ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้รักค่าเงินบาทจัง ขอให้เงินบาทจงเจริญญญญญ แข็งไปเรื่อยๆนะคะถูกใจขา S มากๆๆๆๆ !17 !17 !17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ติดS ที่1254 อยากถามเพื่อนๆชาวS ว่าคิดว่าทองยังมีโอกาศลงมาที่1250(หรือใกล้เคียงก็ยังดี)อยู่รึเปล่าครับ หรือพวกเราชาวS ควรจะถอดใจที่เท่าไหร่ดีครับ

ปล.หรือว่าชาวS ถอดใจกับไปหมดแล้วเนี่ย 555

ถ้าเป็นผมนะครับ....ขอแค่ 125x-126x ผมก็คงตัดใจคัทแลัวล่ะ

ยิ่งช่วงนี้กระแสขึ้นต่อยิ่งแรงด้วย

:ph34r: เป็นกำลังใจให้ ขา S ทุกคนคะ เห็นแล้ว !_cd ช่วยเชียร์นอกสนามคะ !17

ผมก็ติด S ไว้ที่ 18650 แต่ก็ยังมีความหวังครับ ทองคำ ก็คือการลงทุน ขึ้นชื่อว่าการลงทุน มันก็มีความเสี่ยง อะไรที่คิดว่าเป็นไปไม่ได้ มันก็เป็นไปได้ทั้งนั้น ก่อนหน้านี้น่าจะ 2 เดือนก่อน ช่วงทองขาลง ก็มองกันว่าจะลงไปถึงเลข 3 หลัก แต่เอาเข้าจริงก็ลงไปแค่ 116X มั้ง (ผมจำไม่ได้ชัวร์ แต่น่าจะประมาณนี้) ตอนนี้ก็มองกันที่ 13xx บางคนมอง xx ปลาย ๆ เลยด้วยซ้ำ 138x 139x เวอร์หน่อยมองไป 14xx แล้วมั้ง... ก็ต้องลองดูกันต่อไปครับ อะไรก็เกิดขึ้นได้

ขอเพียงจิตใจแน่วแน่ และยังมีเงินและเวลาพอ ผมก็ขอถือต่อไปจนวินาทีสุดท้ายครับ ตราบใดที่เงินบาทยังแข็งค่าเข้าข้างเราอยู่ แต่ถ้าอ่อนค่าเมื่อไหร่ก็ตัวใครตัวมันนะครับ...5555

ปล. เอารูปมาให้ดู มันขึ้นแรงได้ ก็ย่อมมีวันลงแรงได้ เพียงแต่วันไหนแค่นั้นแหล่ะ 1202 อยู่ดี ๆ รุ่งขึ้นร่วงมา 1161 เลย ก็ได้แต่ภาวนาให้ในเร็ววันนี้มันเกิดแบบนี้อีกสักรอบละกันครับ

เวรกรรม...post ไปไม่เท่าไหร่ เหลือบไปดูกราฟ วิ่งไป 1294 แล้วอ่ะ คงเห็น 1300 คืนนี้แน่เลย ถ้ามาให้เห็นแล้วก็รีบพุ่งลงเลยนะครับน้องทอง

ขอบคุณครับ ยังไงก็ยังรอวันที่ทองจะหมดแรง โดนเทขายอยู่ครับ(ตราบใดที่เงินบาทยังแข็งค่าเข้าข้างเราอยู่เช่นกันครับ)

ขึ้นไปเลย ทะลุ1300เมื่อไหร่จะ S อีก เอาให้ตายกันไปข้างนึง

ถูกแก้ไข โดย PigPork

ขา S รายงานตัวค่ะ !21 !21

ถูกแก้ไข โดย wasu

ขาS รายงานตัวด้วยครับ ไม่เชื่อว่าจะไม่ลง :rolleyes:

ขาS รายงานตัวด้วยครับ ไม่เชื่อว่าจะไม่ลง :rolleyes:

อยากจะเชื่อว่าไม่เชื่อว่าจะไม่ลงเหมือนกันค่ะ !38

ผมก็ติด S ไว้ที่ 18650 แต่ก็ยังมีความหวังครับ ทองคำ ก็คือการลงทุน ขึ้นชื่อว่าการลงทุน มันก็มีความเสี่ยง อะไรที่คิดว่าเป็นไปไม่ได้ มันก็เป็นไปได้ทั้งนั้น ก่อนหน้านี้น่าจะ 2 เดือนก่อน ช่วงทองขาลง ก็มองกันว่าจะลงไปถึงเลข 3 หลัก แต่เอาเข้าจริงก็ลงไปแค่ 116X มั้ง (ผมจำไม่ได้ชัวร์ แต่น่าจะประมาณนี้) ตอนนี้ก็มองกันที่ 13xx บางคนมอง xx ปลาย ๆ เลยด้วยซ้ำ 138x 139x เวอร์หน่อยมองไป 14xx แล้วมั้ง... ก็ต้องลองดูกันต่อไปครับ อะไรก็เกิดขึ้นได้

ขอเพียงจิตใจแน่วแน่ และยังมีเงินและเวลาพอ ผมก็ขอถือต่อไปจนวินาทีสุดท้ายครับ ตราบใดที่เงินบาทยังแข็งค่าเข้าข้างเราอยู่ แต่ถ้าอ่อนค่าเมื่อไหร่ก็ตัวใครตัวมันนะครับ...5555

ปล. เอารูปมาให้ดู มันขึ้นแรงได้ ก็ย่อมมีวันลงแรงได้ เพียงแต่วันไหนแค่นั้นแหล่ะ 1202 อยู่ดี ๆ รุ่งขึ้นร่วงมา 1161 เลย ก็ได้แต่ภาวนาให้ในเร็ววันนี้มันเกิดแบบนี้อีกสักรอบละกันครับ

!21 !21 !21