ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เอากราฟมาฝากค่ะ ^_^ ราย 1 ราย 4 อินดี้ไม่ค่อยดีซักเท่าไหร่นะคะ

ขอบจัยกราฟ+6 น้องญ่าด้วยจ้า

มันออกอาการตั้งแต่เมื่อคืนแร้ว แต่เมกาไม่ยอม หุยด้วยสิไล่ซื้อใหญ่

แสดงว่าเอเชียวันนี้เล่นเทคนิค

จานดอดสั่งเมื่อคืน ดีดเอสๆ

อ้อ ขอบจัยวิ.อ.นันด้วยจ้า ขอบคุณ อ.นันด้วยคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หมีป่าวไม่แน่ใจค่ะ แต่อาเอสไอสูงน่าสะสมเอสอ่ะ

:01

ไม่ค่อยได้ใช้อีโมตัวนี้เท่าไหร่เรย ไม่ชอบตรงปาก อ้าซะกว้าง 55

จอมโหดจามา ต้องตั้งเซลตอปห่างๆ รองไว้ก่อนเรยอ่ะ

คุณกินผม ผมกินคุณ ถ้าผิดจุดก้อ คุณกินผม ผมให้คุณกินอีก แห่ะๆ

แอล 1277 พี่สตอป.เท่าไหร่ดีจ้าน้องญ่า

ตอปลอส 1200 ดีมั๊ย เข้าน้อย เรยตั้งไกลหน่อย 555

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

จอมโหดจามา ต้องตั้งเซลตอปห่างๆ รองไว้ก่อนเรยอ่ะ

คุณกินผม ผมกินคุณ ถ้าผิดจุดก้อ คุณกินผม ผมให้คุณกินอีก แห่ะๆ

แอล 1277 พี่สตอป.เท่าไหร่ดีจ้าน้องญ่า

ตอปลอส 1200 ดีมั๊ย เข้าน้อย เรยตั้งไกลหน่อย 555

โหหหหหหหหหหหหห ไกลจัง 1200 เลยหรอคะ หลุด 67 ก้อดูไม่ค่อยดีแล้วค่ะ

มารอดู 45 อีกทีค่ะพี่่ หลุดก้อ คัทเถอะค่ะ รอเก็บใหม่ดีกว่า :P

แต่ญ่าว่า พี่คงจะคัทตั้งแต่หลุด 70 แล้วมั้งอ่ะ แฮ่ๆ

โหหหหหหหหหหหหห ไกลจัง 1200 เลยหรอคะ หลุด 67 ก้อดูไม่ค่อยดีแล้วค่ะ

มารอดู 45 อีกทีค่ะพี่่ หลุดก้อ คัทเถอะค่ะ รอเก็บใหม่ดีกว่า :P

แต่ญ่าว่า พี่คงจะคัทตั้งแต่หลุด 70 แล้วมั้งอ่ะ แฮ่ๆ

สรุปแว่ เอส หรือ แอลอ่ะจ๊ะน้องบอย น้องญ่า

ญ่ายังไม่ได้แอลเลยค่ะ พี่ตุ๊กตา จะแอลก้อห่วงเค้าจะมาปิดแกป

ขอรอ ตรงนั้นละกันค่ะ .. เช้าก้อมีแต่ เอสอย่างเดียวค่ะ

ส่วนพี่บอย คุณดอด คงกำไร เอส แอล กันไปแล้วค่ะ :P

ยินดีกับเพื่อนๆ ที่ได้ กำไรวันนี้ด้วยนะคะ ^_^

ญ่ายังไม่ได้แอลเลยค่ะ พี่ตุ๊กตา จะแอลก้อห่วงเค้าจะมาปิดแกป

ขอรอ ตรงนั้นละกันค่ะ .. ส่วนพี่บอย คุณดอด คงกำไร เอส แอล กันไปแล้วค่ะ :P

http://youtu.be/h63gzvlyn44

วาว ดีดไม่ไหว ดีดเจอ

ต้องการเอสให้ทันราย 4 รัวหมดแม็คไปแร้ว

โตเกียวใช้แท่งนี้ประจำ ไม่ว่ากระชากหรือสาด

