ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ถ้าเป็นผมนะ ขายตามอย่าง เดียว ช่วงนี้น่าเป็นช่วงขาลงรายวัน รอลุ้น 1195 ก่อนเลย

เล่นแท่ง ครับ อดขายเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หลุด 1215 แล๊วคับ ตอนนี้ 1212

ลุ้นร่วงยาว ๆ ติด s เหมือนกันคับผม

ขอให้ร่วงเยอะๆ เลยนะค่ะ ติดs ตามอาจารย์เลยค่ะ !thk !thk !thk

อาจารย์ว่า จะลงถึงเท่าไหร่ค่ะ จะได้ตามค่ะ !30 !30 !30

ผมขอร่วงซัก 1192-1195 พอใจแล๊วคับ

เงินบาทคงช่วยพวกเรานะคับ สาธุ !21

น้องทองสุดท้ายก็ไปไม่รอด ล่อแม่งเม่าอยู่ซะนาน.... !58

ใครขาย 1237+- ตามที่ผมคงได้ค่า่ขนมกันไปแล้ว ส่วนใครที่ติด 1208+- ตามผมก็รออีกสักหน่อยเดียวคงได้ออก

1. หลุดเทรนชมพูแล้วใครขายซ้ำตามที่ผมบอกรวยอย่างเดียว !uu

2. เป้าหมายน่าจะมาได้แถว 1204+- !54

ปล. เมื่อวันเสาร์ตากฝนพาฟ.แฟนไปเที่ยว วันอาิทิตย์ไม่ค่อยสบายไปตากแดดตีกอล์ฟอีก เมื่อวานไม่ยอมไปหาหมอวันนี้เลยเปื่อยเลย ตื่นตอนบ่ายโมงได้ ไม่สบายเจ็บคอมากๆ แล้วก็ปวดหัวตึบๆ ตอนนี้ดีขึ้นแล้วเพราะน้องทองลงมาให้ชื้นใจ !_08 ใครกำไรตัว 1237+- ก็ออกเอากำไรมากอดก่อนน่ะครับ 20 กว่าเหรียญแล้ว เดียวค่อยซ้ำใหม่

post-725-040108700 1282653858.jpg

ลงมาแล้ว 1217 คืนนี้ขอลงทะลุ ติด s ไว้เปนเดือนแล้ว 1190

อ.จิ๊ว ครับ ผมก็อยากตีกอล์ฟด้วยคน ครับ แต่อยู่ไกล ถ้าคราวหน้า มาเชียงใหม่แนะนำ

กัซซันเลคซิตี้ ช่วงนี้โปรโมชั่น อังคาร , พฤหัสบดี กรีน+แมว 300 บาท

ถ้ามาจะจองให้ครับ

โหไกลไปครับ ไว้ถ้ามีโอกาสจะแวะไปแล้วกันครับ

ตอนนี้ออกรอบ วันพุธที่ 1 กันยายน สนามสามพราน tee-off 10.30 น. ควรไปถึงสัก 10.00 น.น่ะครับ รายได้ทั้งหมดไปซื้ออุปกรณ์กีฬา แล้วเดียวผมจะถ่ายรูปให้ดูครับ กติกาตั้งม้า สกอร์ที่เราเคยตีดีที่สุดในชีวิต เกินจากที่ตั้ง ก็ป๊อยล่ะ 50 บาทครับ ตัวอย่างผม เคยตี 36 ดีที่สุดในชีวิน แต่ตีจริงๆ ก็อยู่ใช่ช่วง 38-44 ครับแล้วแต่วัน แ่ต่ถ้าฟอร์มหลุด 50 ก็ยังมีให้เห็นครับ คนที่คอนเฟิร์มแล้วก็มี

1. clubjew มังกรโดนรุม

2. พี่เต๋า

3. พี่hauk

4. พี่apichai88

5. พี่eiga คอนเฟิร์มแล้วติดต่อพี่ป๊อปยังครับไงช่วยบอกด้วยครับ

ปล. ปิดรับสมัครวันศุกร์นี้น่ะครับ ถ้าไงเอาสัก 2 ก๊วนก่อนแล้วกัน ตอนี้ก็มี 5 คน ที่ คอนเฟิร์มแล้ว และอีก 2 คนยังไม่คอนเฟิร์ม ใครสนใจก็สามารถสมัคร หน้าเวปได้เลยหรือ อีเมล์มาหาผมที่ pro_jew@hotmail.com งานนี้ไม่มีโอนเงินก่อนน่ะครับไง ใครลงชื่อแล้วควรไปน่ะครับ....

ถูกแก้ไข โดย clubjew

น้องทองสุดท้ายก็ไปไม่รอด ล่อแม่งเม่าอยู่ซะนาน.... !58

ใครขาย 1237+- ตามที่ผมคงได้ค่า่ขนมกันไปแล้ว ส่วนใครที่ติด 1208+- ตามผมก็รออีกสักหน่อยเดียวคงได้ออก

1. หลุดเทรนชมพูแล้วใครขายซ้ำตามที่ผมบอกรวยอย่างเดียว !uu

2. เป้าหมายน่าจะมาได้แถว 1204+- !54

--ขอบคุณค่า-- :wub:

อ.จิ๊ว น้ำมันมันจะลงไปต่ำกว่า70 รึุเปล่าคะ แล้วถ้าขึ้นมันจะขึ้นไปถึงประมาณเท่าไรคะ

ขอบคุณคะ :lol:

จารย์คับ กลับมาที่ 1227 แล๊วคับ ทำไงดีคับ

เริ่มเศร้า (อีกแล๊ว) คับ

อาจารย์ค่ะ หนูs ไว้ มันขึ้นมาที่เดิมอีกแล้วจะรอดมั้ยค่ะ

กลับเข้า เทรนชมพูเฉยเลย

คงฝันไปใช่รึเปล่า หรือเป็นแค่....ภาพ..ลวง ..ตา

หรือ ว่า ลาว..มาว..วะ

แม่เจ้า 1232 !_02 ไอ้ตัวเลขขายบ้านที่เละเทะแหงเลย

1235 O_o น้องทองไปกินอะไรมาครับเนี่ย พุ่งรวดเดียว 25 เหรียญเลย ช็อค พุ่งทะยานฟ้าทะลุเมฆา ออกไป 1235 O_o จะกลายเป็นปล่อยหมูมั้ยเนี่ย