ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

อาจารย์ค่ะ แล้วที่ติดs ไว้ควรคัืทลอสมั้ยค่ะ สัญญา Z ราคา 18510 ค่ะ !10 !10 !10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เปิดSแถว1270+- เป้าหมายเท่าไหร่ค่ะ

ใครที่เล่น ออนไลท์ กับ GS ก็ให้ขายซ้ำ 1270+- คัทลอส 1280 แล้วนอนรอ ทำกำไรสบายๆ

โอ้โห อ.จิ๊ว ขนาดนี้เลยเหรอคะ

ขอแนะนำยาฆ่าบวก ตราเรือบินค่ะ เป็นของ usa นะคะ กระป๋องละ 400 บาท

แต่คุณภาพยอดเยี่ยม ยาฆ่าปลวกในไทยสู้ไม่ได้ แต่ระวังของปลอมนะคะ

วันนี้เข้ามารายงานตัวค่ะ หลังจากไม่ได้มาซะนาน

เจ้ามหาภัยตัวน้อย มาเล่นงาน บ้าน อ.จิ้วเสียแล้วน่าเสียดายจัง ผมเองก็เคยโดนมันเล่นงานมาเมือนกันครับ ทุกวันนี้ที่บ้านผมไม่เคยขาดยาฉีดปลวกเลยครับ

อาจารย์ค่ะ แล้วที่ติดs ไว้ควรคัืทลอสมั้ยค่ะ สัญญา Z ราคา 18510 ค่ะ !10 !10 !10

จุดตรงนี้ไม่ใชุ้จุดที่คัทลอสครับ เหมือนกับนักเรียนกลุ่มที่ 20 มาเรียนตอนนั้นอยู่ 1256 ผมก็บอกอย่างนี้เช่นกันว่าไม่ใช้จุดคัทลอส แต่เป็นจุดขายซ้ำ แล้วรอออก 1240 ครับ อย่างตรงนี้ก็เช่นกัน 1270 ไม่ใช้จุดคัทลอสครับ จุดคัทลอสมันอยู่ตั้งแต่ตรง 1245+- แล้วครับ แต่พอดีวันนี้ผมไม่ได้เข้ามา เพราะว่าต้อง รื้อชั้นหมดเลย เลยต้องเอา wiless ออกด้วยเลยเล่นคอมไม่ได้ทั้งวันเลยครับ กว่าจะทำ เสร็จก็บ่ายๆ ต้องไปหา ฟ.แฟนอีก ความจริงถ้าเป็นกลางวัน ตรงนี้ผมจะ ให้ขายซ้ำมากว่า แต่พอดีตอนนี้คนเล่น GF คงทำไรไม่ได้ ได้แต่สวดมนต์อย่างเดียว

ปล.เดียวผมก็คงต้องไปสวดมนต์ ให้ปลวกอโหสิกรรมเหมือนกันวันนี้ฉีดยา ตายไปเป็นพันๆ ตัว.....

ยิ่งหน้าฝนล่ะปลวกเจริญงอกงามดีค่ะ :unsure:

โอ้โห อ.จิ๊ว ขนาดนี้เลยเหรอคะ

ขอแนะนำยาฆ่าบวก ตราเรือบินค่ะ เป็นของ usa นะคะ กระป๋องละ 400 บาท

แต่คุณภาพยอดเยี่ยม ยาฆ่าปลวกในไทยสู้ไม่ได้ แต่ระวังของปลอมนะคะ

วันนี้เข้ามารายงานตัวค่ะ หลังจากไม่ได้มาซะนาน

หาซื้อได้ที่ไหนครับ วันนี้ ฉีด เชนได ไปกระป๋องกว่าๆ ตามด้วย น้ำยา ผงซักฟอก พอดีพ่อบอกว่าเคยอ่านเจอในหนังสือพิมพ์บอกให้หยอด น้ำยาผงซักฟอกเข้าไป ดันผสมซะข้นเลย ตอนเช็ดออก เหงื่อแตกเลย !ahh

มีท่านใดทราบการใช้ Demo บ้างครับ ตั้ง Buy และ stop loss ไว้ตอนนี้มีกำไรต้องการ Take profitต้องทำไงครับ ขอขอบคุณท่านที่ตอบครับ

มีท่านใดทราบการใช้ Demo บ้างครับ ตั้ง Buy และ stop loss ไว้ตอนนี้มีกำไรต้องการ Take profitต้องทำไงครับ ขอขอบคุณท่านที่ตอบครับ

เจ้ามหาภัยตัวน้อย มาเล่นงาน บ้าน อ.จิ้วเสียแล้วน่าเสียดายจัง ผมเองก็เคยโดนมันเล่นงานมาเมือนกันครับ ทุกวันนี้ที่บ้านผมไม่เคยขาดยาฉีดปลวกเลยครับ

เข็ดจนวันตายเลยครับ แต่จริงๆ แล้วเห็นมันขึ้นตามวงกบ ห้องน้ำก็แค่ เอาไม้แคะๆ มันออกไป ไม่รู้ว่ามันแอบไปอยู่ตามชั้นหนังสือทั้งบ้านเลย เวรกำพอดีว่าชั้นหนังสือผมเต็มหมดทุกชั้นทำให้ไม่รู้ว่ามันมาอยู่ได้ไง ดีว่าหนังสือสำคัญไว้ชั้น 3 มันกินแค่ ชั้นล่างชั้นเดียว ถ้านานกว่านี้มันกินหมดแน่ๆ

ปล. เดียวผมคงต้องไปสวดมนต์นอนแล้วครับ เพราะเีดียวดึกๆ คืนนี้ต้องตื่นมาดูบอลอีก วันนี้คงไม่ไปไหนแล้วครับ มีแ่ต่จะร่วงแ้ล้วติด 1270+- ตามคาดเด่ะ..... !_08

ถูกแก้ไข โดย clubjew

เพราะอาจารย์จิ๋วกำจัดเจ้าปลวกวายร้ายนั่นเอง เลยไม่ได้เข้ามา ที่บ้านก็เคยโดนค่ะ เหนื่อยมากกว่ากำจัดหมด

!thk !thk !thk หนูคงนอนสวดมนต์ทั้งคืนแน่เลย

ที่บ้านผมจะฉีกยากันปลวกทุกๆปี...

ไม่เคยเจอปัญหา...หมดฝนปีนี้ก็คงจะฉีดกันอีกรอบ...

กลัวเจอแบบนี้เหมือนกันครับ...กันไว้ก่อนดีกว่า...

เป็นกระป๋อง ลักษณะเป็นผง ใช้โรยแต่น้อยค่ะ

ที่กรุงเทพน่าจะต้องหาซื้อที่สำเพ็ง ใกล้ ๆ กับร้านเจ้ากรมเป๋อค่ะ เพราะของปลอมเยอะ

พรุ่งนี้จิตจะขอเบอร์ หรือแผนที่ร้านจากพี่สาวมาให้นะคะ

ที่บ้านพี่สาว (ซื้อให้เขาอยู่เพราะสงสารมา 5 ปี) ปลวกขึ้นทั้งบ้าน เอาอะไรฉีด ปลวกก็ไม่ตาย

ต้องใช้ยี่ห้อนี้ล่ะค่ะ (ลืมบอกไปว่า นอกจากอาชีพทนายความแล้ว ยังเคยทำงานก่อสร้างด้วยค่ะ เหอเหอ !uu !uu !uu คนหลายอาชีพ)

มีอะไรเรามาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ได้นะคะ !01

(ตอนนี้เป็นทั้งตัวแทนขายประกันชีวิต ประกันรถยนต์ ประกันบ้าน กองทุนรวม ทนายความ) ส่วนก่อสร้างตอนนี้ไม่ได้ทำแล้ว เพราะลูกเล็ก สงสารเขาค่ะ

เพราะเหนื่อยมาก หิ้วลูกไปแล้วสงสารค่ะ

อ้อ ขอรบกวนแผนที่ หรือเบอร์โทร.ของคุณหมอที่เคยคุยกันไว้ได้ไหมคะ E-mail jitasujee@hotmail.com ค่ะ

วันนี้น้องทองขึ้นไม่หยุดเลย

อาจารย์ต้องจ้างบริษัทกำจัดปลวกมานะครับ แนะนำเลยกำจัดเองไม่หมดครับ

ถ้าฉีดเองสักพักมันก็จะไปโผ่ที่อื่นอีก ที่บ้านมันกินตู้เป็นใบๆไม่รู้ตัวครับ