ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

เล่นของทิสโก้คะ

แล้ว ทิสโก้ กะ ของ กสิกร นี่ ต่างกันมากป่าวคะ :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รบกวนถามอาจารย์จิ๊วค่ะ ไปอ่านเจอ( แต่จำไม่ได้ว่าจากไหน) บอกว่า ทองมีสิทธิ์เทสทีีไฮเดิม 1260

ขอถามความเห็นอาจารย์ค่ะ ว่าคิดยังไงค่ะ แต่หนูก็ว่ายังไงก็น่าจะมีมาให้ซื้อราคาต่ำำกว่า 1200 ใช่มั้ยค่ะ อา่จารย์:wub: :wub: :wub:

แล้ว ทิสโก้ กะ ของ กสิกร นี่ ต่างกันมากป่าวคะ :wub:

ของทิสโก้จะซื้อของราคาปิดเมื่อคืน แต่ของกสิกรจะซื้อของราคาปิดวันนี้ สรุปคือ ทิสโก้จะซื้อ-ขาย เราทราบราคาที่แน่นอน ไม่ต้องวัดดวงอะคะ

แต่ค่าธรรมเนียมจะแพงกว่า ทิสโก้คิด1% แต่กสิกรคิดประมาณ0.3% ถ้าจำม่ายผิดนะคะ เพราะตอนนี้กองทุนเล่นแต่ tissco oil อย่างเดียวอะคะ

อันนี้แล้วแต่ชอบคะ พอดีไม่อยากลุ้น เลยเลือกแบบรู้ราคาชัวร์ๆ แต่ของธ.อื่นก็มีนะคะลองถามธ.อื่นก่อนก็ได้คะ แต่พอดีทิสโก้อยู่ใกล้บ้านอะคะ

สวัสดีครับ.

น้องใหม่เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้เอง(แต่แอบเข้ามาอ่านนานละ) ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อยากไปเรียนกับ อ.จิ้ว แต่ไม่มีพื้นฐานกลัวเรียนไม่รู้เรื่อง ยังไงก็จะหาโอกาสไปเรียนก่อนเล่นทองจริง(ตอนนี้เก็บตังค์อยู่ ใกล้ละ)

ตอนนี้Download ไฟล์ของคุณกัมพล มาอ่านอยู่เกือบเข้าใจ(แปลว่ายังไม่ค่อยเข้าใจอะครับ :wacko: )

อ.จิ้ว อย่าเพิ่งเลิกสอนนะครับ (อีกสัก10-20รุ่นรอไหวมั๊ยครับอาจารย์ :blush: )

ของทิสโก้จะซื้อของราคาปิดเมื่อคืน แต่ของกสิกรจะซื้อของราคาปิดวันนี้ สรุปคือ ทิสโก้จะซื้อ-ขาย เราทราบราคาที่แน่นอน ไม่ต้องวัดดวงอะคะ

แต่ค่าธรรมเนียมจะแพงกว่า ทิสโก้คิด1% แต่กสิกรคิดประมาณ0.3% ถ้าจำม่ายผิดนะคะ เพราะตอนนี้กองทุนเล่นแต่ tissco oil อย่างเดียวอะคะ

อันนี้แล้วแต่ชอบคะ พอดีไม่อยากลุ้น เลยเลือกแบบรู้ราคาชัวร์ๆ แต่ของธ.อื่นก็มีนะคะลองถามธ.อื่นก่อนก็ได้คะ แต่พอดีทิสโก้อยู่ใกล้บ้านอะคะ

!thk !thk

น้องทองน่าจะเล่นเทรน น้ำเงินสบัดหางเข้าหาเทรนฟ้า ให้ยอมขยับสตอปลอสจากเมื่อเช้า ไปที่ 1234+- แล้วกัน ถ้าจบขา 3 เทรนชมพูน่าจะลงมาได้ที่ 1202

ปล. เล่นปลอดภัยสำหรับคนยังไม่ได้ทำอะไรให้รอขายหากหลุดเทรนน้ำเงินล่าง

!thk !thk !thk

สวัสดีครับ.

น้องใหม่เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้เอง(แต่แอบเข้ามาอ่านนานละ) ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อยากไปเรียนกับ อ.จิ้ว แต่ไม่มีพื้นฐานกลัวเรียนไม่รู้เรื่อง ยังไงก็จะหาโอกาสไปเรียนก่อนเล่นทองจริง(ตอนนี้เก็บตังค์อยู่ ใกล้ละ)

ตอนนี้Download ไฟล์ของคุณกัมพล มาอ่านอยู่เกือบเข้าใจ(แปลว่ายังไม่ค่อยเข้าใจอะครับ :wacko: )

อ.จิ้ว อย่าเพิ่งเลิกสอนนะครับ (อีกสัก10-20รุ่นรอไหวมั๊ยครับอาจารย์ :blush: )

ก็คงสอนไปเรื่อยๆ จนไม่มีคนเรียนอ่ะครับ !v@ !v@ !v@ อีกอย่างไม่มีพื้นฐานก็เรียนได้ครับ เพราะของผมสอนแบบ พื้นฐานสุดๆ

ของวันนี้ดู เมื่อคืนได้เลย แต่ดูท่าทางจะออกเส้นน้ำเงินแล้ว ดีว่าเมื่อคืน ขายไว้ตรง 1226 แต่มีติด 1208 อยู่ตัวหนึ่ง เมื่อพฤหัสที่แล้วตั้งขายไว้ แล้วกลับไปบ้านนอก ถ้าอยู่หน้าจะไม่ขายแน่ๆ ตรงนี้ เพราะมันวิ่งผ่าน 1208 ไปแบบไม่ได้ติดไรเลย แต่ตั้งราคาไว้เลยต้องจำใจเอามากอดเล่น รอออกพร้อมตัว 1226 ที่ 1202+- กันไปเลย !57

ปล. บ้านผมมันบ้้านนอกมากๆ ขนาดซื้อ aircard ของ AIS สัญญานยังไม่มีเลย !033 เวลากลับบ้านนอกเลยไม่ต้องสนใจดีไปอีกแบบ !hh

สวัสดีเฮียจิ๊ว:lol: มารอเฮียจิ๊ววิเคราะห์วันนี้คร๊าบบ:lol: :lol: