ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ อาจารย์คะ รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ พอดีเป็นน้องใหม่ของเว็บ

ตอนนี้ติด SET 50 อย่างดอยเลยค่ะ 953 เลยอยากทราบว่า ตอนนี้ถอยออกมาก่อนดีมั้ยคะ เพราะขาดทุนค่อนข้างเยอะมากแล้วค่ะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กำ ท่านกูรูบอกให้อยู่เฉยฯ ก่อน ที่จะเห็นเทรน ชัดๆ วันนี้ ว่างมือคัน Long V แต่ Short Z (เล่น spread)

อย่างนี้ พรุ่งนี้ ปิด ตัวไหน ก่อนดีนี่ :wacko:

กำ ท่านกูรูบอกให้อยู่เฉยฯ ก่อน ที่จะเห็นเทรน ชัดๆ วันนี้ ว่างมือคัน Long V แต่ Short Z (เล่น spread)

อย่างนี้ พรุ่งนี้ ปิด ตัวไหน ก่อนดีนี่ :wacko:

เหอๆ เล่นทั้ง 2ทางน่ากลัวจังเลย ทีหลังคันมือก็เกาๆๆ ก็พอครับ เหอๆ

พี่ๆ เล่น Gold Spot ที่ไหนกันบ้างเหรอครับ รบกวนช่วยตอบหน่อยครับ

ลืมผมหรือยังครับแฟนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฮิฮิ หวัดดีครับพี่น้องขา S ช้างน้อยยังอยู่ หนี ขา S ออกไปที่ 1360 ครับขาเดียวครับเมื่อวานซืน

ตอนนี้ยังเหลืออีกสองขา งิงิ ขายไว้ 3 ขยักครับพี่น้องที่ 1255 1299 1378 ครับพี่น้อง สัญญา V งิงิ

และแล้วมันก็มา ขอบคุณครับอาจารย์จิ๋ว บอกว่าถ้าหลุดเทรนซ้อนเทรน ละก็มักจะรับไม่อยู่ จริงๆ ด้วยครับ

ต่อไปป้ายไหนดีครับอาจารย์ ทำขาสี่ หรือ ยาวไปๆๆๆๆๆ เจอกันสัก 1312 พอปะครับ

ดีใจด้วยครับพี่น้องขา S ทั้งหลาย ออกได้ก็เอาออกกันสักหน่อยนะครับ อย่าโลภ อิอิ เพราะผมเคยเจ้งเพราะโลภมาแล้วคั้บ ไม่อยากให้ใครเจ้งเหมือนผม

ตั้งแต่ได้อาจารย์จิ๋ว ชี้แนะ ดังได้นัยตาแก้ว งิงิ

บายๆๆ หลับฝันหวานกันนะครับ

วันนี้เปิดsไปนิดหน่อยแค่พอค่าขนม ขอบคุณครับ

พี่ๆ เล่น Gold Spot ที่ไหนกันบ้างเหรอครับ รบกวนช่วยตอบหน่อยครับ

ลอง e-maail มาคุยได้ครับที่ pro_jew@hotmail.com เพราะว่าถ้ามือใหม่ GS ดูเหมือนง่าย แต่ขอบอกว่ายากกว่าทุกอย่างที่คุณเคยเล่นมาครับ ถ้าไม่วางแผนการในการเ่ล่น เพราะเล่นไปเล่นมาจะมีอารมณ์เข้าไปเล่น และจะแหกก็ทั้ง 3 ข้อ คือ ไม่สตอปลอส เล่นเกินตัวและเล่นสวนเทรน สุดท้าย กว่าจะรู้ตัวปวดหัวไปแล้้วครับ

ลืมผมหรือยังครับแฟนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฮิฮิ หวัดดีครับพี่น้องขา S ช้างน้อยยังอยู่ หนี ขา S ออกไปที่ 1360 ครับขาเดียวครับเมื่อวานซืน

ตอนนี้ยังเหลืออีกสองขา งิงิ ขายไว้ 3 ขยักครับพี่น้องที่ 1255 1299 1378 ครับพี่น้อง สัญญา V งิงิ

และแล้วมันก็มา ขอบคุณครับอาจารย์จิ๋ว บอกว่าถ้าหลุดเทรนซ้อนเทรน ละก็มักจะรับไม่อยู่ จริงๆ ด้วยครับ

ต่อไปป้ายไหนดีครับอาจารย์ ทำขาสี่ หรือ ยาวไปๆๆๆๆๆ เจอกันสัก 1312 พอปะครับ

ดีใจด้วยครับพี่น้องขา S ทั้งหลาย ออกได้ก็เอาออกกันสักหน่อยนะครับ อย่าโลภ อิอิ เพราะผมเคยเจ้งเพราะโลภมาแล้วคั้บ ไม่อยากให้ใครเจ้งเหมือนผม

ตั้งแต่ได้อาจารย์จิ๋ว ชี้แนะ ดังได้นัยตาแก้ว งิงิ

บายๆๆ หลับฝันหวานกันนะครับ

เื้ท่าที่ดูยังตีเทรนไม่ละเอียดครับ แล้วก็เมื่อเวลาหลุดเทรนเราต้องมาปรับเทรนใหม่ด้วยครับเดียวมาดูของผมประกอบน่ะครับ

วันนี้เปิดsไปนิดหน่อยแค่พอค่าขนม ขอบคุณครับ

อย่าลืแบ่งเงินไปทำบุญด้วยน่ะครรับ เวลาทำบุญพยายามบอกว่าเพื่อให้พุทธศาสนาอยู่ไปตลอดกาลครับ และก็แบ่งบุญให้กับทุกๆคนด้วย...สาธุ... !10

สวัสดีค่ะ อาจารย์คะ รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ พอดีเป็นน้องใหม่ของเว็บ

ตอนนี้ติด SET 50 อย่างดอยเลยค่ะ 693 เลยอยากทราบว่า ตอนนี้ถอยออกมาก่อนดีมั้ยคะ เพราะขาดทุนค่อนข้างเยอะมากแล้วค่ะ

ตอนนี้ติด SET 50 อย่างดอยเลยค่ะ 953 เลยอยากทราบว่า ตอนนี้ถอยออกมาก่อนดีมั้ยคะ เพราะขาดทุนค่อนข้างเยอะมากแล้วค่ะ

set50 ไม่มี 953 น่ะครับสงสัยน่าจะเป็น 653 หรือเปล่าครับ ไงลองดูตามกราฟน่ะครับ

คำแนะนำ ตอนนี้ก็ทนเล่นสัญญาอื่นไปก่อนครับอย่าไปมองสัญญาที่ติดไว้ แล้วก็รอถ้ามาเส้นฟ้า แล้วไม่หลุดอาจต้องคัทลอสตัวติดยาว และถ้ามันหลุดเทรนฟ้าเมื่อไรต้องขายตามทันที เพราะเป็นการหลุดเทรนใหญ่จะลงแรงมากๆ หลังจากนั้นต้องต้องกฏเหล็กในการลงทุนไว้ในใจ !_18 1 ต้องมีสตอปลอส 2 ไม่เล่นเกินตัว 3 ไม่เล่นสวนเทรนและไม่ใช้อารมณ์ในการเล่น (เ่่ช่น ดูสิมันจะขึ้นได้ซักแค่ไหน จะซ้ำให้ตายเลย สุดท้ายตายจริงๆ) !dd เป็นกำลังใจให้ครับ ถ้าทนไหว ก็คิดแค่ว่าเอาไปฝังไห ไว้เดียวค่อยขุดออกมาใช้ !v@

post-725-042161400 1287536176.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

อ. จิ๊วครับ

วันนี้ set50 เอางัยดีอ่ะครับ? ลังเลอยูว่าจะหาจังหวะเปิด L ดี หรือ S ดีอ่ะครับ

รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