ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เสียดายด้วยกดไม่ทันเหมือนกันไวมากๆๆๆๆ คุณญ่าไม่มีกราฟสวยๆๆๆๆๆๆหรอจ๊ะวันนี้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แง๊ๆๆๆๆๆๆ เสียดาย เอสไม่ทัน ทริค1 เปลี่ยนเป็น ทริค 2(จำผิดค่ะ)

ไปจ้องแต่ราย 30 แต่เกิดตั้งแต่ ราย 5 1326.5 แล้ว :_02

ฟังเพลินๆระหว่างเทรดค่ะ

คนไทยเล่นเปียโนค่ะ

เสียดายด้วยกดไม่ทันเหมือนกันไวมากๆๆๆๆ คุณญ่าไม่มีกราฟสวยๆๆๆๆๆๆหรอจ๊ะวันนี้

กราฟแปบนะคะ พี่บอยเกริ่นไปตอนแรกแล้วค่ะ

เล่นสั้นในวัน น่าจะ มาย้ำประมาณ 1312 1305 ก่อนค่ะ

ถ้าจะไปต่อ จะแอลก้อแถวนี้ค่ะ ตั้ง SL ไว้ 1300

ถ้าอยากเอส ก้อคงตามทริค2 ค่ะ ช่วงนี้ ข่าวหนุนเค้าแรง

คงต้องระวังหน่อยนะคะ กำไร รีบปิด

ทะลุ 1324 1325 ยืนได้นิ่งๆ มีเอสเก่า คงต้องพิจารณากันหน่อย

จะล๊อค หรือ คัท ก้อแล้วแต่ตัดสินใจ เพราะอาจจะขึ้นไปเทสบนได้ค่ะ :21 :21

ยังไม่มองว่าเป็นหมีนะคะ เพราะถ้าในวันมันดีดไปเกิน 28 ก็ไม่หมีค่ะ ก็ต้องลุ้น 40 อีกที

ถ้าไม่ผ่านตรงนัี้น น่าจะหมีแล้วค่ะ

จานดอดคะ แล้วนับเทียบกะแท่ง1353 ได้มั้ยคะ

กราฟแปบนะคะ พี่บอยเกริ่นไปตอนแรกแล้วค่ะ

เล่นสั้นในวัน น่าจะ มาย้ำประมาณ 1312 1305 ก่อนค่ะ

ถ้าจะไปต่อ จะแอลก้อแถวนี้ค่ะ ตั้ง SL ไว้ 1300

ถ้าอยากเอส ก้อคงตามทริค2 ค่ะ ช่วงนี้ ข่าวหนุนเค้าแรง

คงต้องระวังหน่อยนะคะ กำไร รีบปิด

ทะลุ 1324 1325 ยืนได้นิ่งๆ มีเอสเก่า คงต้องพิจารณากันหน่อย

จะล๊อค หรือ คัท ก้อแล้วแต่ตัดสินใจ เพราะอาจจะขึ้นไปเทสบนได้ค่ะ :21 :21

ขอบคุณครับคุณญ่า

.

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy
....

สวัสดีครับ จานดอด เสี่ยบอย คุณญ่า และเพื่อนๆ

เข้ามาเฝ้าห้องบ่อยๆครับ แอบอ่านเรื่อยๆ เก็บเกี่ยวประสบการณ์จากเพื่อนๆ

แต่ไม่ค่อยได้โพส เด็กใหม่ เขาให้พูดน้อยๆ

ขอบคุณสำหรับแนวทาง แต่ขอคำแนะนำเพิ่มเติมหน่อยครับครับ

อยากรวยโตยกั๋น

1. ทริคจานดอด ยังไม่ได้ครับ

2. เอ็มเอ 5 (+ เอ็มเอ 10 และ บีบี) อันนี้พอได้ครับ

3. หมี/ทิง ยังไม่เก่ง กำลังหัดเล็งอยู่ เมื่อวานได้มาไม้นึง ตอนเสี่ยตะโอนบอก 555

4. อา 3 / ไดนามิค อันนี้ดูยังไงครับ

ขอบคุณค่ะ ตุณบอย คุญญ่า คุณดอด สำหรับทริคดี ๆ

เมื่อ 18/10/2556 เวลา 16 นาฬิกา 50 นาที, Panejorn กล่าวว่า:

.

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy
.

สวัสดีครับ จานดอด เสี่ยบอย คุณญ่า และเพื่อนๆ

เข้ามาเฝ้าห้องบ่อยๆครับ แอบอ่านเรื่อยๆ เก็บเกี่ยวประสบการณ์จากเพื่อนๆ

แต่ไม่ค่อยได้โพส เด็กใหม่ เขาให้พูดน้อยๆ

ขอบคุณสำหรับแนวทาง แต่ขอคำแนะนำเพิ่มเติมหน่อยครับครับ

อยากรวยโตยกั๋น

1. ทริคจานดอด ยังไม่ได้ครับ

2. เอ็มเอ 5 (+ เอ็มเอ 10 และ บีบี) อันนี้พอได้ครับ

3. หมี/ทิง ยังไม่เก่ง กำลังหัดเล็งอยู่ เมื่อวานได้มาไม้นึง ตอนเสี่ยตะโอนบอก 555

4. อา 3 / ไดนามิค อันนี้ดูยังไงครับ

อาร์3 ก็ดูเหมือนอาร์ 14 ถ้าเล่น gs จะดูตัวนี้มันเป็นสัญญาณที่เร็วอาจลง ทั้งสองอาร์ก็ได้

จ๊าก เสี่ยบอยอยู่เหรอ เจ้มองไม่เห็น

ก่อนนอน บอยขอฝากเพลงๆ นี้ มอบไว้แด่จานดอดคับ

จานดอดคนเดียวนะ น้องญ่าห้าม ห้ามฟังจ้า

น้องญ่าเด๋วได้เวลา ช่วยปลุกพี่ตื่นด้วยเน่ออ บั๊บบาย.. บุยๆ

http://www.youtube.com/watch?v=uGJC0iBbvk8