ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

อ. ครับ สำหรับคนที่ยังไม่มีอะไรถ้าหลุดเทรนขาย แต่ถ้าขึ้นได้แถว1365+ให้ซื้อLใช้ใหมครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขา S ทั้งหลาย...

ใครที่ยังทนถืออยู่แบบผมมาถึงวันนี้บ้างครับ....ขอเสียงหน่อย....

ช่วงนี้สงสัยจะได้ปล่อยซะทีแล้วมั้ง......

ถูกแก้ไข โดย @WuT

เป็นกำลังใจให้ขา S ครับ

แดงยาวยาวจาาามาแย้ววววว

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: -_-

ท่าจาหลุดต่อยากนะเนียมีมาหลอกแมงเม่าว่าจาลงด้วยแววเดียวเก็บขึ้นมาเลย

ช่างนี้น่ากลัวจริงๆ ผมออก S หมดและเสียวครับ อ. ไม่รู้ขายหมูป่าวพอดีดั้งไว้ปิดซะงั้น

ขา S ทั้งหลาย...

ใครที่ยังทนถืออยู่แบบผมมาถึงวันนี้บ้างครับ....ขอเสียงหน่อย....

ช่วงนี้สงสัยจะได้ปล่อยซะทีแล้วมั้ง......

ปิดซีรีย์ V ไปขานึงเหลือZลุ้นต่ออีก ถ้าดีดขึ้นคงต้องLตาม แบบอาจารย์จิ๋วแนะนำครับ

สวัสดีครับเฮียจิ๊ว ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคร๊าบบ :lol: :lol:

!_00 เมื่อวานตีเทรนขึ้นผิด....ดีว่าบอกจุดออกทำกำไรไว้ แต่ไม่ได้ตีเทรนแดงให้ดู !_00

1. จุดที่ตีผิดเมื่อวาน เพราะว่าใช้คอมอีกเครื่องหนึ่งตีใหม่ พอมานั่งดูย้อนหลังอ้าวเวรกำตีไม่ละเอียดทำให้ผิดผลาดได้ แต่ถ้าใครออกที่บอกเมื่อวานก็ได้ราคาแถว 1360+- อยู่ดี แต่ถ้าออกช้าหน่อยก็แถว 1365 ผิดนิดหน่อย...กำไรอยู่ดี

2. ดีว่าบอกจุดทำกำไรไว้แต่ไม่ได้ตีเทรน จะเ็ห็นได้ว่ามีเทรนแดงกดอยู่ต้องที่ทำกราฟตอนเช้า ถ้าหลุดเทรนแดงจะอยู่ตรง 1365 แต่พอเวลาผ่านไป 1360 แล้วมันก็กลับเข้าเทรนแดงไม่ได้ ตรง 1353 แล้วติดเทรนเขียวตรงนี้ด้วย ตรงนี้สามารถเสี่ยงซื้อได้ แล้วสตอปลอสเอา

3. ตอนนี้ผมลองตีเทรนม่วงรอไว้ก่อน ถ้ามันติดเทรนม่วงเท่ากับจะทำขา 5 กุดตรงนี้ แต่ถ้าผ่านได้ก็จะขึ้นไปทำ 5 เท่า หรืออาจทำ 5 เต็มแถว 1402 เลยก็ได้ ที่ผมบอก ขา 5 นั้นดูยากสุด เดียวตอนเช้ามาดูกันว่ามันจะไปได้แค่ไหน

ปล. เมื่อวานกลับมาบ้าน 6 โมงเย็น เหนื่อยเลยนอนหลับกะว่าจะตื่นสัก 2 ทุ่ม ที่ไหนได้ตื่นมาอีกทีเกือบตี 1 !hh

post-725-083512300 1287426067.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

set50 เมื่อวานใครขายตามที่ผมบอกก็คงนอนยิ้มกันไป ตอนนี้ถ้าหลุดแดงบนก็ปิดทำกำไรไปก่อนถ้าซื้อซ้ำก็สตอปลอสด้วยน่ะครับ ถ้าซื้อแถวเส้นเขียวก็สตอปลอส 675

post-725-008455900 1287448924.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew