ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

แม่น ยังกะจับวาง ลงตามเทรนสีม่วง ของ อ. :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้หลุดฟ้าบนแล้วทำให้มีแรงเทรอบสองออกมาอีก บวกกลับไ่ม่สามารถกลับเข้ายืนเหนือเทรนฟ้าบนเลยมีแรงเทอีกตอนนี้มีสิทธิลงไปถึงฟ้าล่้าง 1320 ที่บอกตอนเช้าเลย ลองย้อนกลับไปอ่านดูครับผม

ผมเพิ่งมาเล่น พึ่งเห็นของจิงก็วันนี้แหละ อย่างกับจับวาง ขั้นเทพ

อาจารย์ ครับตรงนี้ ซื้อกลับที่เท่าไหร่ดีครับ

อีกเรื่องหนึ่งตอนนี้บาทบ้านเราแข็งมากๆ ถ้าเปลี่ยนเทรนลง ชาวดอยรอบนี้ได้ออกยากแน่ๆ ตอนนี้ลงไป 450 บาทได้แล้ว แน่จริงก็มาฟ้าล่างเลยสิ น้องทองสุดที่รัก.... !uu

ผมเพิ่งมาเล่น พึ่งเห็นของจิงก็วันนี้แหละ อย่างกับจับวาง ขั้นเทพ

ผมก็แค่เดาใจกองทุนครับ แบบว่าที่ผมเคยสอนนักเรียนทุกรุ่นไป การที่เราสามารถคาดการณ์กองทุนได้ว่ามาตรงนี้ได้ตามที่เราคิด ก็เท่ากับว่าเราพอจะรู้ว่าต่อไปมันจะไปตรงไหน แต่ก็ไม่เสมอไปครับ เพราะว่าเทรนสามารถปรับได้ไวเหมือนกัน ต้องตามมันเหมือนกันครับ

รับทราบครับ....

ขา S อย่างผมคงได้เวลาออกสักทีนึง.....

ถูกแก้ไข โดย @WuT

สวัสดีครับ อาจารย์ ไม่ได้มาแวะทักทายเสียตั้งนาน

พอดีหายหน้าหายตาจากทอง ไปอยู่ตลาดหุ้น พักใหญ่

แวะมาดูกี่ทีกี่ที... Jew Channel (ขออนุญาต เรียกนะครับ) ยังแม่นเหมือนจับวาง

ระลึกถึงเสมอครับจารย์

อาจารย์ ครับตรงนี้ ซื้อกลับที่เท่าไหร่ดีครับ

ถ้ามีขายไว้ ก็ทะยอยปิดทำกำไรได้ครับ กำไรถือว่าประสบความสำเร็จ จะปล่อยหมูก็ช่างมัน แต่ไม่แนะนำให้เล่นซื้อก่อนขาย เพราะว่าตอนนี้น่าจะเปลี่ยนเป็นเทรนลง ไม่ยากให้แหกกฏการลงทุน ขอที่ 3 คือ อย่าเล่นสวนเทรน คาดการว่าถ้าเด้งขึ้นไปไม่ผ่านฟ้าบนก็ร่วงต่อ แต่ตอนนี้ให้ผ่าน ม่วงล่างก็ยากพอควรเหมือนกัน เท่าที่ดูตอนนี้คงมีแต่เด้งแล้วก็ลงต่อ ใครที่จะเล่นซื้อก่อนขาย ก็ระวังนิดหนึ่งแล้วกันครับ เดียวจะโดนลากยาวแบบตอนติดขา เอสอีก ปวดกระบาลแล้วเล่นสวนเทรน... !ahh

สวัสดีครับ อาจารย์ ไม่ได้มาแวะทักทายเสียตั้งนาน

พอดีหายหน้าหายตาจากทอง ไปอยู่ตลาดหุ้น พักใหญ่

แวะมาดูกี่ทีกี่ที... Jew Channel (ขออนุญาต เรียกนะครับ) ยังแม่นเหมือนจับวาง

ระลึกถึงเสมอครับจารย์

!10 !10 !10 ขอบคุณครับ ไปเล่นหุ้นช่วงนี้ก็คงรวยแย่เลยสิครับ เพราะว่าวิ่งกระหน่ำยิ่งถ้าดูของผมประกอบด้วยแล้ว หุ้นนี้แม่นกว่าทองหลายขุมเลยหลังๆ เพราะทองดันไปเล่นส่วนเทรน แต่หุ้นวิ่งตามเทรนมันไปเลย ใครเล่น set50 คงกำเงินไปทำบุญกันยกใหญ่เชียว !57

ปล. วันนี้โม้มากไปแล้วขอตัวไปก่อนน่ะครับ...โชคดีทุกคนครับ

ถูกแก้ไข โดย clubjew

ถ้ามีขายไว้ ก็ทะยอยปิดทำกำไรได้ครับ กำไรถือว่าประสบความสำเร็จ จะปล่อยหมูก็ช่างมัน แต่ไม่แนะนำให้เล่นซื้อก่อนขาย เพราะว่าตอนนี้น่าจะเปลี่ยนเป็นเทรนลง ไม่ยากให้แหกกฏการลงทุน ขอที่ 3 คือ อย่าเล่นสวนเทรน คาดการว่าถ้าเด้งขึ้นไปไม่ผ่านฟ้าบนก็ร่วงต่อ แต่ตอนนี้ให้ผ่าน ม่วงล่างก็ยากพอควรเหมือนกัน เท่าที่ดูตอนนี้คงมีแต่เด้งแล้วก็ลงต่อ ใครที่จะเล่นซื้อก่อนขาย ก็ระวังนิดหนึ่งแล้วกันครับ เดียวจะโดนลากยาวแบบตอนติดขา เอสอีก ปวดกระบาลแล้วเล่นสวนเทรน... !ahh

ขอบคุณครับ อาจารย์

!10 !10 !10 ขอบคุณครับ ไปเล่นหุ้นช่วงนี้ก็คงรวยแย่เลยสิครับ เพราะว่าวิ่งกระหน่ำยิ่งถ้าดูของผมประกอบด้วยแล้ว หุ้นนี้แม่นกว่าทองหลายขุมเลยหลังๆ เพราะทองดันไปเล่นส่วนเทรน แต่หุ้นวิ่งตามเทรนมันไปเลย ใครเล่น set50 คงกำเงินไปทำบุญกันยกใหญ่เชียว !57

ปล. วันนี้โม้มากไปแล้วขอตัวไปก่อนน่ะครับ...โชคดีทุกคนครับ

ต้องขอบคุณอาจารย์ด้วยครับ :D

เล่นหุ้นก็พอได้บ้างน่่ะครับ แต่ไม่ลืมที่จะทำบุญ

แต่ก่อนแบ่งกำไร 5-10 % ไปทำบุญ แต่เดี๋ยวนี้....ไม่ได้ก็ทำ อิอิ อาจจะทำครั้งละไม่มา่กมาย เเต่ทำบ่อยๆ ยังส่งบุญไปให้อ.jew และครูอาจารย์ ทุกท่านเสมอๆครับผม

เสียดายวันนี้ไม่ได้เปิด s

@kwut เปิด sซ้ำ เหรอค่ะ กำไรน่้าดูเลยวันนี้