ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

!10 อ่านกราฟล่าสุดแล้ว สยองขวัญไปเลยอ่ะค่ะ มันจะเกิดขึ้นในเร็วๆนี้ป่าวคะ !_09 !_09 !_09

!Aa ยังมะต้องตกใจปายยย อันนั้นมันภาพใหญ่ ระยะใกล้ 'จารย์จิ๊วว่ามันน่าจะขึ้นไปล่อแมงเม่าแถว 1180+ ก่อน

ส่วนจะเลย 1180 ขึ้นไปอีกหรือเปล่า.. งานนี้ชาวดอยก็หาทางหนีทีไล่กันเองเน้อ... !_01

อ้อ! ขออนุญาตเอากราฟ 'จารย์มา post อีกรอบ จะมะต้องย้อนกลับไปดูหน้าก่อน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!10 อ่านกราฟล่าสุดแล้ว สยองขวัญไปเลยอ่ะค่ะ มันจะเกิดขึ้นในเร็วๆนี้ป่าวคะ !_09 !_09 !_09

!Aa ยังมะต้องตกใจปายยย อันนั้นมันภาพใหญ่ ระยะใกล้ 'จารย์จิ๊วว่ามันน่าจะขึ้นไปล่อแมงเม่าแถว 1180+ ก่อน

ส่วนจะเลย 1180 ขึ้นไปอีกหรือเปล่า.. งานนี้ชาวดอยก็หาทางหนีทีไล่กันเองเน้อ... !_01

อ้อ! ขออนุญาตเอากราฟ 'จารย์มา post อีกรอบ จะมะต้องย้อนกลับไปดูหน้าก่อน

ถ้าเป็นเราเรียกว่า ยอดดอยเลยอ่ะ นี่ขนาดเรา18150 ยังหนาวๆ อยู่เลยอ่ะ :lol: :lol:

วันก่อนที่ รีบาวด์ขึ้นไปหน่อย ไม่ได้ขายเหรอคะ

ของเราขายไปแล้ว ตอนนั้นซื้อมาที่ 18280 ขายไป 18285 ไม่ขาดทุนก็บุญแล้วค่ะ

:lol: :lol:

:lol: :lol: ถ้าลง980นี่ ผ้าห่มธรรมดาเอาไม่อยู่แล้วเฮียจิ๊ว....ต้องใช้ผ้าขาวหรือผ้าเหลืองห่มถึงจะเอาอยู่:lol: :lol:

วันก่อนที่ รีบาวด์ขึ้นไปหน่อย ไม่ได้ขายเหรอคะ

ของเราขายไปแล้ว ตอนนั้นซื้อมาที่ 18280 ขายไป 18285 ไม่ขาดทุนก็บุญแล้วค่ะ

:lol: :lol:

ใช่ค่ะ ดีจังเลยค่ะที่ออกทัน ตอนแรกกะจะปล่อยเหมือนกันนะ ด้วยความโลภ :lol:

เลยต้องนอนหนาวอยู่ตอนนี้ กะว่ารอรีบาวด์รอบนี้จะจัดการค่ะ ^_^

มีต้นทุนที่ 18,900 x 20

18, 950 x 5

18,650 x 10

18,560 x 15

อย่างนี้เรียกดอยหรือยังค่ะ ? จะทำยังไงดี ????

ใครก็ได้ช่วยทีค่ะ ตอนนี้เกิดภาวะเงินฝีดสุดขีด !

ยอมรับการขาดทุนก่อนครับ เพราะว่าเราไม่มี cut loss

ตามมาคือดูก่อนว่าจะรีบาวไปได้แค่ไหน ถ้า 1180+- มาจริงแล้วไปต่อ

ก็ไปรอ cut ทั้งหมดที่เทรนฟ้า อ. แต่จะผ่านหรือปล่าวไม่มีใครรู้

จำเป็นอาจจะต้องง cut บางส่วนที่ 1180+- การตัดสินใจวางแผนแล้วแต่ตัวคุณเอง

ต้องยอมรับและหาทางแก้ไขครับ

พิจารณาดูนะครับ !17

โพสต์ไม่ได้เลย พิมพ์แล้วพิมพ์อีก ว้า

!_10 !ahh ตอนนั้นขึ้นไป 19200 แล้วปล่อยไม่ทัน เลยถือเรื่อยมาเลยค่ะ

ดอยอีกแล้วหรือนี่ !_cd

ใจร่มๆๆ ค่ะชาวดอยทั้งหลาย อ.จิ๊วบอกว่าจะมีรีบาวน์ขึ้น ก้อทะยอยปล่อยของออกนะค่ะ ตัดสินใจเองดีดี

การวางแผนไว้ล่วงหน้าดีที่สุด ราคาอาจมาตอนกลางวัน กลางคืน เราไม่ทราบ แต่วางแผนไว้ว่ารีบาวน์ถึงจุดไหนจะปล่อยเท่าไร หรือทั้งหมดดี ขึ้นอยู่กะการตัดสินใจของคุณค่ะ

ขอให้ทุกท่านโชคดีค่ะ

!_10 !ahh ตอนนั้นขึ้นไป 19200 แล้วปล่อยไม่ทัน เลยถือเรื่อยมาเลยค่ะ

ดอยอีกแล้วหรือนี่ !_cd

เหมือนกันเลย กะว่าขออีกร้อยสองร้อย !064 !064 !064 ไม่ได้เลยสักบาืท ขาดทุนอีกต่างหาก

จะขายก็เสียดายกลัวมันขึ้น จะซื้อก็เสียดายกลัวมันลง !45 !45 !45

เหมือนกันเลย กะว่าขออีกร้อยสองร้อย !064 !064 !064 ไม่ได้เลยสักบาืท ขาดทุนอีกต่างหาก

จะขายก็เสียดายกลัวมันขึ้น จะซื้อก็เสียดายกลัวมันลง !45 !45 !45

อารมณ์เดียวกันเลย

ตอนนี้ราคาทอง งึกงึก งักงัก ฝึกเล่น demo กันไปก่อนครับ ผมเล่นไปเล่นมาทำ Type หายไปหนึ่งตัวเอากลับมาไงครับ ปกติมีสามรายการ เช่น Instant Execution-Pending Oder-Clos Oder