ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

คุณบอยเจอคุณญ่ามั๊ยคะ บอกไปอาบน้ำ

นานแบบนี้ หมีหายหมดกันพอดี

ไปนอนก่อนนะคะ

ใครติดเหวก็ขอให้ออกได้ ติดดอยก็คงอีกไม่นานน่าจะได้ออก เอิ๊กกกกกกก

เค้าไม่ได้ลำเอียงนะ บ่องตง

รวยๆๆๆทุกคนค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สงสัยอันนี้ต้องคุณดอดมาเม้นแร้วนะคับพี่นุช

บอยยังไม่ถึงขั้นคับ 555

(((((( จ า น ด อ ด )))))) ขอความเห็นหน่อยคับ บอยก้อรอฟัง

เม้นไม่ค่อยเป็น ถ้าเหม็นน่ะพอได้

เอาเป็นว่า ดีดก็เอสค่ะ ก็หลายค่ายเค้าวิว่าลง ก็ตามๆเค้าไปค่ะ

ดูจะถึง 20 เหรียญ ตามเค้าคาดกันรึป่าวค่ะ :D

คุณบอยเจอคุณญ่ามั๊ยคะ บอกไปอาบน้ำ

นานแบบนี้ หมีหายหมดกันพอดี

ไปนอนก่อนนะคะ

ใครติดเหวก็ขอให้ออกได้ ติดดอยก็คงอีกไม่นานน่าจะได้ออก เอิ๊กกกกกกก

เค้าไม่ได้ลำเอียงนะ บ่องตง

รวยๆๆๆทุกคนค่ะ

แฮ่ๆ รู้งี้ไม่อาบเนาะ จะได้แรงกว่านี้ค่ะ :P

WASHINGTON (MarketWatch) - About half of the Federal Reserve's 19 member policy-making committee said they would support ending its $85 billion-a-month bond-buying program late this year, according to an account of the committee's most recent meeting released on Wednesday. The minutes showed that "many" other members said asset purchases would likely be needed into 2014. A few wanted to stop the purchases immediately. The forecasts suggest a possible aggressive timetable for tapering bond purchases. After the June meeting, Fed Chairman Ben Bernanke said the central bank could start winding down its bond-buying program later this year and end it altogether by mid-2014. The minutes show a wide-ranging discussion of tapering the bond-purchase plan.

LOS ANGELES (MarketWatch) -- Australian stocks climbed in early action Thursday after Federal Reserve Chairman Ben Bernanke said U.S. interest rates will remain low to aid economic recovery.

Japan stocks drop as dollar drops below ¥100

Japanese stocks retreated Thursday after the dollarUSDJPY -0.16% dropped below the 100-yen level and U.S. equities finished mixed, with technology and industrial shares losing ground. The drop came ahead of the Bank of Japan's monetary-policy decision later in the day, where the central bank is expected refrain from adding to its stimulus.

Asia stocks rise after Bernanke’s remarks

Federal Reserve Chairman Ben Bernanke said U.S. interest rates will remain low to aid economic recovery, with energy producers and gold miners posting strong gains on an increase in commodity prices.

ประมาณว่า รู้ว่าไงก็ลดคิวอี เลยหันมาเล่นกับดอกเบี้ยซะ

แล้วต่อไปจะเล่นข่าวไรอีกเนี่ย

มอร์ 10.03 น.ค่ะ เพื่อนๆทุกคน กระอักเลือด...hrZVlE.jpg

ตะตะตะตบหน้าที ..บอกมาว่าไม่ได้ฝันไป..ขาเอส อ๊ากกกกกก :_cd

น้ำใบบัวบก อย่างเข้ม แทนกาแฟ :mad:

ขอบคุณข่าวค่ะ คุณดอด พักกันก่อน วันนี้คงจะไม่ใช่วันของเรามั้ง.. ^_^

แปะกราฟไว้ ขอพักใจ ไปนอนดูหนังก่อนค่ะ slime_v.gif

มอร์น่ิงค่ะ จานดอด น้องบอย น้องญ่า :Hi

ขาเอสโดนลากไส้กองออกมาหมดแล้ว

พี่ออสคนเดียวลาก30เหรียญ โหดขนาด

กระอักเป็นเลือดเลยหรอน้องญ่า สู้ๆ ขอเซฟภาพไว้ใช้บ้างโดนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก :_00

มอร์น่ิงค่ะ จานดอด น้องบอย น้องญ่า :Hi

ขาเอสโดนลากไส้กองออกมาหมดแล้ว

พี่ออสคนเดียวลาก30เหรียญ โหดขนาด

มอร์นิ่งค่ะทุกคน

เมื่อคืนเมกาลากมาปิดตลาดที่ 62 แล้วก็เป็นปกติ ถ้าเมกาปิดตลาดสูง ออสมาจะลากต่อตลอด

แต่ลากซะ ยังกะจะมีคิวอี อีกรอบ

คิวอีโดนลดแน่ๆ ก็เลยหันมาเล่นเรื่องดอกเบี้ย ทองเลยดีดซะ

เอาใจช่วยขาเอสทุกคนค่ะ

มอร์น่ิงค่ะ จานดอด น้องบอย น้องญ่า :Hi ขาเอสโดนลากไส้กองออกมาหมดแล้ว พี่ออสคนเดียวลาก30เหรียญ โหดขนาด

YJZVg.gif ออสซี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีไหน ฉ้านจะฆ่าแก..ไปละ หงุดหงิด วู้ๆๆYJZVg.gif