ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ยินดีด้วยค่ะ พี่อลัน เล่น .40 เลยหรอคะ แบบนี้ต้องแม่นมากนะ ถึงจะเล่นได้ เพราะขยับที 40 เหรียญเลยอ่ะ

ขอบคุณค่ะน้องญ่า :01 แบบว่าเล่นเหรียญครึ่งเหรียญก็ปิดแล้วเลยเล่นค่ะ แต่ถ้าเล่นยาวว่าจะลดมาเป็น .2 ค่ะ เวลาโดนลากจะได้ไม่โดนมาก

น้องญ่าค่ะ พี่รบกวนถามหน่อยค่ะ ว่าเห็นหลายท่านมองไปที่1265-70 กัน. น้องญ่าพอรู้มั้ยคะ ว่าทำไม

คือหมายถึงมีสัณญานรายไหน หรืออินดี้ตัวไหนออกอาการแบบนั้นคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดูแล้วมีความรู้สึกว่าอยากลงมากกว่าขึ้นเนอะ แต่พอลงไปก็มีคนลากกลับมาที่เดิม แล้ววันนี้จะปิดได้มั๊ยเนี่ย :_cd :_cd :_cd

อ่อ อยากถามคุณอย่าเรื่องวิเคราะห์ของอาจารย์นั่นนี่สามารถหาได้จากที่ไหนเหรอคะ ไร้สามารถจริงๆ พึ่งคุณญ่าบ่อยก็เกรงจายยย

อ่อ อยากถามคุณอย่าเรื่องวิเคราะห์ของอาจารย์นั่นนี่สามารถหาได้จากที่ไหนเหรอคะ ไร้สามารถจริงๆ พึ่งคุณญ่าบ่อยก็เกรงจายยย

ของ อจ.นัน ... หาอ่านได้ใน FB ครับ ส่วนของท่านอื่นๆ รอน้องญ่ามาตอบนะครับ

วันนี้ว่างเหรอคุคุณลูกเสือสำรอง :uu face เค้าชื่ออาจารย์นันเลยเหรอคะ พอดีลองsearch แล้วหาไม่เจอคะ

วันนี้ว่างเหรอคุคุณลูกเสือสำรอง :uu face เค้าชื่ออาจารย์นันเลยเหรอคะ พอดีลองsearch แล้วหาไม่เจอคะ

6 โพยไปทาง PM ให้แล้วครับ .... ไม่อยากลงไว้เป็นสาธารณะอะครับ พอดีไม่ได้ขออนุญาติเจ้าตัวเค้าไว้ ...

ปล. ช่วงหลังๆมาอ่านบอร์ดได้หลัง 5 ทุ่มกว่าๆไปแล้วครับ ไม่ค่อยได้โพสด้วย ... ยุ่งๆเรื่องที่บ้านอะครับ

อ่อคะ ขอบคุณมากนะคะ ยังไงก็ขอให้คุณลูกเสือสำรอง รักษาสุขภาพด้วยนะคะ เดี๋ยวจะไม่สบายเอา

ขอบคุณค่ะน้องญ่า :01 แบบว่าเล่นเหรียญครึ่งเหรียญก็ปิดแล้วเลยเล่นค่ะ แต่ถ้าเล่นยาวว่าจะลดมาเป็น .2 ค่ะ เวลาโดนลากจะได้ไม่โดนมาก

น้องญ่าค่ะ พี่รบกวนถามหน่อยค่ะ ว่าเห็นหลายท่านมองไปที่1265-70 กัน. น้องญ่าพอรู้มั้ยคะ ว่าทำไม

คือหมายถึงมีสัณญานรายไหน หรืออินดี้ตัวไหนออกอาการแบบนั้นคะ

ตอบแบบเมาๆ ละกันนะคะ :P ตอนนี้ เข้ากรอบ 3 เหลี่ยมค่ะพี่อลัน ถ้าชันมากๆ ทะลุต้านไม่ได้ ถึงแม้ โลว์ยกสูง

ถ้ายังทะลุไปต่อไม่ได้ ก้อจะร่วงมาเท่ากับความกว้างของ 3 เหลี่ยม ที่วิ่งขึ้นไปค่ะ ถ้าเดาไม่ผิดนะคะ รับแรกก้อ 1281 หลุด ถือว่าหลุดกรอบ 3 เหลี่ยมค่่ะ รับต่อก้อ 1272 ก่อน

รับไม่อยู่ก้อ 1267 1260แกปที่ยังไม่ได้ปิด ถ้ายังรับไม่ไหว ก้อจะมาเทสตามรับต่างๆ จนกว่าจะดีดขึ้นได้ค่ะ.. เดาๆ มั่วๆ ถ้าผิดก้อแล้วไปเนาะๆ :P

อ่อคะ ขอบคุณมากนะคะ ยังไงก็ขอให้คุณลูกเสือสำรอง รักษาสุขภาพด้วยนะคะ เดี๋ยวจะไม่สบายเอา

เช่นเดียวกันครับ " เพราะความจริง มีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น "

ว่าแต่ได้รับโพยจาก PM แล้วใช่ไหมครับ ? ถ้ายังไม่ได้ทวงกลับมาทาง PM ผมได้ครับ ... ไงฝันดีนะครับ

ได้รับเรียบร้อยแล้วคะ ขอบคุณมากๆนะคะ คราวนี้หากินได้ไม่เป็นภาระคนอื่นอีกแย้ว

คุณญ่าคะ ขอคุณสำหรับวิเคราะห์ และคำแนะนำทั้งหมดเลยนะคะ ขอตัวไปนอนก่อนฝันดีทุกท่าน คุณบอย คุณดอด คุณญ่า

ของ อจ.นัน ... หาอ่านได้ใน FB ครับ ส่วนของท่านอื่นๆ รอน้องญ่ามาตอบนะครับ

ของอ. นันหราคะ รบกวนคุณลูกเสือสำรอง ส่งให้อลันด้วยได้มั้ยคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ :01

ตอบแบบเมาๆ ละกันนะคะ :P ตอนนี้ เข้ากรอบ 3 เหลี่ยมค่ะพี่อลัน ถ้าชันมากๆ ทะลุต้านไม่ได้ ถึงแม้ โลว์ยกสูง

ถ้ายังทะลุไปต่อไม่ได้ ก้อจะร่วงมาเท่ากับความกว้างของ 3 เหลี่ยม ที่วิ่งขึ้นไปค่ะ ถ้าเดาไม่ผิดนะคะ รับแรกก้อ 1281 หลุด ถือว่าหลุดกรอบ 3 เหลี่ยมค่่ะ รับต่อก้อ 1272 ก่อน

รับไม่อยู่ก้อ 1267 1260แกปที่ยังไม่ได้ปิด ถ้ายังรับไม่ไหว ก้อจะมาเทสตามรับต่างๆ จนกว่าจะดีดขึ้นได้ค่ะ.. เดาๆ มั่วๆ ถ้าผิดก้อแล้วไปเนาะๆ :P

อ๋อ เข้าใจแล้วค่ะ น้องญ่าเก่งจัง :gd พี่จะได้ระวัง เพราะจากการนับแล้ว มันควรข้ึนไปทำเวฟ5

แต่มันไซด์นาน เลยกลัวๆเหมือนกันค่ะ

พี่ดูอะไรแบบน้ีมะเป็นเลย เล่นยาวมะค่อยได้ค่ะ ผิดทางบ่อย ต้องหากินจากการสวิงภายในคลื่น

บวกความกลัว ก็เลยเล่นสั้นมากๆค่ะ

ขอบคุณน้องญ่ามากๆค่ะ :01

ถูกแก้ไข โดย Alan

อิอิ ไม่ธรรมดาน่ี แบบมีปีก หน้าแปลกอะไรแบบน้ันป่ะ :_ee

พี่ยังมะเก่งค่ะ แค่พยายาม เพราะมะอยากเป็นเม่าทองเท่าน้ันเองค่ะ

ขอบคุณเสี่ยบอยที่คอยชมให้กำลังพี่มาตลอด :01 น่ีถ้ามะติดน้องญ่าน่ี

ว่าจะจองตัวแล้วนะ ไปโบกรถที่บ้าน 555

มะเช้าร้อนวิชา โดนไปซะ 89 เหรียญ ตอนบ่ายมะมีลูกค้า แอบมานั่งเล็งๆ เอาคืนมาได้49 แล้ว

ที่เหลือเดี๋ยวมีสมาธิค่อยเล็งใหม่

เทคนิคต่างๆที่น้องบอย น้องญ่า จานดอด สอนไว้ มีประโยชน์มากจริงๆค่ะ

พอเอามาประกอบกับเวฟ ก็ช่วยเป็นตัวคอนเฟริมการเข้า การออกได้

เข้า-ออกดูรายหนึ่ง เล่นสั้นๆเอาราย15 คุม ห้ามสวนเทรน อิอิ ก็พอเอาตัวรอดได้

แต่พี่เล่นสั้นมากๆค่ะ เหรียญครึ่งเหรียญ เห็นลำไยก็รีบเอาก่อน กลัวอด มะกล้าเล่นยาวกลัวผิดทางค่ะ

อย่าง49 เหรียญ ได้มาน่ี เล่นไป5 รอบค่ะ

ลุ้นมากๆเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ อยู่บนความไม่ประมาท จะพลาดน้อยที่สุดค่ะ

55555 คมแต่เช้า ทานข้าวเอาแรงโกยกันต่อค่ะ

โกยกำไรนะคะ ไม่ใช่โกยแน็บ

เงินเฟ้ออินเดียพุ่งสูงสุดในรอบ 3 เดือน

วันอังคาร, 16 กรกฎาคม 2556 08:40 | อัพเดตล่าสุดเมือ วันอังคาร, 16 กรกฎาคม 2556 08:40 | วันเผยแพร่ |

เงินเฟ้อของอินเดียทะยานแตะระดับสูงสุดในรอบ 3 เดือนในเดือนมิ.ย. ซึงสกัดความหวัง ของผู้บริโภคที่ว่าธนาคารกลางอินเดียจะปรับลดอัตราดอกเบี้ยลงอีก

กระทรวงพาณิชย์อินเดีย เปิดเผยว่า ดัชนีราคาค้าส่งขยายตัว 4.86% ในเดือนมิ.ย.เมื่อเทียบ กับปีที่แล้ว ซึ่งสูงกว่าเดือนพ.ค.ที่ขยายตัว 4.7% ขณะที่เพดานของธนาคารกลางอินเดียอยู่ ที่ราว 5%

เงินรูปีที่อ่อนค่าลงแล้วราว 8% เมื่อเทียบเงินดอลลาร์ในปีนี้ ซึ่งส่งผลให้ต้นทุนการนำเข้าสูง ขึ้น และมีแนวโน้มว่าจะทำให้แรงกดดันด้านราคาเพิ่มขึ้น

เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว นายดุฟวูรี ซับบาเรา ผู้ว่าการธนาคารกลางอินเดีย กล่าวว่าเงินเฟ้อยังอยู่ ในระดับสูง แม้ว่าจะชะลอลงมาบ้างแล้วก็ตาม และการควบคุมเงินเฟ้อเป็นสิ่งสำคัญที่สุด

นักวิเคราะห์คาดการณ์ว่าธนาคารกลางอินเดียจะคงอัตราดอกเบี้ยไว้ที่ระดับเดิมเป็นเดือนที่ 2 ติดต่อกันในการประชุมวันที่ 30 ก.ค.นี้