ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พวกฝรั่งนี่มานเจ่าเล่ห์ บางครั้งปล่อยข่าวลบ ให้รายย่อยๆ ขาย แล้วหาข่าวบวกมาใส่ ทำให้มานได้ของถูกกว่า ทำไงได้พวกเราเงินน้อยนี่ครับ เหอ เหอ

ต้องตามขบวนเค้าไป ถ้าคนไหนทุนหนา เงินเย็น ก็ไม่ต้องกลัวถือไปเลย อย่าวิตกกับข่าวมาก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พวกฝรั่งนี่มานเจ่าเล่ห์ บางครั้งปล่อยข่าวลบ ให้รายย่อยๆ ขาย แล้วหาข่าวบวกมาใส่ ทำให้มานได้ของถูกกว่า ทำไงได้พวกเราเงินน้อยนี่ครับ เหอ เหอ

ต้องตามขบวนเค้าไป ถ้าคนไหนทุนหนา เงินเย็น ก็ไม่ต้องกลัวถือไปเลย อย่าวิตกกับข่าวมาก

ใช่แล้ว...ข่าวก็คือสิ่งที่เขาจงใจอยากให้เรารู้ แล้วคุณจะรู้ใหม ว่าอะไรจริง :o จริงซักกี่เปอร์เซนต์.....มองดูการเมืองบ้านเราก็ได้ ไม่ต้องดูอื่นไกล หวังว่ามดแดงคงไม่มาจุดประเด็นนะคะ เรื่องแบบนี้ฟังหู ไว้หูค่ะ !38

ถูกแก้ไข โดย moddang..

ขอบคุณคับเฮีย ..ถามนิดนึงคับ ที่คาดว่าตอนนี้น่าจะเป็นคลื่น3 เนี่ยคืออันเดิมที่เฮียคิดว่าอาจจบไปแล้วแต่มันไม่ได้จบจริงๆใช่ไม๊คับ แล้วเป้าทางเทคนิคอันเดิม 1440 มันยังเป็นอันเดิมหรือมีการเปลี่ยนแปลงคับ ลงไปพักฐานเกือบ100เหรียญ น่ามีกำลังไปได้สูงกว่านี้รึเปล่าคับ

!thk ขอบคุณค่ะเฮีย สุขสันต์วันพ่อด้วยค่ะ 

ขอบคุณคับเฮีย ..ถามนิดนึงคับ ที่คาดว่าตอนนี้น่าจะเป็นคลื่น3 เนี่ยคืออันเดิมที่เฮียคิดว่าอาจจบไปแล้วแต่มันไม่ได้จบจริงๆใช่ไม๊คับ แล้วเป้าทางเทคนิคอันเดิม 1440 มันยังเป็นอันเดิมหรือมีการเปลี่ยนแปลงคับ ลงไปพักฐานเกือบ100เหรียญ น่ามีกำลังไปได้สูงกว่านี้รึเปล่าคับ

อ่านดี ๆ นะคะ มันเป็น ขา ย่อย 3 ของ 5 ใหญ่ ขา 3 ของ 3 ใหญ่ (1424) -9/11/10 มันก็จบไปแล้ว คลื่น 4 มา ก็ย่อไม่เยอะ จนไม่รู้สึกว่าลง (1329)-17/11/10 ต่อไปกำลังเป็นอีกคลื่นค่ะ เข้าใจถูกป่าวคะเฮีย

อ่านดี ๆ นะคะ มันเป็น ขา ย่อย 3 ของ 5 ใหญ่ ขา 3 ของ 3 ใหญ่ (1424) -9/11/10 มันก็จบไปแล้ว คลื่น 4 มา ก็ย่อไม่เยอะ จนไม่รู้สึกว่าลง (1329)-17/11/10 ต่อไปกำลังเป็นอีกคลื่นค่ะ เข้าใจถูกป่าวคะเฮีย

เอ... พูดถึง 1424-1329 ก็ 100 เหรียญ เหมือนกันนะ

ถามตรงๆลูกทุ่งๆเลยนะคะ... ถ้าตกรถตอนนี้ ต้องรอเหลือย่อ(ประมาณ)เท่าไหร่ถึงจะเข้าซื้อได้คะ หรือมันจะขึ้นต่อ อึกๆ :unsure:

น้องปุยขาขขขขา :wub:

เจ๊แว่นขอมอบตำแหน่งเลขา เฮียกัมให้อีกตำแหน่งนะคะนอกจาก Admin อิอิ..

สุขสันต์วันหยุดยาว วันพ่อนะคะทุกคน (มาช้าไปเปล่าหว่า555)

ใช่แล้ว...ข่าวก็คือสิ่งที่เขาจงใจอยากให้เรารู้ แล้วคุณจะรู้ใหม ว่าอะไรจริง :o จริงซักกี่เปอร์เซนต์.....มองดูการเมืองบ้านเราก็ได้ ไม่ต้องดูอื่นไกล หวังว่ามดแดงคงไม่มาจุดประเด็นนะคะ เรื่องแบบนี้ฟังหู ไว้หูค่ะ onion33.gif

กราฟเขาก็จงใจสร้างรอยไว้ให้รายยุ่ยตามรอยได้เหมือนกันมั้งครับcool.gif

วันนี้สมาคมทำงานด้วยเหรอคับ

งง เห็นข่าวก่อนวันหยุด บอกว่าสมาคทำงาน

ในเวบประกาศวันนี้หยุดชดเชย

ราคาในสมาคมไม่มีประกาศ

ราคาสมาคมในเวบมีปรับ

งงๆ !45 !45