ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

นั่นสิเบื่อจริง กลางวันนิ่ง กลางคืนขึ้น ลง <_<

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยากรู้เหมือนกันที่เพื่อนๆ เล่นกันตอนดึก เล่นที่ไหน แล้วเล่นกันอย่างไร ใครที่เล่นอยู่รบกวน

บอกรายละเอียดด้วยนะคะ !10

อยากให้ gf เปิดซื้อขายได้ถึงเที่ยงคืนจัง

ขออนุโมทนาบุญกับอาจารย์ด้วยครับ !10 !10 !gd !gd

เห็นจารย์บอกว่า เณรรูปนี้จะไปบวชวัดที่ปฏิบัติกัมมัฎฐาน ใช่ไหมครับ...อยากทราบว่าวัดอะไรครับ...ขอบคุณครับ

ขอร่วมอนุโมทนาบุญ กับ ท่าน อ.จิ๊ว ด้วยคนค่ะ

!thk !thk !thk !10 !10 !10

ขออนุโมทนาบุญกับอาจารย์ด้วยครับ !10 !10 !gd !gd

เห็นจารย์บอกว่า เณรรูปนี้จะไปบวชวัดที่ปฏิบัติกัมมัฎฐาน ใช่ไหมครับ...อยากทราบว่าวัดอะไรครับ...ขอบคุณครับ

ไม่ทราบว่าอยู่จังหวัดหนองบัวลำพูหรือเปล่าครับ เพราะว่า หลังจากที่พระท่านถึงหนองบัวลำพู ก็ได้โทรกลับมาหาผมว่า ได้วันบวชแล้วคือวันที่ 10 กรกฏาคมนี้ครับ หรือวันนี้ นี้เอง พระท่านบอกว่าจะใช้ บาตรและจีวรที่ผมถวายไปตลอดจนบวชเสร็จครับ ไงถ้าอยู่จังหวัดนี้ก็ไปงานบวชก็ได้ครับ เพื่อพี่จะได้ร่วงอนุโมทนานบุญแบบเต็ม เพราะว่า พระท่านไปคนเดียว ไม่ได้บอกใครเลยพ่อแม่ก็ไม่ได้ไปครับ ลองโืทรไปหาพระท่านได้ครับ เบอร์พระสยามครับ086-361-3480 หรือใครอยากคุยกับท่าน ตลอดที่บวช 3 เดือนท่านศึกษาธรรมะอย่างจริงจัง จนผมคุยกับท่าน 2 ชม. เวลาผ่านไปไวมากๆ พระท่านบอกตลอดบวชเณรมา 3 เดือนเพิ่งผิดศีล เพราะต้องรับเิงิน 300 บาทค่ารถทัวร์ไปหนองบัวลำพูนี้แหละ เพราะศีล 10 ข้อของเณรคือ ห้ามรับเงิน ท่านไม่ได้ใช้เงินเลย และศึกษาอย่างแท้จริง

เล่น gf เซ็งเลย กลางวันแม่งนิ่ง ทีเริ่มค่ำสบัดแรงเหลือเกิน

เสนอให้เล่น กลางคืนดีกว่า เลิกไปเลยกลางวัน

ถ้าซื้อตาม อาจารย์ 1195 รอจนเย็นก็ไม่ได้ปิด เพราะนิ่งเหลือเกิน

อยากรู้จัง มีที่ไหนเล่นกลางคืนได้บ้าง เอาแค่เที่ยงคืนก็พอ แล้วเริ่มขั้นต่ำเท่าไหร่

เอาชื่อ กิจการในไทย และเงินก็อยู่ในไทย ไม่ต้องโอนไปวางต่างประเทศ

ที่อยู่ในไทย ก็มีแค่ mother gold สุข ที่ผมเคยเล่นเมืื่อ 2 ปีก่อนครับ เรียกว่า Gold FM แต่ว่าโกงมากๆ แถมค่าคอมแพงสุดๆ แบบว่า ต่างประเทศทั่วไป ค่าคอมไม่เกิน 0.5 เหรียญต่อ 1 lot แต่ mother gold สุก ค่าคอม 2.7 เหรียญ แล้วก็บอกว่าทุกสปอต ยิ่งส่งต่างประเทศทั้งหมด แสดงว่าเขาผิดกฏหมายห้ามเล่น Gold spot มานานแสนนานแล้วครับ แต่กฏหมายไทยอ่อนไม่สามารถทำอะไรได้ จนทุกวันนี้ได้ข่าวว่าเล่นกับเขาไม่ได้เล่นแล้ว เพราะ โดน กลต. สั่งห้ามรับ ลูกค้าเพิ่มแล้ว แต่ลูกค้าเก่ายังเล่นได้ งง ไหมสั่งห้ามแต่คนเก่ายังเล่นได้ ทุกวันนี้เหลือแต่ให้เล่น Gold online อย่างเดียวครับ แล้วก็มี ออส สิ .... ที่เล่นได้ครับ

ถูกแก้ไข โดย clubjew

ที่อยู่ในไทย ก็มีแค่ mother gold สุข ที่ผมเคยเล่นเมืื่อ 2 ปีก่อนครับ เรียกว่า Gold FM แต่ว่าโกงมากๆ แถมค่าคอมแพงสุดๆ แบบว่า ต่างประเทศทั่วไป ค่าคอมไม่เกิน 0.5 เหรียญต่อ 1 lot แต่ mother gold สุก ค่าคอม 2.7 เหรียญ แล้วก็บอกว่าทุกสปอต ยิ่งส่งต่างประเทศทั้งหมด แสดงว่าเขาผิดกฏหมายห้ามเล่น Gold spot มานานแสนนานแล้วครับ แต่กฏหมายไทยอ่อนไม่สามารถทำอะไรได้ จนทุกวันนี้ได้ข่าวว่าเล่นกับเขาไม่ได้เล่นแล้ว เพราะ โดน กลต. สั่งห้ามรับ ลูกค้าเพิ่มแล้ว แต่ลูกค้าเก่ายังเล่นได้ งง ไหมสั่งห้ามแต่คนเก่ายังเล่นได้ ทุกวันนี้เหลือแต่ให้เล่น Gold online อย่างเดียวครับ แล้วก็มี ออส สิ .... ที่เล่นได้ครับ

รอฟังคำแนะนำเพิ่มเติมด้วยค่ะ ไม่อยากเล่น GF แล้ว

เรียนถามว่าแล้วอย่าง golbex มีไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จาน จิ๊ว คร้าบ ขอ SET50 ด้วยจิ คร้าบบบ

ขอบคุณคร้าบบบบ

ขอบคุณ อ.จิ๋ว สำหรับน้ำมันด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

รอฟังคำแนะนำเพิ่มเติมด้วยค่ะ ไม่อยากเล่น GF แล้ว

เรียนถามว่าแล้วอย่าง golbex มีไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

มีครับ แต่ว่า เป็นการโอนเงินไปต่างประเทศ ซึ่งมีหลายบริษัทมากๆ เห็นว่าน่าจะมีประมาณ 20 บริษัทเลยครับ แต่ว่าจะมีพวกโกงแอบแฝงอยู่ คือ หลอกให้เราฝากเงินพอได้มากพอควรก็ปิดหนี ซึ่งบริษัทแนวนี้ต้องระวังอ่ะครับมีเยอะเหมือนกัน ล่าสุดเพิ่งจับได้เมื่อปลายเดือนมิถุนายนก็จับได้ไปกลุ่มหนึ่งเองครับ !59 ต้องหาบริษัทที่มั่นคงและน่าเชื่อถือครับ ส่วนเรื่องผิดกฏหมายนั่น ต่างประเทศไม่ผิด แต่ประเทศไทยผิดครับ เพราะคงไม่อยากให้คนมอมเมากับความเสี่ยง แต่ประเทศของเราก็มีนักลงทุน และแน่นอนก็ไม่อยากโดนเอาเปรียบจากคนในประเทศด้วยกันเอง พูดไปเดียวก็หาว่าผมโจมตีบริษัทในไทยอีก !061 ไม่ขอพูดถึงดีกว่า ไงถ้าใครสนใจจริงๆ ก็ E-mail หาผมได้ครับ ที่ pro_jew@hotmail.com การลงทุนมีความเสี่ยงนักลงทุนต้องศึกษาให้ดีก่อนน่ะครับ เพราะผมก็คนธรรมดาคนหนึ่งครับ !53

ปล. เดียว set50 กับน้ำมัน ทำใ้ห้ดูวันจันทร์แล้วกันครับ ขอดู เอเชียเล่นสักหน่อยก่อน

ฟังดู GF ไม่น่าเล่นเลย (กำลังจะลองอยู่) ขอรอวันจันทร์ กองทุนนำมันดีกว่า ขอบคุณล่วงหน้าครับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

รอสมัคร รุ่น 16 ขอรายละเอียดด้วยค่ะ อิ อิ !thk !thk !54 !53

รอสมัคร รุ่น 16 ขอรายละเอียดด้วยค่ะ อิ อิ !thk !thk !54 !53

ต้องค่อยติดตาม เช้าวันจันทร์ก่อนครับ