน้ำใบเตยนิดๆ ทานง่ายครับวันหนึ๋งทานหลายครั้งครับ !Announce

เรื่องค่าเงินบาทนี่ ผมกะเกณฑ์ไม่ถูกหรอกครับ แต่เชื่อว่า ถ้ามันแข็ง US ก็น่าจะอ่อน เลยไม่อยากจะไปสนมัน

ข่าวจีนเตือนนี่ ไม่ฟังไม่ได้นะครับ เท่าที่อ่านมาจีนเตือนเมื่อไหร่ มันไม่ค่อยผิดซะด้วย ชักเสียว unsure.gif ขอบคุณสำหรับข่าว

เมื่อวานราคาขึ้่นไปถึงด่าน 1254 เหรียญซะก่อน ก่อนที่จะลงมาแนวรับแถว 1241 เหรียญ เช้ามาอยู่แถว 1246 เหรียญ อาการแบบนี้ ถึงด่านสำคัญแล้วยังตีไม่แตก แต่ก็ยังไม่หลุดแนวรับเช่นกัน ทำให้ทิศทางไม่ชัดเจนครับ

วันนี้ให้ดูรายวันจะเห็นว่า

- RSI ขึ้นผ่าน 66 แล้ว แต่ราคาที่ลงมาเมื่อคืน ทำให้กลาบเป็นยอดคลื่นซะละ แบบนี้ อาการออกแนวไม่ดี แต่การขึ้นผ่าน 66 ได้ ผมถือว่า เรากลับมาอยู่ในจังหวะขาขึ้น

- ราคายังอยู่ใน trend ขาขึ้น ตราบใดที่ยังไม่หลุด 1223 เหรียญ แนวโบลิงเจอร์กลาง

ความเห็นส่วนตัว เป้าหมายถือว่าชนแล้วที่ 1254 เหรียญ แล้วหล่น วันนี้อยู่เฉยๆดีกว่า รอทิศทาง จะ Long ก็กลัวไม่ไปต่อ จะ Short ก็กลัวออกไม่ทัน

Uploaded with ImageShack.us

ขอบคุณมากๆๆครับเฮีย !01 !01 !01 !01 !01

ขอบคุณครับ เฮียกัมพล และเฮียบินลาดิน :ph34r: :lol:

ขอบคุณครับเฮีย อุตส่าห์เสียสละเวลามาตอบคำถามให้ความรู้มือใหม่อย่างผมคร้ับ

ผมเห็น OSMA เข้าแดนลบ

RSI =55

ดูอย่างเดียวอย่างที่เฮ๊ยว่าน่าจะดีกว่าใช่ไหมครับ