ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

คิดเหมือนกันเลยครับ !54 ตอนนี้ก็ติด s อยู่เหมือนกัน สงสัยแค่สบัดหางมากิน สต๊อปลอส แต่ถ้ามันเลยเส้นขึ้นไป คงยาวเหมือนกัน

ปัญหาตอนนี้ก็อยู่ที่ว่า เล่นกลางคืนไม่ได้ เดี๋ยวรอดูตอนใกล้ตลาดปิดอีกทีครับ !21

ก่อนปิดตลาดมีแรงซื้อมากมาย ไม่รู้ว่าเอาข่าวมาจากไหน จะ s ซ้ำก็กลัวว่าจะเล่นสวนเทรนเหมือน อ.จิ๊ว สอนไว้ แต่ก็ยังมั่นใจก็เลย s ซ้ำไปอีก เอาเป็นว่า ขาsไม่เงียบเหงาครับอย่างน้อยมีเพื่อนเพิ่มอีกหนึ่งคน หวังว่าพรุ่งนี้มีเฮครับ !17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:lol:ราคา นิ่ง อีกแล้ว และ volume น้อยลง สงสัย รอข่าวดี กันอยู่

รับรองครับพี่น้อง ลงแน่นอน

ผมให้สองแนวครับผม

1. ถ้าเย็นนี้น้องทองพยายามดันขึ้นอย่าใจเสียครับถ้าทะลุ1282 ผมมองว่ามันจะไปที่ 1292 ก่อนจะนอนรอที่ประมาณ 1286 ก่อนเปิดตลาดเอเชียในวันพรุ่งนี้

2. ถ้าก่อนปิดตลาดนี้ไม่ผ่าน 1282 ผมคิดว่าร่วงสัก 1261 คืนนี้ครับ แล้วย้อนกลับมาที่ 1265 ก่อนเปิดตลาดพร่งนี้เช่นกัน แต่ถ้าหลุด 1261 พร่งนี้ขา S มีเฮ มันจะวิ่งไปสัก 1251 ก่อนถูกซื้อกลับมาแถว 1254-56 ในวันพร่งนี้ ฮิฮิ

ทั้งหมดเดาครับ ผมติดอยู่ที่ 1254 GF สัญญา งิงิ

!21 ลุ้นข้อ 2 ครับ !53 !53 !53

:lol:ราคา นิ่ง อีกแล้ว และ volume น้อยลง สงสัย รอข่าวดี กันอยู่

ใช่แล้ว สงสัยจะมีประกาศข่าวดี ส่งผลให้คืนนี้คนเทขายทองกระจาย :lol: :lol:

ใช่แล้ว สงสัยจะมีประกาศข่าวดี ส่งผลให้คืนนี้คนเทขายทองกระจาย :lol: :lol:

วันจันลุ้นต่อ 1268 ฮี่ๆ

สู้ๆนะครับ น่าจะสร้างเทรนขาลงแล้ว ยังงัยต้องตามต่อครับทุกคนนนน !ee

มัวทำไรอยู่จ๊ะน้องทองคนสวย

โดดลงมาเถอะ เดี๋ยวพี่รับเอง :lol:

ถือต่อลุ้นวันจันทร์เปิดมาให้เทขายแบบไหลลงไปเรือยๆ :lol: :lol:

มารออาจารย์จิ๊ววิเคราะห์ เสริมความมั่นใจขา S ค่ะ :lol:

โอ็โห.. ยุ่งๆอยู่ เลยไม่ได้เข้ามาตั้งกะวันศุกร์ ขา S ตรีมเลยแหะ.. อุ่นใจดีค่ะ..

แม่ลูกบัวก็ยังกอด S รอน้องทองเล่นสไลเดอร์ลงมาเหมียลกัล... !_06

อนาคตขา S ไม่รู้จะสดใสหรือเปล่า เล่นแถออกข้างไปแบบนี้ไม่ดีเลย สู้วิ่งปรี๊ดไปเลยทีเดียวดีกว่า นี่เล่นพักข้างทางตลอดมันก็มีแรงวิ่งเรื่อย ๆ นะสิ ดูแล้วเริ่มเหนื่อยใจ....

ถูกแก้ไข โดย ghostc

อนาคตขา S ไม่รู้จะสดใสหรือเปล่า เล่นแถออกข้างไปแบบนี้ไม่ดีเลย สู้วิ่งปรี๊ดไปเลยทีเดียวดีกว่า นี่เล่นพักข้างทางตลอดมันก็มีแรงวิ่งเรื่อย ๆ นะสิ ดูแล้วเริ่มเหนื่อยใจ....

เห็นด้วยครับ ดูแล้วเบื่อ...side way แล้วพุ่ง เป็นอย่างี้ท้างเดือน.. wave ไม่ต้องนับเพราะนับก็ขาเดิมไม่จบซักที side way แล้วพุ่งเลย..สงสัยต้องออกมานั่งเชียร์ข้างสนามซักพัก...แต่ผมว่าถ้าเกิดรายการ panic sell กันเมื่อไหร่ สงสัยอะไรก็ฉุดไม่อยู่....แต่มันจะpanic เมื่อไหร่นี่สิ..จะหมดเงินตามมันก่อนมั๊ยเนี่ย.. :blink: :blink: :blink:

มารออ.จิ๊ววิเคราะห์คะ หายไปนานคิดถึงอ.จัง !10

ขอให้เป็นsideway เพื่อรอการเปลี่ยนเทรนเป็นขาลงงงงง !21 !21