ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

วันนี้ K.jil ไปไหนแล้ว...

ติด S กระจายเลย... :lol: :lol: :lol:

laugh.giflaugh.giflaugh.giflaugh.giflaugh.gif พวกกองทุนขาหญ่ายยยยยยย เค้ากำลังเล็งว่า ถ้า้มวลมานุดโลก เปิดS เยอะ ก็จะโหมแรงผลักให้มานขึ้นไปลอยฟ้า แต่ถ้ามวลมานุด แห่L เค้าก็จะเทกาจาดดดดดดดดดดดดดด เฮ้อ เซงทอง เดินหน้าสอง ถอยหลังสาม mad.gifmad.gifmad.gifmad.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เดินทางปลอดภัยคับจารย์ ว่าง ๆก่อนถึงวันจันทร์แว๊บๆมาวิเคราะห์กราฟให้พวกเราบ้างนะคับ

ขอบคุนคับ

ยังถือลุ้นอยู่เลยค่ะ นั่งลุ้นแล้วเครียดเลย ดูให้น้อยลง อิอิ รอกองทุนเรียกแมงเม่า แล้วเทกระจายค่อยออก สู้จ้าาาาาาาา !53 !53 !53

แต่ถ้าเพืื่่อนคนไหนออกs โพสบอกด้วยนะ !10 !10 !10 รอผ่าน 1280 ค่ิอยคัทอ่ะ ใจแข็งๆๆๆ ไว้

อาจารยฺ์์จิ๊วเดินทางปลอดภัยนะคะ วันจันทร์อย่าลืมมาโพสกราฟให้นะคะ !thk !thk !thk

ผมว่านะ...เดี๋ยวคืนวันศุกร์มันก็ย่อลงมา...

มีท่านใดทราบวิธีใช้ Demo บ้างครับ ผมตั้ง buy และ stoploss เอาไว้ ตอนนี้ต้องการ take profitต้องทำไงครับ

ทำตามที่คุณ joejojung แล้วแต่ไม่มี menu modifyขึ้นมาเลยครับ มีวิธีอื่นอีกไหมครับ ปล้ำมาสองวันแล้วครับ ช่วยทีครับ ไดโปรด

S ไว้ แล้วยังเย็นใจได้เพราะได้บาทแข็งช่วย แต่ 2 วันนี้บาทเริ่มหยุดแข็งแล้ว ไม่รู้รัฐแทรกแซงหรือเปล่า ถ้าเกิดบาทเริ่มอ่อนขึ้นมาหล่ะ ทีนี้จะน่ากลัวกว่าเยอะครับ

ปล. แต่ผมก็ยังถือไว้อยู่ ให้มันรู้กันไป...สัญญายังเหลือถึงเดือนตุลา มันจะไม่ลงมาเลยเหรอ

ถูกแก้ไข โดย ghostc

S ไว้ แล้วยังเย็นใจได้เพราะได้บาทแข็งช่วย แต่ 2 วันนี้บาทเริ่มหยุดแข็งแล้ว ไม่รู้รัฐแทรกแซงหรือเปล่า ถ้าเกิดบาทเริ่มอ่อนขึ้นมาหล่ะ ทีนี้จะน่ากลัวกว่าเยอะครับ

ปล. แต่ผมก็ยังถือไว้อยู่ ให้มันรู้กันไป...สัญญายังเหลือถึงเดือนตุลา มันจะไม่ลงมาเลยเหรอ

จับเข้าช่องฟิตเลยครับ จะได้แข็งตลอดไป ไปถึง29.00ยิ่งดี

มีท่านใดทราบวิธีใช้ Demo บ้างครับ ผมตั้ง buy และ stoploss เอาไว้ ตอนนี้ต้องการ take profitต้องทำไงครับ

ทำตามที่คุณ joejojung แล้วแต่ไม่มี menu modifyขึ้นมาเลยครับ มีวิธีอื่นอีกไหมครับ ปล้ำมาสองวันแล้วครับ ช่วยทีครับ ไดโปรด

demo อะไรอะคับ ถ้า mt4 น่าจะมีนะ terminal > trade > คลิ๊กขวาที่ order ที่เปิดอยู่ เมนู modify/delete order น่าจะขึ้นนะครับ หรือถ้าอยากขายราคาตลาด เดี๋ยวนี้เลยก็ เมนู close order แล้วก็คลิ๊กแถบเหลืองๆ มันจะเป็นราคาตลาดตอนนี้เลย .. งงป่ะคับ ผมอธิบายเอง อ่านแล้วยัง งงๆ เลย :ph34r:

จับเข้าช่องฟิตเลยครับ จะได้แข็งตลอดไป ไปถึง29.00ยิ่งดี

ช่ายแล้วววววว อย่างนี้ต้องเข้าช่อง freeze ขา S อย่างพวกเฮาจาได้มีแรงลุ้นต่อ..

อีกตั้งเดือนก่า กว่าจาถึงปลายตุลา.. มันจะไม่ลงก็ให้รู้กานปายยย !K2

ขอขอบคุณๆTony-ducatiมากๆครับ Take profit จาก Demo ได้แล้วครับหลังจากเครียดมาสองวัน ขอบคุณมากครับ

น่าจะลงได้่แล้วเนอะ เข้าข้างตัวเองเกินไปหรือเปล่าก็ไม่รู้