ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

มาดูน้องทองกันต่อ !54

1,2. จุดที่ให้ขาย 1385 จุดสูงสุด กำไว้นานๆ ก้อนนี้ และจุดที่สอง แถว 1370+- หรือใครขายปลอดภัยตอนหลุดเทรนเขียว ก้อนสองนี้เอามาเล่นทำกำไร ก้อนเเรกไว้เล่นระยะยาว !K2

3. เมื่อวานหลุดเทรนฟ้าอีกทำให้มีแรงเทรนขายรอบสองออกมา จะเห็นได้ว่าตอนหลุดเทรนฟ้า มีรีบาว์ดเด้งได้แค่ 1343 ติดเทรนฟ้า แล้วก็ร่วงต่อทันที มาำทำขาร่วมแถว 1332+- นี้เป็นแค่ลง 1 ของการหลุดเทรนเขียว กำลังจะขึ้น 2 !hh

4. น่าจะรีบาวด์ทำขา 2 แถว 1342+- มาตรงนี้ถ้าไม่หลุดขึ้นผ่านเทรนฟ้าได้ ใครที่ยังไม่ได้ทำอะไรรอขายตรงนี้จะปลอดภัยกว่าครับ !023

5. เป้าหมายต่อไป ขา 3 แถว 1310+- ตรงนี้ต้องมาดูกันอีกที เพราะว่ามันจะเป็นการลงขา 4 ของเทรนฟ้าอาจมีรีบาวด์ขึ้นต่อไปได้ !Hot

คำแนะนำวันนี้ 1. เมื่อคืนใครที่ปิดทำกำไรแถว 1333+- แล้วซื้อกลับวันนี้ให้ออกทำกำไรแถว 1342+- ไม่งั้นเดียวจะไม่ได้ออก

2. ใครที่ยังไม่ได้ทำอะไร รอขายแถว 1342+- ถ้าไม่ผ่านขึ้นไป เป้าหมาย 1315+-

3. ใครที่มี 1385 กับ 1370+- ก็ให้ถือตัว 1385 นานๆ ตัวที่หลุดเทรนเขียวก็มาเล่นรอบเอาครับ เช่นอาจปิดทำกำไรแถว 1335+- แล้วรอดู 1342+- ถ้าไม่ผ่านขึ้นไปก็ขายซ้ำเข้าไปอีก อย่างน้อยก็บอกชาวโลกว่า เรามี 1385 !uu

ปล. นักเรียนที่จะเรียนพรุ่งนี้ยังไม่เต็มน่ะครับ สมัครได้ที่น้องเมย์ 081-528-0655 เรียนพรุ่งนี้แล้วน่ะครับ อย่าลืมเอา เสื้อผ้า มาบริจาคด้วยน่ะครับ

post-725-057939400 1287537186.jpg

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

set50 ไม่มี 953 น่ะครับสงสัยน่าจะเป็น 653 หรือเปล่าครับ ไงลองดูตามกราฟน่ะครับ

คำแนะนำ ตอนนี้ก็ทนเล่นสัญญาอื่นไปก่อนครับอย่าไปมองสัญญาที่ติดไว้ แล้วก็รอถ้ามาเส้นฟ้า แล้วไม่หลุดอาจต้องคัทลอสตัวติดยาว และถ้ามันหลุดเทรนฟ้าเมื่อไรต้องขายตามทันที เพราะเป็นการหลุดเทรนใหญ่จะลงแรงมากๆ หลังจากนั้นต้องต้องกฏเหล็กในการลงทุนไว้ในใจ !_18 1 ต้องมีสตอปลอส 2 ไม่เล่นเกินตัว 3 ไม่เล่นสวนเทรนและไม่ใช้อารมณ์ในการเล่น (เ่่ช่น ดูสิมันจะขึ้นได้ซักแค่ไหน จะซ้ำให้ตายเลย สุดท้ายตายจริงๆ) !dd เป็นกำลังใจให้ครับ ถ้าทนไหว ก็คิดแค่ว่าเอาไปฝังไห ไว้เดียวค่อยขุดออกมาใช้ !v@

ขอบคุณค่ะ อาจารย์ พิมพ์ผิดอย่างรุนแรง จริง ๆ ต้องเป็น 693 ค่ะ แง่วววว

ส่งการบ้าน gf ว่าใช้ได้ไหม

1. ลอง 1333+- รอปิด 1342+-

2. ช็อต 1342+- รอปิด 1316+-

3. ลอง 1316+- (สัญญาเดือน ธค) ถือยาว หรือว่ารอปิด 1333+- ------------ข้อนี้ไม่แน่ใจ

พูดนะง่ายแต่จะทำได้หรือเปล่า :blush: :blush:

ขอบคุณครับอาจารย์ ช่วงนี้ อ. hot มาก แม่นแท้ *-*

ขอบคุณมากค่ะ +1คะแนน ลงมาลงมาอีก รอเป้าต่อไป 1310 !thk !thk !thk

ส่งการบ้าน gf ว่าใช้ได้ไหม

1. ลอง 1333+- รอปิด 1342+-

2. ช็อต 1342+- รอปิด 1316+-

3. ลอง 1316+- (สัญญาเดือน ธค) ถือยาว หรือว่ารอปิด 1333+- ------------ข้อนี้ไม่แน่ใจ

พูดนะง่ายแต่จะทำได้หรือเปล่า :blush: :blush:

อิอิ ลอกการบ้าน คุณAekasin ด้วยคน :P

ข้อ1. ผ่านไปแระ แต่ม่ะได้ L :(

รอ ข้อสอง..เดวจาได้ S แล้ว :wub: :wub: