ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เช่นแท่งแรกเขียว แท่งทัดไปแดง แต่ราคาสูงกว่าแท่งแรก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มาแว๊ว.. ไปอาบน้ำมาคับ ไม่ได้อาบมาสองวันตั้งแต่วันเกิด มาววว

555 ล้อเล่นคับ บอยไม่ได้ดื่ม

น้องญ่าเอาหนังมาฝากไว้ บอกว่าให้ดูให้ได้ น่ากัวมากๆ

ญ่า มีหนังผีใหม่มาให้ดู น่ากลัวดีค่ะ

ญ่า (ลิงค์...) น่ากลัวมากค่ะ

แปะลิงค์เป็นรัยป่าวหว่า เด๋วไม่ใช่พรุ่งนี้ห้องโดนแบน 55+

เรื่อง วิญญาณตามติด อืมม.. ชื่อแปลกดี เด๋วพี่ดูเรยจ้า ขอบน้องญ่ามากจ้า

ตกลงว่าแปะลิงค์ไม่ได้นะคับ เรยลบลิงค์ออก

แต่บอกชื่อเรื่องได้ น้องญ่าซิบมาตะกี้คับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ไปต่างจังหวัดมา ไม่รู้วันศุกร์ วันเกิด เสียบอย ให้ เสียบอยสุขภาพแข็งแรง รวยๆ มากๆขึ้นนะครับ

สวัสดีคับ ท่านบอน

ขอบคุณมากๆ นะคับ บอยขอน้อมรับทุกคำอวยพรจากท่านบอนคับ :01

เสียขาเวลาดูหมี กะ ทิง จำเป็นต้องดูสีของแท่งป่าว

55555 กำลังดีคับ ขาพี่เกี้ยมอี๋

เช่นแท่งแรกเขียว แท่งทัดไปแดง แต่ราคาสูงกว่าแท่งแรก

บอยสนจัยแต่ที่แท่งเขียวคับ อันนี้ตอนกำลังดีดเนาะคับ

ไฮแรกปิดเขียว แท่งต่อไปทำไฮเออร์ ไฮแร้ว แต่ยืนไม่อยู่ปิดแดง

เวลาบอยวัด บอยจาวัดที่แท่งเขียวคับ

เพราะถ้าเราลอง crosshair ดู ยอดของอาเอสไอมันจาตรงกับไฮแท่งเขียว ไม่ไปตรงที่แท่งแดงแม้ไฮสูงกว่า

ที่แท่งแดง อาเอสไอมันตกเป็นโลว์คับ

ไม่อย่างนั้นเวลาเราเทียบไฮ-โลว์ของราคากับอินดี้ เราจาเทียบไม่ได้อ่ะคับ ไม่ตรง

อันนี้ตำราไม่เห็นมีบอกนะคับ บอยก้อใช้ๆ มา ก้อลงเอยแบบนี้ ก้อได้ผลคับ

ในตำราก้อแค่วาดๆ ให้ดู ไฮ-ไฮเออร์ ไฮ กับ ไฮ-โลเวอร์ ไฮ

เอาตรงไหนเป็นหลักไม่ได้บอกไว้ละเอียดเหมือนกันคับพี่เกี้ยมอี๋ขา 555+

อ๋อตามที่พี่บอก บนพี่ดูแต่แท่งเขียว

ล่างดูแต่แท่งแดงเนาะ เพราะจะตรงกับยอด rsi3 / ok thanks ka ^_^

HELLO เสี่ยบอย ออกไปฉลองวันเกิดหรือยังครับขอให้สนุกนะครับเสี่ย :bye

2 วัน 2 คืนคับ ฟ้าเหลืองเรยคับ 5555+

ขอบคุณมากนะคับ คุณขวดดดดดดดด (เลียนแบบจานดอด ลากยาวๆ)

http://www.youtube.com/watch?v=Itc4vz24zQk

ดูแร้วขำคับ ไม่รู้ทหารประเทศไหน

จิ้ม tab ไม่ค่อยถนัดเลยค่ะ ว่าจะเปลี่ยนลายเซนเลยไม่ได้เปลี่ยนเลย

หนัง ห้ามแปะลิงค์นะคะพี่ ขี้เกียจหาห้องใหม่อีกเนาะ 55+ แนะนำแต่ชื่อเรื่อง

ได้ค่ะ ไม่ผิดเนาะ เอาเป็นเจอหนังที่ดูแล้วสนุกจะมาโพส บอกชื่อเรื่องให้ละกันค่ะ :D

อ๋อตามที่พี่บอก บนพี่ดูแต่แท่งเขียว

ล่างดูแต่แท่งแดงเนาะ เพราะจะตรงกับยอด rsi3 / ok thanks ka ^_^

jaa.. ok na, my sweet girl. jub jub ha ha haaaaaaaaa

พี่จุ๋ย ไม่รู้นอนยัง เทมเพลตกราฟที่ขอพรุ่งนี้ ญ่าส่งไปให้ตามเมลล?นะคะ

ไม่ลืมค่ะ แต่ ยังไม่ได้เปิดเครื่องใหญ่ เลยยังไม่ได้ส่ง ขอโทษด้วยค่ะ :P

พี่จุ๋ย ไม่รู้นอนยัง เทมเพลตกราฟที่ขอพรุ่งนี้ ญ่าส่งไปให้ตามเมลล?นะคะ

ไม่ลืมค่ะ แต่ ยังไม่ได้เปิดเครื่องใหญ่ เลยยังไม่ได้ส่ง ขอโทษด้วยค่ะ :P

เทมเพลตคิด 49.- แร้วกันนะคับพี่จุ้ย อันนี้ขอคิดแพงนิสนึงคับ 555+

พักดีกว่ามั๊งน้องญ่า จิงพี่ยังย้อนกระทู้ไม่ถึงไหนเรย ว่าจาเล็งเดย์+วีค พีเอ็มด้วย

แต่ชักง่วงๆ นอนดูหนัง เบี้ยวเพื่อนๆ ตามเคย

ok ป๊ะกั๋นพรุ่งนี้ ฝันดีค่ะ บายๆๆ ^_^

คืนนี้ว่างใช่ไหม ก้อไม่มีอารัย แค่อยากให้ฝันถึงกัน เท่านั้นพอ

Good Night นะคนดี ตื่นมาอีกที ก้อยังมีคนๆ นี้ ห่วงใย

อยากเอาความผูกพันที่มี มาถักทอ เป็นผ้าดีๆ ให้ห่มนอน

คืนนี้มีวิธีให้ฝันหวาน แค่คิดถึงฉันนานๆ ก้อฝันหวานตลอดคืน

หลับเถอะนะคืนนี้ จาแวะไปห่มผ้าให้... ในฝัน

ฮิ้ววววว.. ตรูว่าเด๋วน้องญ่าได้อ้วกก่อนนอนแหง๋ม 55+

ป๊ะกั๋นวันพูกเจ้า รวยๆๆ แว๊กก จานอนยังจารวยอีก เทรดจนเคยตัว

ฝันดีจ้า จุ๊ฟไนท์

กลางวันโทรฟรี กลางคืนนาทีละบาท คิดถึงจัยจาขาด ต้องใช้กี่บาทตอบที

น้อยจัยรู้ไหม ทำมัยไม่โทรหา บอกอยู่ได้ไม่มีเวลา เนี่ยนะ..... รัก

เอิ๊กกกๆๆ ลูกติดพัน

น้องญ่าพี่ขอด้วยคนสิค่ะ ขอบคุณนะ จุ๊บจุ๊บ