ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ไปถึง 1237 อย่างที่จารย์..จิ๊วบอกแล้วครับ....ตัวเลขเป๊ะเลย...ตอนนี้ร่วงลงมาที่ 1234 แระ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รุ่นที่ 20 เปิดอบรมวันไหน จะขอเป็น นักเรียน ด้วย :)

เจ๋งมากครับ จารย์จิ๊ว 1237 จริงๆด้วย แต่ผมไม่ได้ทำอาราย T-T

น้องทองขึ้นมาติดเทรนบนแล้ว ไม่น่าจะไปได้ต่อ !023

เมื่อคืนขึ้นมาติด 1237 ตามคาด แต่ไม่ยอมร่วงสักทีเพราะมีกองทุนดันราคาไว้ 2 อาทิตย์นี้ ซื้อมาเกือบ 30 ตันแล้วดันหน้าดูแบบว่าให้คนมองว่าขึ้นเต็มที่แล้วค่อยทุบยาวๆ ตามสูตรแม่งเม่าขึ้นดอยแล้วไหนเลยจะให้ลงง่ายๆ ยิ่งเจอค่าเงินเข้าไปอีก พวกดอย 19000 นอนชักแล้วตอนนี้

1. ใครที่ขาย 1237+- ตามผมก็กอดไว้แน่ๆ รอบนี้ไม่ยอมปล่อยหมูแล้วถ้ามันร่วงจริง รอซ้ำอย่างเดียวตัวนี้ คิดซะว่าดอย ก็ไม่นาน แต่ถ้ากำไรกำไว้ !19 แน่ๆ

2. ถ้ามา 1215+- ตรงนี้ให้ออกก่อนสักครึ่งหนึ่ง หรือว่าถ้ามันหลุดทั้งฟ้าทั้งชมพู ขายซ้ำไปเลย 1237 ก็ไม่ต้องออก ไปรอออก 1120-1140 โน้นเลย !_06 รอมานานแล้วก็รอมันต่อไป

ปล. 1. เมื่อวานไปสอนหนังสือรุ่นที่ 19 รุ่น พินัยกรรม(พี่คนที่หล่อๆ เขาตั้งให้) !_08 ได้เงินทำบุญทั้งหมด 3820 บาท หักค่าสถานที่ 1000 บาท เหลือ 2820 บาท ยังคิดไม่ออกว่าจะเอาไปทำอะไร...ขอเก็บไว้ก่อนถ้าคิดออกแล้วจะมาบอกครับหรือรุ่นพินัยกรรมคิดว่าจะเอาไปทำอะไรดีก็เสนอมาได้เลยครับ

2.ตอนนี้ผมกำลังคิดจะจัดกอล์ฟการกุศล(เมื่อวานคุยเรื่องกอล์ฟตอนกินข้าวมันมากๆ !uu) ไม่รู้จะมีคนเห็นด้วยไหม กติกาง่ายๆ แข่งกับตัวเองไม่ต้องแข่งกับใคร เช่น ผมเคยตีดีสุดในชีวิตคือ 36 ก็ให้ตั้งม้า 36 เลย ตีเกินเท่าไร ก็คิดตามป๊อยเลย กะว่าจะป๊อยล่ะ 50 บาท เช่นผมออก 42 กินมา 6 ก็เสีย 6x50 ก็ 300 บาทต่อ 1 รอบ เงินที่ได้ทั้งหมดจะนำไปซื้ออุปกรณ์กีฬา แล้วนำไปบริจาคโรงเรียนตามดอยตามเขา เพื่อชาติหน้าจะได้มีกีฬาดีให้เราเล่นกันต่อไป พอดีผมมีโครงการจะไปบริจาคสิ่งของเดือนตุลาคมนี้ครับ เรื่องสนามเดียวจะติดต่อ พี่เต่า เพราะสามารถติดต่อสนามได้ถูก ที่สนามสามพราน ค่าสนาม 500 ค่าแมว 300 รวม 800 บาทครับ(แต่ยังไม่ได้คุยหาคนตีก่อน) ใครสนใจ PM มาได้เลยถ้ายังไงมีคนสมัครเยอะคงได้จัดแน่ๆ ว่าจะไปตีวันพุธที่ 1 กันยายน 2553 หลังตีเสร็จคงไปหาอะไรกินกันต่อครับ... !v@ ปล. ป๊อยส่วนตัวว่ากันในสนามเอาไว้มากินข้าว หรือกินน้ำในสนาม เผื่อเกิดความแค้นต้องแก้มือกันวันหน้าได้

post-725-069326800 1282264971.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

set50

ขึ้นมาติดเทรนม่วงบนตามคาดที่บอกไว้เมื่อวาน แต่มองคราวๆ นึกว่า 606+- มาดูจริงๆ เวลามันมาถึง 608 นิหน่าแต่ก็ถือว่าขึ้นมาอยู่ดี วันนี้มองว่าติดเทรนม่วงบนแล้วคิดว่าไม่สามารถไปต่อได้ใครที่ขาย 606+- ก็กอดไว้รอออกแถว 594+- โน้นเลย

post-725-059771300 1282265308.jpg

น้ำมันเอาไงดีครับจารย์หลุดเทรนลงมาแล้วอ่ะคับบ

อรุณสวัสดิ์เฮียจิ๊ว :lol: ขอบคุณเฮียจิ๊วครับ:lol: :lol:

สนใจกอล์ฟการกุศลของอาจาร์ยจิ๋วมาก !v@

แต่วันธรรมดาคงไปไม่ได้ ถ้าเป็นวันอาทิตย์ไปด้วยแน่นอน !K2

ผมม้า 30 นะครับ !047

.

.

.

.

.

.

.

.

.

แต่คิดแค่ 5 หลุมนะครับ !_08

110 ค่ะ อย่าเล่นดีกว่า สงสารคนเล่นด้วย แหะๆ มือใหม่สุดๆ !32 !32 !32 !32

ถูกแก้ไข โดย nene81

รุ่น 19(รุ่นพินัยกรรม) มารายงานตัวค่ะ :D :D :D

เมื่อวานไปเรียนสนุกมากกกก ยิ่งได้ ฟังเรื่องอาจารย์แล้ว

ยิ่งอยากทำบุญช่วยเหลือคนอื่นมากขึ้นไปอีก ขอบคุณอาจารย์มากกค่ะ

ส่วนโปรเจคกอฟล์ ที่คุยกานตอนกินข้าว สงสัยจะเป็นจริงแล้ว

ท่าทางจะมีลูกศิษย์สนใจอยู่ไม่ใช่น้อยยยยย นะค่ะ อิอิ :lol: :lol: :lol: