ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ จานจิ๊ว แม่นจิงๆๆๆ

รบกวน SET50 ด้วยน้าคร้าบบบ จาน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้าคืนนี้ ไม่ผ่าน 1217+ ขายซ้ำได้เลย รึเปล่า ครับ

น้องทองมาล่อแม่งเมาแล้ว....... !ghost

เมื่อวานเป้าหมายใหญ่อยู่ที่ 1218+- ไม่คิดว่าจะมาง่ายดายอะไรขนาดนี้ ใครที่ซื้อ 1197+- คงได้ค่าขนมกันไปอีกแล้ว !ee ตรงนี้แหละ ใครขายซ้ำมีสิทธิ์รวยได้ เพราะว่าถ้าเป็นแผนล่อแม่งเมาตรงนี้จะได้ราคาที่ดีที่สุด แต่ก็อย่าลืมสตอปลอสเพราะว่า ที่ผมบอก ขา 5 เกิดได้หมด 5 กุด 5 เท่า 5 เต็ม เมื่อวานลืมบอกไปว่ามี 5 ทะลุด้วยคืออาจทะลุขึ้นไปแต่ก็ไม่น่าเข้าเทรน เีขียวได้อยู่ดี !uu

1. เมื่อวานมาติดเส้นที่บอกเด่ะ 1218+- ตรงแนวต้านเส้นสีแดงตามคาด ใครขายซ้ำให้สตอปลอส 1225+- น่ะครับ วันนี้ดูดีๆว่าผ่านไหม ถ้าผ่านก็แค่สตอปลอส เสียไม่ถึง 10 เหรียญ 3 วันมานี้ผมบอกเลขตััวเดียวตลอดคงได้ค่าขนมกันบานเลย !57

2. ถ้าวันนี้แผนล่อแม่งเมาขอมันสำเร็จมันน่าจะทุบลงมา 1194+- แล้วหลอกอีกนิดหน่อย 1-2 วัน ก่อนลงนรกขุมสุดท้ายถ้าลงผ่าน 1194+- ไปได้ขอบอก !dd

ปล. พักหลังนี้แม่นเกินไปไหมนี้ เดียวพวกกองทุนขาใหญ่จะจับผมไปทำอาหารแบบปลาหมึกพอลไหมหน่อ !53 !53 !53

post-725-055993000 1279060433.jpg

สวัสดีคับอาจารย์ จิ๋ว !10

ผมมี 1241 ( 19046 ) ถ้า 1218+ มาผมควรถือไว้ลุ้นหรือขายทิ้งดีครับ รบกวนขอคำชี้แนะทีครับ

ขอบคุณมากครับ

ไม่ไ้ด้ซื้อซ้ำแถว 1188+- ที่ผมแนะนำหรอครับ เพราะว่าเป็นแนวรับรายเดย์ที่น่าเสี่ยง เฉลี่ย ไม่งั้นน่าจะหลุดได้กำไรเลยถ้าออกแถวนี้ทั้ง 2 ตัว แต่ถ้ามีตัวเดียวผมแนะนำดังนี้

ออกก่อนแถว 1218+- ถ้ามันเด้งมาอีกทีแล้วไม่่ผ่าน แล้วขายซ้ำ สักนิดแล้วสตอปลอสตามที่ผมบอก แต่ถ้ามันเล่น 5 ทะลุอย่ามาด่าผมน่ะครับเพราะว่าผมก็บอกแล้วว่าตรงนี้ดูยากสุด สามารถเกิดได้หมด แค่ตอนนี้ผมมองลงมากกว่าเท่านั้นเองครับ

ขอบคุณค่ะคุณจิ๊ว 5fc0f220.gifหั้ยมานมาเถอะอั้ย 1194 ฮึ่ยยย ออมจะช้อนมานเรย ชอบล่อดีนัก 3c68bb64.gif

สวัสดีครับ อาจารย์จิ๋ว

ผมแอบอ่านติดตามชื่นชมผลงานอาจารย์มานาน

อาจารย์เก่งมากจริงๆครับ ผมเองก็เพิ่งหัดเริ่มวิเคราะห์ทางเทคนิค ยังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ ขออนุญาติรบกวนอาจารย์ ช่วยแนะนำเคล็ดลับอะไรให้บ้างได้มั้ยครับ (สำหรับฝึกฝนด้วยตนเองน่ะครับ)

ขอบพระคุณมากครับ