ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

จารย์ครับ จัดกอล์ฟเเมทช์2รับลมหนาวกันดีกว่าครับ ขอเป็นหลัง1พ.ย.นะครับ :)

ลงชื่อคนเเรกเลย

1.eigna

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

+1 ค่ะ อ.จิ๊ว ขอให้ลงมา 1320-1330 รอรอรอ !thk !thk !thk

ขา s ติดที่เท่าไรกันบ้างคะ ของนู๋ 1280 1300 สัญญาหมดเดือนนี้ แง้ ๆ จะลงมาให้คัท บ้างป่าวคะ ท่านกุรุทั้งหลาย ช่วงตอบที ทำงัยดีคะ อย่าบอกว่าทัมจัยยยยยยยย นะค้า เพราะกะลังทำอยู่!Wt !49 :(

ขอเปนกำลังใจให้ เชียร์ให้ลงคับ ปลายเดือนนี้น่าจาลงแล้ว :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ขอเปนกำลังใจให้ เชียร์ให้ลงคับ ปลายเดือนนี้น่าจาลงแล้ว :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ผมว่านะน่าเปิด ซื้อดักราคาไว้ก่อนถ้ามันลงมาจริงเราก็ออกได้ถ้าไม่มาจริงหรือแย่มันขึ้นไปยังจะพอมีกำไรบ้างดีกว่ารุ้นลงดูจะเยอะอยู่นะ40+พอมันขึ้นก็ลุ้นให้มันขึ้นมาและออกหรือไม่ก็ถือซ้ำอีกไม้ หรืออีกวิธีถือรอก็ได้พี่ใหญ่เทออกเยอะและน่าจาลงนะ

คิดูเอาเองนะผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกะคุณนะ

ถูกแก้ไข โดย boom_b-b

สวัสดีครับอาจารย์จิ๋ว และพี่น้องขา S ทุกท่าน

ผมยังอยู่ไม่ไปไหนคับ S อยู่สองตัวที่ 1255 กับ 1299 เด็ดปะครับ ใครยังติดอยู่สบายใจนิดหนึ่งนะครับ ผมติดด้วยงิงิ

ใช้วิชาอาจารย์จิ๋วนะครับ เรยมองกลับไปดูระยะ DAy ในหลายเดือนที่ผ่านมาเจอเทรนหนึ่ง มันอยู่กลางเทรน และมันก็ติดอยู่ตรงนี้มาหลายวันแล้ว

เรยสงสัย ว่าถ้าผมนับขาแบบนี้ มันจะสามารถ นับเป็น 3 หรือ 5 ได้ปะครับ เผื่อถ้าถูกผมจะได้มีเฮ ออกแถว 1224 งิงิ จะมาไหมน้า

ผมยังสู้อยู่ครับ GF เต็มๆๆ สัญญา V สองสัญญา งิงิ อย่าไปกลัวครับพี่น้อง เจอกันที่ 1315 ก่อนแล้วกันแล้วค่อยออกแถวนั้น หรือเทยาวๆๆ แบบอาจารย์จิ๋ว ว่าเจอกันที่ 1224 เรย

บายบาย

สวัสดีครับอาจารย์จิ๋ว และพี่น้องขา S ทุกท่าน

ผมยังอยู่ไม่ไปไหนคับ S อยู่สองตัวที่ 1255 กับ 1299 เด็ดปะครับ ใครยังติดอยู่สบายใจนิดหนึ่งนะครับ ผมติดด้วยงิงิ

ใช้วิชาอาจารย์จิ๋วนะครับ เรยมองกลับไปดูระยะ DAy ในหลายเดือนที่ผ่านมาเจอเทรนหนึ่ง มันอยู่กลางเทรน และมันก็ติดอยู่ตรงนี้มาหลายวันแล้ว

เรยสงสัย ว่าถ้าผมนับขาแบบนี้ มันจะสามารถ นับเป็น 3 หรือ 5 ได้ปะครับ เผื่อถ้าถูกผมจะได้มีเฮ ออกแถว 1224 งิงิ จะมาไหมน้า

ผมยังสู้อยู่ครับ GF เต็มๆๆ สัญญา V สองสัญญา งิงิ อย่าไปกลัวครับพี่น้อง เจอกันที่ 1315 ก่อนแล้วกันแล้วค่อยออกแถวนั้น หรือเทยาวๆๆ แบบอาจารย์จิ๋ว ว่าเจอกันที่ 1224 เรย

บายบาย

ถูกต้องครับ เล่นเทรนใหญ่ต้องใจเย็นอย่าไปตกใจกับสิ่งที่เกิดครับ ตอนนี้หลายคนเริ่มกลัวว่ามันจะไปต่อเราต้องถ่องไว้ จงกลัวเืมื่อคนอื่นโลภ จงโลภเมื่อคนอื่นกลัว ที่ตีเทรนมาถูกต้องเด่ะเลยครับ เดียวผมจะทำชัดๆ ให้นักเรียนคนอื่นดูพอดีเลยครับ

ถูกแก้ไข โดย clubjew

มาดูเทรนย่อยก่อน !hh

1. ตอนนี้น้องทองเ่ล่น side way เทรนเหลืองอยู่ ใครที่ขายเมื่อวานตามที่ผมบอกก็ใจเย็นๆ ก่อนครับ ใครที่ยังไม่ได้ขายก็ขายมันตรงนี้เลยครับ แต่อย่าลืมสตอปลอส 1366 เช่นเคย !Wt

2. จากการที่มันไม่หลุดเทรนเหลือทำให้ชัดเจว่ามันเล่น side way เทรนเหลืองต่อไปมุ่งสู่เหลืองบน 1354 !_Rd

3. การที่มันหลุดเทรนย่อยแดงเป็นการยืนยันที่จัดเจนว่าเล่นเทรนเหลือง...ใครที่ขายเมื่อวานถ้าเรียนกับผมตีเทรนเอง คงหนีออกทำกำไรกันไปบ้างแต่ถ้าไม่ได้ออกตอนนี้ก็รอต่อไปครับ !v@

คำแนะนำวันนี้ ใครที่ยังไม่ได้ขาย เมื่อวานวันนี้โอกาสดีที่ขึ้นมาให้ขายกันอีกรอบ แล้วสตอปลอส 1366 เป้าหมายเหลืองล่าง 1340+- ถ้าหลุดก็ไม่ต้องปิด จบข่าว.... !Announce

post-725-070064900 1286936017.jpg

เอาเทรนใหญ่มาให้ดูครับ ตอนนี้ต้องทนอย่างเดียว

ปล.แต่ถ้าหลุดขึ้นบนขี้แตกอย่างเดียวครับ การสตอปลอสเลยเป็นสิ่งที่ดีครับ

post-725-060806300 1286936252.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew