ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

จารย์จิ๊วคับ ทำไงดีคับ stop loss เท่าไรดีคับ

ขอบคุนคับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้อ.จิ๊วไม่มาแนะเลยไม่รู้จะเอายังไงดี :wacko:

เอาไงดีเพื่อนๆ แต่ที่แน่ๆ เค้ายังถือ s อยู่ 1220 จะได้มั้ยน้า

เอาไงดีเพื่อนๆ แต่ที่แน่ๆ เค้ายังถือ s อยู่ 1220 จะได้มั้ยน้า

เย้้้้้้้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ยินดีต้อนรับค่ะ

พระเจ้าจอร์ช...เห็นราคาพุ่งไปซะ...

สงสัยจะ New High อีกรอบแล้วล่ะเนี่ย...

จาเปงลม...

ไม่เป็นไร...งั้นมาดูต่อว่าจะยืนไหวมั้ย...

ยังไงเดี๋ยวบาทแข็งๆ ก็พอจะยั้งๆไว้ได้มั่งน่ะ...

ถูกแก้ไข โดย @WuT

วันนี้ไม่ว่างทั้งวัน เลยไม่ได้มาทำกราฟให้ดู ไหนมีนักเรียนคนไหนเล่นตามนี้บ้าง ยกมือขึ้น หรือว่าตายกันหมดหว่าเท่าที่ดู..... ดูตามกราฟเลยครับ

ปล. วันนี้เก็บกวาดบ้านครั้งใหญ่ เพราะเอาหนังสือออกจากชั้นวางหนังสือ ปรากฏว่าปลวกกินหมดบ้านเลย เหนื่อยแทบตาย...

post-725-063158000 1284474247.jpg

พระเจ้าจอร์ช...เห็นราคาพุ่งไปซะ...

สงสัยจะ New High อีกรอบแล้วล่ะเนี่ย...

จาเปงลม...

ไม่เป็นไร...งั้นมาดูต่อว่าจะยืนไหวมั้ย...

ยังไงเดี๋ยวบาทแข็งๆ ก็พอจะยั้งๆไว้ได้มั่งน่ะ...

เซ็งเลยอ่ะ คราวนี้มันจะกลายเป็นกระทิงมั้ยเนี่ย คุณwut เห็นข่าวออกว่า จะมีมาตรการทำให้บาทอ่อน ถ้าบาทอ่อนบวกทองขึ้นจริง ตายแน่เลยอ่ะ :angry: :angry: :angry:

เซ็งเลยอ่ะ คราวนี้มันจะกลายเป็นกระทิงมั้ยเนี่ย คุณwut เห็นข่าวออกว่า จะมีมาตรการทำให้บาทอ่อน ถ้าบาทอ่อนบวกทองขึ้นจริง ตายแน่เลยอ่ะ :angry: :angry: :angry:

ผมจะดูคืนนี้ก่อนครับ...จากนั้นมาดูสถานการณ์พรุ่งนี้เช้าอีกทีนึง...

ของผมอย่างเก็ง cutloss ไม่เยอะครับ...นิดหน่อย...

ใจเย็นๆ...

โดนกินหมดเลย ตู้ 3 ตู้ ทั้งซ้ายขวาตู้ใหญ่ด้วย เพราะว่าคิ้วกระเบื้องทำจากไม้มันขึ้นมาแล้วก็มาเเอบกินหนังสือเรียน ไม่ได้หยิบนานมาหยิบทีปลวกกินหมดเลยช้ากว่านี้ตูคงพังลงมาแน่ๆ เหนื่อยมากๆ เจอ ตอนห้าทุ่มคืนก่อน ตื่นมาแต่เช้าทำกว่าจะเสร็จบ่าย 3 แล้วก็ออกไปหาฟ.แฟน กว่าจะกลับ ก็ 2 ทุ่มเลยไม่ได้ทำให้ดู...ครับผม

post-725-021063500 1284474572.jpg