ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เจ้มีแต่ลามก ไม่ทราบว่าจะโดนแบนป่าวนี่สิ อิ อิ

คุณอลัน เล่น gs สนุกดีเนอะไม่เครียด ได้เป็นค่าก๊วยเตี๋ยว ไปวันๆ

ค่ะคุณเกี้ยมอี๋ อยากให้เป็นงั้นจัง อลันยังมะค่อยกล้าจ้ิมค่ะ

เพิ่งจ้ิมวันแรกมะวาน ลำไยมา26 เหรียญ ดีใจมว้ากกกก โทรบอกเพื่อนไปทั่ว 55555

แบบต่ืนเต้นกลัวจิ้มผิดจ้ิมถูก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ต๊ายยย ... ผิดรูป เอาใหม่ๆ ค่ะ :P

แปะเผื่อ ราย 4 ให้พี่อลันค่ะ ^_^

5555555 เจ็งดีอ่ะ นอกจากให้ไม่ล้มแล้ว พี่ว่าช่วยให้มีที่ยืนสบายเวลารถแน่น คนคงหยึ๋ยไอ้ไม้น้ี

แล้วขยับให้ห่างไว้

ขอบคุณมากๆค่ะ สำหรับกราฟ :01

ขอโทดนะคับเจ๊ นั่งดูซอมบี้เพลินไปหน่อย เพิ่งเปิดห้องเข้ามาดูคับ

หนังใหม่เอี่ยมชนโรง น้องญ่าจัดอีกแว๊ว 55+

ยิ่งคืนนี้ราคาเนือยๆ แบบนี้ เรยตั้งๆ ออเดอร์ทิ้งไว้ตามแนว แร้วเอนดูหนังซะเรย

ปล่อยเค้าเลือก ว่าจากินคัทหรือแมทเทคเรา

ไม่ตัด 0 นะคับ ต่ำกว่าคับ

ขค.เจ๊อลันที่คอยเตือนนะคับ

โตเกียวเค้าชอบลงมือแท่งบ่าย 2 คับเจ๊ เวลาจาเล่นแผลงๆ

ไม่ว่านึกอยากกระชากขึ้นหรือสาดของทิ้ง แท่งนี้ผ่านไปซัก 20 นาที เด๋วมีดี

บอยต้องคอยเช็คกราฟเวลาเข้าแท่งนี้คับ เพื่อความปลอดภัย

ส่วนที่บอกว่าขยาด กับการรับของ ของเค้า

เพราะว่าในวันที่เค้าสาดของทิ้งก่อนจาก อย่าได้คิดเอามือเข้าไปรับเรยคับ

มีดทั้งนั้น

จนกว่าใกล้ๆ บ่าย 3 หรือจนกว่าเค้าไปๆ ซะ

อยากเก็บค่อยเสี่ยงเก็บไว้ลุ้นกับยุโรป

ยินดีกับกำไรประเดิม GS ของเจ๊อลันด้วยนะคับ

ถูกแร้วคับ เราต้องมีแนวทางการเทรดที่เป็นสไตล์ของเราเองคับ

เมื่อค้นพบแร้ว ก้อทำซ้ำๆ ทำบ่อยๆ นะคับ

คราวที่แล้ว ตัดลงใกล้0 ที่ราย4 ร่วงไป45เหรียญ จาก1253-1208

ถ้าราย1 ตัดข้ึนใกล้0 มะรู้ จะเป็นไงบ้างเนอะ

พี่สนใจเรื่องเวฟกะดูไฟโบค่ะ เลยเอามาประกอบกับอินดี้ หาคล่ืนค่ะ

แล้วหาลำไยจากการสวิงของแต่ละคลื่นค่ะ แบบเทรดสั้น 2-5 เหรียญ ยังมะกล้าเยอะเพราะกลัวผิดค่ะ

ก็หนุกนะ แต่งง มากๆ ต้องใช้สมาธิมากๆในการดู

แบบทวนแล้วทวนอีก ว่าใช่คลื่นน้ีแน่นะ อะไรแบบน้ัน ก็พอได้ตังอยู่ค่ะ

มะวานตอนเทรดจีเอสไม้แรก ตังจริงซิ มือสั่น ถามตัวเองอยู่น่ันแหละใช่แน่นะๆ 5555

กว่าจะจ้ิม spot ขยับไแล้ว เลยได้มาแค่26 เหรียญ ตื่นเต้นสุดๆเลยค่ะ

แต่ก็ยังผิดบ่อยค่ะ อย่างมะวานมองข้ึน แต่มานไซด์ไปมาจนย่อ เลยงง

มะคืนเลยมะเทรด เพราะยังจับคลื่นมะได้ค่ะ ต้อง ไปหาเหตุที่ผิดก่อน

เดี๋ยวว่างค่อยมาจับใหม่

ที่สำคัญ ต้องขอบคุณน้องญ่า น้องบอย จารดอด มากๆเลยค่ะ

พี่มีความรู้พอเอาตัวรอดมาได้ ก็เพราะจารดอด น้องบอย น้องญ่า แนะนำเทคนิคต่างๆมากมายให้

เป็นที่พึ่ง คอยให้คำปรึกษาตลอด มีน้ำใจสุดๆเลย

ขอบคุณมากๆจากใจจริง อย่างจริงใจเลยค่ะ :01 :01 :01

ถูกแก้ไข โดย Alan

ค่ะคุณเกี้ยมอี๋ อยากให้เป็นงั้นจัง อลันยังมะค่อยกล้าจ้ิมค่ะ

เพิ่งจ้ิมวันแรกมะวาน ลำไยมา26 เหรียญ ดีใจมว้ากกกก โทรบอกเพื่อนไปทั่ว 55555

เล่น lot เท่าไหร่ค่ะ ลำไยเยอะเชียว เจ้พวกเล่นสั้นขยันซอย กะลังราทุนคืนอยู่ โดนรับทานคัทอยู่เรื่อย

เจ้นับคลื่นไม่ค่อยเป็น เอาง่าย bb rsi stoch นี่แหละ กะลง ichimo ไรนี่ละ เพื่อดูรับต้าน และ แนวโน้ม สอนดูคลื่นบ้างสิ

เล่น lot เท่าไหร่ค่ะ ลำไยเยอะเชียว เจ้พวกเล่นสั้นขยันซอย กะลังราทุนคืนอยู่ โดนรับทานคัทอยู่เรื่อย

เล่น0.40 ค่ะ เหรียญ2 เหรียญก็เอาแล้วค่ะ ความกลัวมันสูง

เจ้นับคลื่นไม่ค่อยเป็น เอาง่าย bb rsi stoch นี่แหละ กะลง ichimo ไรนี่ละ เพื่อดูรับต้าน และ แนวโน้ม สอนดูคลื่นบ้างสิ

อลันคอยอ่านอาจารมาโนชกะอ่านตำราในเวปไทยโกลด์กะหาในอากู๋ค่ะ

อลันชอบเร่ืองเวฟค่ะ เมาคล่ืนดี 5555 บางทีดู2 คร้ัง นับมาคนละคลื่น งงตัวเองเลย เมามั้ง

เล่น0.40 ค่ะ เหรียญ2 เหรียญก็เอาแล้วค่ะ ความกลัวมันสูง

เจ้ยังเล่นแค่ 0.01 เลย ให้เชี่ยวก่อนค่อยขยับ :17 เจ้อลันเล่นทีเสี่ยวแต่มาคิดดู 26*31.2 ก็แค่ แปดร้อยกว่าๆเอง

ไม่เหมือนแท่งออนไลน์กว่าจะได้ 500 เลือดตาแทบกระเด็น

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

แวะมาส่อง คริคริ :La

มาส่องบ่อยๆนะคะ คุณเต้าหู้ คนเก่ง อิอิ

ต๊ายยย ... ผิดรูป เอาใหม่ๆ ค่ะ :P

แปะเผื่อ ราย 4 ให้พี่อลันค่ะ ^_^

5555555 เจ็งดีอ่ะ นอกจากให้ไม่ล้มแล้ว พี่ว่าช่วยให้มีที่ยืนสบายเวลารถแน่น คนคงหยึ๋ยไอ้ไม้น้ี

