ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

วันนี้ ทั้งวัน 1203+ รับอยู่ แต่คืนนี้ จะเป็นอย่างใด น้อ

แต่ ผมขอไปก่อน LONG ปิด 1204+ กว่าจะปิดได้ GF ไม่ขอลุ้นรอบดึกแล้ว หละ

เดี๋ยวคืนนี้ ขอดู The open มันๆ ซักหน่อย ลุ้น ธงชัย +3 แล้ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาจารย์ ลักษณะนี้ ถือว่า เป็นรูปสามเหลี่ยมไหมครับ

แต่ผม ออกแล้วครับ ตอนเย็น เพราะเล่น GF รอปิดมา 3 วันแล้วกว่าจะได้

แบบนี้ คืนนี้อาจไปได้ 2 ทาง จะใช่มั้ยครับ

post-482-013459200 1279281008.gif

อ.จิ๊วของหนูด้วย ช่วยตรวจการบ้านหน่อยคะอ. !_087

post-981-008467500 1279287603.gif

ถูกแก้ไข โดย anjukosang

ปลูกผัก กินไปก่อนครับ จะได้แข็งแรง !_18

ในที่สุดก็ลงมาแล้วจริงๆ อ.จิ้ว แม่นสุดๆ !gd หง่า คราวนี้แค่ชวนร้องเพลงแก้เซ็งคงไม่พอแล้ว !034 คงต้องเปิดโรงเรียนสอนร้องเพลงบนดอยแล้วละ !_09

อ.จิ้วเปิดสอนอีกเมื่อไหร่ครับ คราวนี้จะไม่พลาดดดดดดด !047 เด่วจะไปกางเต็นท์หน้าบ้านจารย์รอจองเลย !_00

ทำการบ้านอันใหม่มาส่งแล้วค่ะ ทำไปน้ำตาตกในไปเจ็บใจวันนี้ไม่ได้คัทลอสตามที่อาจารย์แนะ มีเรื่องเข้ามาให้ยุ่งท้างวัน สงสัยดวงจะคล้ายอาจารย์รึป่าวไม่รู้ ตลาดนี้รีรอไม่ได้จริงๆ !064 !064

post-1457-033131100 1279291889.gif

ถูกแก้ไข โดย natchnan

1185 มาจริง เด้งจริง แม่นจริง

ข้าผู้น้อยขอคารวะ

แหมมมมมมมมมมมมมมม ฟิตกันหญ่ายยยยยยย เลยนะค่ะเพื่อน ๆ พี่ ๆ !54 !54

วันนี้ก็นั่งลากกกกกกเส้นทั้งวันเหมือนกัน อิอิ !uu

ขอบคุณอ.จิ๊วมากค่ะ ลงมาตามที่ อ.บอกแด๊ะ !gd !gd

ดีนะที่เมื่อวานรีบปิด L แล้เปิด S วันนี้ก็เลย ลั่นลา ลั่นลา หน้าบาน !30

แต่ไม่ใช่วันจันทร์ดีดกับไปอยู่ที่เดิมนะ !10 !10 !10

ถูกแก้ไข โดย Kanisorn

ขอบคุณอาจารย์จิ้ว มาก ๆ คะ เรียนกับอาจารย์ได้ความรู้มากมาย และความฮา มันส์ยิ่งกว่าดูหนังตลกอีก คุณฮวก ไฟแรงจริง ๆ เลย เดี๋ยววันนี้ต้องเร่งฟิด ซ้อม หน่อยเดี่ยวจะตามไม่ทัน

ขออนุโมทนากับอาจารย์จิ๊วด้วยคะ ทาน ศีล ภาวนา กตัญญู ดีมาก ๆ คะ

ปล.ขนมจีบอร่อยมาก ๆ

โอ้....โห คุณฮวกลองของตั้งแต่วันแรกเลย ดีน่ะนี้ที่ทำนายถูกไปอีกวันไม่งั้นโดนด่ายับแน่ๆเลย !53 ทุกวันนี้ เสียวตูด วาปๆ กลัววันไหนทำนายผิดมีพวกออกมาด่าแบบกระทู้อื่นๆ เปล่านี้ !uu