ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

555 กระจ่างแจ้งครับ เป็นจริงดังว่า ระหว่างวันวิ่งกันนิด ๆ กลางคืนวิ่งกันสุดแรงเกิด เดี๋ยวลองเสี่ยง L ไปที่ 1202 อีกอัน ถือว่าไปถัวราคากับที่ L 1235 ไว้ แล้วถ้าโชคดีรีบาวสักหน่อยก็จะได้ปิดไป

ขอบคุณนะครับ

ปล. ถ้ามีโอกาสอยากสมัครตัวเป็นลูกศิษย์ด้วยครับ เพราะเพิ่งเริ่มเล่น รอบแรกได้กำไรมาหมื่นนึง แต่รอบสองขาดทุนไป 5 หมื่นกว่า...เจ็บนี้อีกนาน...

ง่ะ ผมตอบว่า อันนี้ต้องอยู่ที่ดวงคุณด้วยน่ะครับ เพราะการเล่น GF บ้างทีมัน เด้งกลางคืน แล้วลงต่อคุณอาจโดน 2 ดอกด้วยอ่ะครับ

แบบว่าถ้าคุณ ซื้อตรงนี้ซ้ำ แล้วมันเด้งไปที่ผมบอกแถว 1218+- คุณออกทั้งสองตัวก็คงได้กำไรนิดหน่อย แต่ถ้ามันเด้งไปตอนกลางคืนแล้วลง ต่อเท่ากับคุณจะโดนทั้งสองดอกเลยอ่ะครับ

ทุกอย่างมีขึ้นก็ต้องมีลงครับ แต่ว่ามันจะมาให้ออกเวลาบ้านเราหรือเปล่า ที่รู้ๆ กัน ตลาดบ้านเราทองมันไม่ค่อยวิ่งอ่ะครับ เล่นยากนิดหนึ่ง ไม่งั้นก็ต้องไปฟ้อง กลต. บอกไปเลยกูไม่เล่นกลางวันกูอยากเล่นกลางคืน ให้ปิดไปเลยกลางวันเปิดให้เล่นแค่ 2 ทุ่ม ถึงเที่ยงคืนยังดีกว่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับเฮีย

ถามนิดครับ...ถ้าซื้อขายแท่ง ราคาสมาคม

ซื้อตอนนี้ประมาณ 1205 แล้วไปขายตอน 1218 จะมีกำไรป่ะครับ

!10 !10 !10

ขอบคุณครับเฮีย

ถามนิดครับ...ถ้าซื้อขายแท่ง ราคาสมาคม

ซื้อตอนนี้ประมาณ 1205 แล้วไปขายตอน 1218 จะมีกำไรป่ะครับ

!10 !10 !10

ทองแท่ง คงได้กำไรแค่ 100 อย่างมาก แต่ถ้าเล่นแบบ สะสมก็ที่บอกครับ เก็บแค่ 20% แบบว่าถ้าซื้อได้ 50 บาท ก็ซื้อสัก 10 บาท ก่อน ถ้าขึ้นก็ได้ค่าขนมเพราะถ้ามันทะลุ 1218 มันอาจไปได้แถว 123x ครับ ก็แบบลุ้นเอาค่าขนมอ่ะครับ แต่ถ้าลงก็มีให้ซื้ออีกมากมายครับ

ขอบคุณจาร์ยจิ้วมาก ๆ ครับ ทีเด็ดคือจารย์จิ้วบอกว่า

เคยโดนกองทุนหลอกมาแล้ว เพราะฉะนั้นทำให้พวกเราได้เห็น

ประสบการณ์ของจารย์ จะได้ไม่ต้องไปโดนพวกขาใหญ่หลอกซ้ำอีก !gd

ขอคารวะเลยครับ !01

ติดตามอ่านมานาน แต่ไม่ค่อยได้โพสต์ ขอชื่นชมว่า แม่นมากๆเลยค่ะ :lol:

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆ ค่ะขอเข้าซักนิดดีก่า :lol: :lol:

น้องทอง

ในที่สุดมันก็หลุดเส้นเศรษฐีที่ผมบอกใครขายทันรวยอย่างเดียว !57 เพราะผมบอกมาหลายรอบแล้วว่ามันรับเ้ส้นเขียวล่างเทรน 4 ชม. มานานมากแล้วสมควรหลุดสักทีแต่ไม่หลุดเพราะมีพวกขาใหญ่มันดัดหลอกแม่งเมา แหม่ กองทุนทำมาซื้อทุกวัน มาหลอกให้คนหลงทาง มาหลอกผมไม่ได้หลอกผมบอกแล้ว กองทุนมันอาจซื้อทองแท่งมาหลอกให้เราื้ซื้อตามมันแต่จริงๆ มันไปขายทอง GF รอไว้แล้ว หลังจากได้กำไรก็มาหลอกซื้อทองแท่งต่อ สรุปทองแท่งที่มันเก็บกำไรทั้งนั้น ตลอดที่มีกองทุนมา ไม่ว่าทองจะขึ้นจะลง กองทุนเก็บอย่างเดียว แค่ 2 ปีนี้ ซื้อไป 600 ตัน ทั้งที่มีช่วงทองลงต่ำ 681 เหรียญกองทุนเทออกมานิดเดียวหลอกว่าทองจะลงต่อแล้วมันก็ช้อนซื้อกระจายอยู่เจ้าเดียวกองทุนน้อย หลอกผมไม่ได้หลอก เพราะมันหลอกผมจนเิงินหมดแล้ว !53

1,2. วันนี้ ถ้าไม่ไต่ลงมา หาแนวรับเทรนเดย์ แถว 1188+- ก็คิดว่าน่าจะขึ้นไปเรียกแม่งเมาต่อแถว 1218+-

คำแนะำนำวันนี้ !023

1.ซื้อมันเลยตรงนี้แหละ ถ้าขึ้นก็ออกทำกำไร แต่ถ้าลงต่อ ไปรอซื้อ 1188+- แล้วถ้าหลุดเทรนเดย์คัททิ้งทั้งหมด !_10

2. ถ้าขึ้นไปแถว 1218+- ออกทำกำไรที่ซื้อแล้ว ขายซ้ำ หากไม่หลุดเทรนแดงบน แล้วสตอปลอส 1226+- ถ้าไม่ขึ้นต่อ ชาวดอยได้หนาวแ่น่ๆ ถ้าลงไปหา 1188 ตรงนี้ต้องดูดีหลุดอีกจบข่าว !ahh

!53 !53 ดีใจจังที่ปล่อยไปตั้งแต่ที่มันอยู่เส้นเศรษฐี ไปครึ่งหนึ่ง ตามที่อ.จิ๊วบอก วันนี้ก็เก็บเข้ามาเพิ่ม แล้วรอที่ 1188 เข้าเก็บอีก

สุดยอดเลยอ.จิ๊ว !gd !gd !gd เมื่อไรจะเปิดรุ่นที่ 15 คะ จะได้สมัครเรียน คราวนี้จะตั้งเวลาตั้งแต่ 8.45 คราวก่อนพลาด คราวนี้ไม่พลาดแน่ !uu !uu !uu