แล้วขยับให้ห่างไว้

ขอบคุณมากๆค่ะ สำหรับกราฟ :01

อ่านโพสนี้ตั้งแต่วันศุกร์ พี่ไม่เข้าจัยนะ

อ่านแ้ร้วไม่เข้าจัยว่าญ่าพูดถึงรัย ที่บอกผิดรูป แปะเผื่อราย 4 ให้เจ๊อลัน

อ่านแร้วงงๆ มันเกี่ยวรัยกัน ผิดรูปกับกราฟราย 4

พี่ก้อเรยดูผ่านๆ จนไม่รู้ว่ามันขำตรงไหน ก้อเห็นผญ. เกาะราวบนรถไฟฟ้า มันขำตรงไหน

อ่านคำบรรยายก้อยังนึกไม่ออก

จนมาอ่านเจ๊อลันพูด ว่าคนหยึ่ยไอ้ไม้นั่น แร้วหนีห่างยืนสบาย

ก้อเรยเอะจัย กลับมาพิดณารูปใหม่ ถึงรู้ 555

ทีแรกก้อมองไม่ออกนะ ไม่ได้คิดว่าเป็นไม้สำหรับปั๊มพ์ส้วม

มองไปว่าเป็นราวสำหรับให้คนเกาะจิงๆ มองอีกทีก้อนึกว่าผู้หญิงเอาไม้ไปแหย่ปุ่มรัยซักปุ่ม บนหลังคารถไฟฟ้า

ลป. พี่ชอบนะ เวลาญ่าพูดคำพวก.. ต๊ายยย ว๊ายยย กรี๊ดดด

มันฉีกแนวบ้าง เพราะปกติญ่าแนวผู้หญิงหวานๆ

มาแนวผู้หญิงเปรี้ยวๆ แสบๆ มั่ง ก้อน่ารักไปอีกแบบจ้า

เจ้มีแต่ลามก ไม่ทราบว่าจะโดนแบนป่าวนี่สิ อิ อิ

คุณอลัน เล่น gs สนุกดีเนอะไม่เครียด ได้เป็นค่าก๊วยเตี๋ยว ไปวันๆ

ห้องเคยโดนแบนเพราะหนัง ต่อไปอาจโดนแบนเพราะแก๊กลามกก้อได้ 55+ (เรยแก้ไขเปลี่ยนทั้งโพส คงไม่มีใครทันเห็นนะ 55+)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แวะมาส่อง คริคริ :La

ว๊าว.. น้องหู้ ลมอารัยพัดมาคับ

ต้องลมสลาตันแน่เรย ถึงพัดน้องหู้มาถึงนี่ได้.. พูดเล่นขำๆ คับ

สุดยอดเรยคับเจ๊ ประเดิมที่ 26 เหรียญ ไม่ง่ายเรยนะคับสำหรับเริ่มต้น

อีเลียต เวฟพารวย ยินดีด้วยคับเจ๊อลัน

ขอบคุณค่ะ ต้องรอดูจนเค้าหมดแรงก่อน ถึงจะเอสได้นะคะ

ขาบาวน์เอสสวน ก้อลำบากหน่อย จะเอสต้องรอนิ่งๆ ซัก 2 วันค่ะ

คราวหน้าต้องจำให้แม่นๆ.. เมื่อเช้า ดีดเป็นเอสๆ ค่ะ เห็นพยายาม

ขึ้นแล้ว แต่มีแรงเท เลยกล้าเอสหน่อยค่ะ :D

ราย 4 หมดแรง จากแท่งเทียน กลายเป็นเม็ดๆ

แต่ตอนนี้อินดี้ต่ำๆ เอสบี้ลงไปไม่ได้เรย ตายเมกาหมด

ต้องรอแบบญ่าว่าจิงๆ