เกาะแอลไปเล็กน้อย แบบขยาดๆ กับการรับของจากโตเกียว

ติดลบอยู่เรย

อธิบายโตเกียวให้หน่อยนะคะ ชอบอ่านเกร็ดความรู้ที่น้องบอยเล่า

ขอบคุณจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากค่ะ :01

พี่เปิดเทรดจีเอสแล้วค่ะ เมื่อเช้าน้ี เล็งเอสเอาฤกษ์ เอาชัยได้กำไรมาเป็นขวัญถุงนิดหน่อยแล้วค่ะ

เข้าใจที่น้องๆบอกเรื่องการหาแนวทางเทรดของตัวเอง พี่คิดว่าพี่เจอแล้วค่ะ

แต่คงต้อง ฝึกอีกเยอะ เพราะยังเพิ่งเจอแนวทางค่ะ

ขอรอ ตรงนั้นละกันค่ะ .. เช้าก้อมีแต่ เอสอย่างเดียวค่ะ

ส่วนพี่บอย คุณดอด คงกำไร เอส แอล กันไปแล้วค่ะ :P

ยินดีกับเพื่อนๆ ที่ได้ กำไรวันนี้ด้วยนะคะ ^_^

ᆪthank you na ja nong ya คนงาม งามทั้งใจทั้งใบหน้า ขอบใจสำหรับเอ็มวี และกราฟสวยๆทุกวันนะจ๊ะ

พี่รอตามน้องญ่าดีกว่า ช่วงนี้เจ็บหนัก กลัวไปหมดแย้ว

ยินดีกะลำใยน้องบอย จานดอด และเพื่อนๆด้วยจ้า

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กว่าจะได้เย้ๆ กะเค้าซะที ^_^

ยินดีด้วยค่ะ

เอ..โกลเบล็กเค้าบอกว่า หลุด 65 แบบว่ากลับมายืนไม่ได้ จะลงอีกพอควรนะคะ

เอ้า ฟังหูไว้หูเนอะ จะได้ไม่ติดเหวติดดอย

น้องบอย น้องญ่า ส่องแมคดีราย1 ให้หน่อยค่ะ จะตัดที่0 รึป่าวคะ

ตอนเที่ยงที่โรงพยาบาล คนไข้สิบคนนั่งรอหมอคนเดียว ส่วนหมอก็เริ่มหิวข้าว

หมอ: พยาบาลใครมาหาหมอถอดเสื้อผ้านอนรอบนเตียงเลย ตรวจรวดเดียว

พยาบาล: ค่ะ เอ้าคนไหนมาหาหมอ ถอดเสื้อผ้าขึ้นเตียงรอเลยค้า

ทั้งหมดถอดเสื้อผ้า และขึ้นนอนรอบนเตียง หมอเริ่มตรวจแต่เตียงแรก.

เตียงที่9:ไอ้หมอนี่มันบ้า กูปวดฟันมันก็เสือกให้ถอดเสื้อผ้า

เตียงที่ 10;มึงยังดียังปวดฟัน กูมาเก็บค่าไฟฟ้า

ตอนเที่ยงที่โรงพยาบาล คนไข้สิบคนนั่งรอหมอคนเดียว ส่วนหมอก็เริ่มหิวข้าว

หมอ: พยาบาลใครมาหาหมอถอดเสื้อผ้านอนรอบนเตียงเลย ตรวจรวดเดียว

พยาบาล: ค่ะ เอ้าคนไหนมาหาหมอ ถอดเสื้อผ้าขึ้นเตียงรอเลยค้า

ทั้งหมดถอดเสื้อผ้า และขึ้นนอนรอบนเตียง หมอเริ่มตรวจแต่เตียงแรก.

เตียงที่9:ไอ้หมอนี่มันบ้า กูปวดฟันมันก็เสือกให้ถอดเสื้อผ้า

เตียงที่ 10;มึงยังดียังปวดฟัน กูมาเก็บค่าไฟฟ้า

55555 thx ka k nuch ขำดี