ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

บทวิเคราะห์ของบริษัท

ผมจะเปลี่ยนที่อัพโหลดให้คับ

คิดว่าวันนี้ไม่น่ามีปัญหาคับ

ขออภัยที่โหลดกันไม่ได้คับ

ไม่น่าไว้ใจที่อัพโหลดไม่ได้มาตรฐานเล้ย !59

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

บทวิเคราะห์ของบริษัท

ผมจะเปลี่ยนที่อัพโหลดให้คับ

คิดว่าวันนี้ไม่น่ามีปัญหาคับ

ขออภัยที่โหลดกันไม่ได้คับ

ไม่น่าไว้ใจที่อัพโหลดไม่ได้มาตรฐานเล้ย 9bbc76d5.gif

ดีคะน้าเคน ขอตามอ่านวิเคราะห์ด้วยคนนะคะ

อันนี้เป็นการประกาศตัวเลขเศรษฐกิจในสัปดาห์นี้ครับ

แปลไทยเรียบร้อยแล้วครับ !031

ตัวเลขเศรษฐกิจสัปดาห์นี้

อันนี้บทวิเคราะห์บริษัท !031

ดาวโหลดกดตรงนี้

ปล่อยมะลงอ่ะค่ะ..น้าเคน(19050 ค่ะ)

ขอดีดแรงๆหน่อย จาได้ปล่อยซะที

!_02 !_02 !_02

ราคาเดียวกับผมเลยครับ 19050 เดี๋ยวผมรอเป็นเพื่อนครับ

!53 !53 !53

ขอบคุณครับ น้าเคน...

บทวิเคราะห์ของน้าเคนที่นี่กับที่น่ำเชียง เป็นเนื้อหาเดียวกันใช่มั้ยครับ?

!01 !01

ขอบคุณครับ น้าเคน...

บทวิเคราะห์ของน้าเคนที่นี่กับที่น่ำเชียง เป็นเนื้อหาเดียวกันใช่มั้ยครับ?

!01 !01

ใช่เย้ว...จ้า คุณน้าเคน มีบ้าน 2 หลัง มีบ้านเล็ก กับ บ้านใหญ่ !30

!thk !10 !031 !gd

ราคาเดียวกับผมเลยครับ 19050 เดี๋ยวผมรอเป็นเพื่อนครับ

!53 !53 !53

หมดหน้าตักเลยค่ะ(ทุนไม่เยอะ)มารอทุกวัน มะไหร่จาได้ปล่อยน้าาาา

ถ้าลงเยอะๆ สงสัยต้องหาทุนมาเพิ่ม เก็บของถูกกะเค้ามั่ง

!034 !034 !034

สวัสดีคับทุกท่าน

มาเดาๆกันต่อ

เมื่อวานเมกาหยุดตัวเลขเศรษฐกิจเมกาเลยมะมี

แต่ตัวเลขทางฝั่งยุโรปดูดีไม่น้อยเลยเมื่อวาน

เช้านี้ตัวเลขดุลการค้าของออสเตเรียดูดีมีชาติตระกูลมาก

ทำให้ออสหันมาเล่นสินทรัพย์เสี่ยงอีกครั้ง

แม้ว่าจะมีข่าวตรึงอัตราดอกเบี้ยไว้ที่ 4.5% ก็ตาม (ดอกยังดีก่าบ้านเราอีก)

มาดูกราฟกัน

จากกราฟจะเห็นว่าเมื่อวานทองเป็นเด็กดีวิ่งอยู่ในกรอบสีเขียวที่ตีไว้

แต่พอเช้ามาเริ่มออกอาการเป๋แล้วคับ

ราคาหลุดเทรนสีเขียวออกมาแล้ว ต้องดูว่าจะกลับเข้าได้มั้ย

ราคาวันนี้ดูกรอบการเล่นไว้ที่ 1200 - 1208 หากหลุดทางไหนก็ไปทางนั้นต่อ

หากทะลุ 1208 ไปได้มีลุ้นไป 1225

แต่หากหลุด 1200 ฝันร้ายมาเยือน ไปแถว 1191 คับ

MACD อยู่แดนลบ เส้นประแดงวิ่งแนวระนาบ แท่งขาวลดระดับลง ราคา sideways down คับ

RSI หักหัวลง ราคาน่าจะลงต่อคับ

ทองแท่ง

จากกราฟสัญญาณศรเขียวยังไม่ขึ้น

รอต่อไปคับ

ยังมีโอกาสเก็บของถูกอยู่คับ

โชคดีทุกท่าน

ที่ว่ามาผมเดา !ee