ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เพิ่งดาวโหลดทั้ง 2 indy

คนแก่แล้วอะจ้า (ลืม ลื้ม ลืม) เพิ่งนึกขึ้นได้ว่าคุณจุ๋ยเคยบอกให้ดาวโหลดแล้ว

ปรากฎ ดาวโหลดแต่ Dynamic แล้วไปทำอย่างอื่น ลืมดาวโหลด AO

แล้วทิ้งไปหลายวัน กลับมาเลยต่อไปค่อยติดเลยอะจ้า

ขอบคุณทั้งคุณจุ๋ย คุณญ่า และคุณเกี๋ยมอี๋อีกครั้งนะค่ะ

:10

อายจัง บอกให้โหลดแต่ตัวเองโหลดไปแล้วทำไมมันไม่มาก็ไม่รู้ (คอมเพิ่งไปทำมา ทำไมมันไม่ได้ก็ไม่รู้) ทำผิดตรงไหนก็ไม่ทราบกำลังรอน้องหญ้าสอนอยู่ น้องหญ้าอย่าลืมนะคะ ว่างเมื่อไร พี่ของทางเมล์นะคะ ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โกลเบล็ก.. กรอบ 05 / 30

เล่นข่าวคิวอี ซึ่งนลทคาดว่า ยังไม่ลดเนื่องจากปัญหาเพดานหนี้

แอลแถว 05 ปิด แถว 30++

ถ้าทะลุด 30 จะไป 40 มองดีดครั้งนี้ไม่เกิน 65

ขอบคุณค่ะ คุณด๊อด

ไม่ทราบคุณด๊อดเน้นฝั่งไหนคะ

ตอนนี้อะไรๆก็ตัดขึ้น ก็เน้นย่อแอลค่ะ

แต่ถ้าไปสูงๆแล้วเจอหมีก็คงเอสค่ะ

ขอบคุณคะคุณดอด

ถ้าเจอหมีตัวใหญ่ กระซิบดังๆด้วยน๊าาา^-^

อายจัง บอกให้โหลดแต่ตัวเองโหลดไปแล้วทำไมมันไม่มาก็ไม่รู้ (คอมเพิ่งไปทำมา ทำไมมันไม่ได้ก็ไม่รู้) ทำผิดตรงไหนก็ไม่ทราบกำลังรอน้องหญ้าสอนอยู่ น้องหญ้าอย่าลืมนะคะ ว่างเมื่อไร พี่ของทางเมล์นะคะ ขอบคุณค่ะ

ส่งให้แล้วนะคะพี่ ตะกี้นี้ค่ะ ลองรันดู ว่าได้รึป่าวนะคะ เปิดแล้วเซฟเก็บไว้ที่นี่ค่ะ

C:\Program Files\MetaTrader 4\templates

วันนี้คุณญ่าพอจะมีแนวแนะนำบ้างไหมครับ อิอิ :gd :gd

ตอนนี้อะไรๆก็ตัดขึ้น ก็เน้นย่อแอลค่ะ

แต่ถ้าไปสูงๆแล้วเจอหมีก็คงเอสค่ะ

ถึงประมาณเท่าไรคะ จะเห็นหมี

พรุ่งนี้จะเดินทางแต่เช้าค่ะ คุณด๊อด กลับมาวันศุกร์ 4 ทุ่ม

อาทิตย์นี้มีโอกาสที่จะลงเยอะมั้ยคะ จะได้เอสทิ้งไว้ค่ะ

คุณจุ๋ยค่ะ

เมื่อเช้าพอจะดาวโหลด dynamic

มันขึ้นว่ามี file อยู่แล้วจะ save ทับไหม ก็ตอบว่าไม่

แต่พอเอาเข้าจริง มันเปิดไม่ขึ้นจริงๆ อย่างที่คุณจุ๋ยเจอค่ะ

เลย download ใหม่ แล้ว save as ทับไปอีกที

คราวนี้ใช้ได้แล้วค่ะ

ลองดูนะค่ะ

:D

(ปล.กด download จากที่คุณญ่าแปะให้เมื่อวัน 2 วันนี้นะค่ะ)

ถึงประมาณเท่าไรคะ จะเห็นหมี

พรุ่งนี้จะเดินทางแต่เช้าค่ะ คุณด๊อด กลับมาวันศุกร์ 4 ทุ่ม

อาทิตย์นี้มีโอกาสที่จะลงเยอะมั้ยคะ จะได้เอสทิ้งไว้ค่ะ

ดูทั้งวีค ไม่ถนัดค่ะ อัพเดทวันต่อวันได้มั๊ยคะ

จะมาแปะวิฯให้ที่นี่ แล้วลองเข้ามาดูนะคะ ว่าตรงกับที่คุณนุชวิฯรึป่าว

วันนี้คุณญ่าพอจะมีแนวแนะนำบ้างไหมครับ อิอิ :gd :gd

รับแรกน่าจะ 1317 ค่ะ หลุดก้อคงลงมาเทสล่าง ตามเมื่อเช้าค่ะ

รับสำคัญ ไม่ควรหลุด 1312 1306 ค่ะ

ต้านสำคัญ ก้อ 1324 1327 ค่ะ สำหรับเล่นสั้นในวันนะคะ

รับแรกน่าจะ 1317 ค่ะ หลุดก้อคงลงมาเทสล่าง ตามเมื่อเช้าค่ะ

รับสำคัญ ไม่ควรหลุด 1312 1306 ค่ะ

ต้านสำคัญ ก้อ 1324 1327 ค่ะ สำหรับเล่นสั้นในวันนะคะ

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า

คุณจุ๋ยค่ะ

เมื่อเช้าพอจะดาวโหลด dynamic

มันขึ้นว่ามี file อยู่แล้วจะ save ทับไหม ก็ตอบว่าไม่

แต่พอเอาเข้าจริง มันเปิดไม่ขึ้นจริงๆ อย่างที่คุณจุ๋ยเจอค่ะ

เลย download ใหม่ แล้ว save as ทับไปอีกที

คราวนี้ใช้ได้แล้วค่ะ

ลองดูนะค่ะ

:D

(ปล.กด download จากที่คุณญ่าแปะให้เมื่อวัน 2 วันนี้นะค่ะ)

ขอบคุณค่ะ คืนนี้รอเด็กมาทำให้ก่อนค่ะ แฮะ เราเป็นสว. กลัวเละอีก

ขอบคุณจานดอด น้องญ่า น้องบอยมากๆค่ะ :01

จานดอดคะ หมีเจ้นรายสี่ มีโอกาสจะลงถึง1306 มั้ยคะ

เอ๊ะ หมีฮิดเจ้นซิ ใช่มั้ยคะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

ขอบคุณจานดอด น้องญ่า น้องบอยมากๆค่ะ :01

จานดอดคะ หมีเจ้นรายสี่ มีโอกาสจะลงถึง1306 มั้ยคะ

เอ๊ะ หมีฮิดเจ้นซิ ใช่มั้ยคะ

ดูทีละสเต็ปละกันนะคะ

ทีละแนวรับค่ะ ถ้าดูราย 4 อยู่ ก็ดูเส้นบีบีกลางราย 4 ก่อนว่าหลุดมั๊ย

ถ้าหลุด ก็อยากได้ 1290 เลยค่ะ