ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สำหรับขาเอส วันนี้ถ้าเสี่ยงเข้าเอส ตามทริคที่ส่งให้ ก็พอได้กำไรกันนะคะ

สำหรับขาแอลย่อติดเส้น หรือเจอทิงก็แอล ก็ได้กำไรเหมือนกัน

จะเข้าสถานะอะไรก็ดูกันดีๆนะคะ ฝึกมองฝึกเทรดเอง ไม่นานก็จะอยู่ได้ด้วยลำแข้งเราเองค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ส่งให้แล้วนะคะพี่ ตะกี้นี้ค่ะ ลองรันดู ว่าได้รึป่าวนะคะ เปิดแล้วเซฟเก็บไว้ที่นี่ค่ะ

C:\Program Files\MetaTrader 4\templates

ขอบคุณค่ะน้องหญ้า คืนนี้ได้ผลอย่างไรพี่จะเมล์ไปบอกนะคะ

ดูทีละสเต็ปละกันนะคะ

ทีละแนวรับค่ะ ถ้าดูราย 4 อยู่ ก็ดูเส้นบีบีกลางราย 4 ก่อนว่าหลุดมั๊ย

ถ้าหลุด ก็อยากได้ 1290 เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะจานดอด

อยากได้1290 จังเลยค่ะ

อลันนับคลื่นก็คิดว่าต่ำสุด ถ้าจะขึ้นคลื่น5 คลื่นย่อ4 มะน่าหลุด1288 ค่ะ เพราะเป็นยอดคลื่น1

สำหรับขาเอส วันนี้ถ้าเสี่ยงเข้าเอส ตามทริคที่ส่งให้ ก็พอได้กำไรกันนะคะ

สำหรับขาแอลย่อติดเส้น หรือเจอทิงก็แอล ก็ได้กำไรเหมือนกัน

จะเข้าสถานะอะไรก็ดูกันดีๆนะคะ ฝึกมองฝึกเทรดเอง ไม่นานก็จะอยู่ได้ด้วยลำแข้งเราเองค่ะ

จานดอดคะ ตอนนี้รายเดยหมีเจ้นแล้วรึยังคะ

แถมวันศุกร์ปิดโดจิด้วยใช่มั้ยคะ

แปะให้ คุณดอด เกรงใจกลัวถามมากจะรำคาญ แปะเพลงแทนใจละกัน ตรวจสอบทริคแล้วใช้ได้ผลค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ จุ้ปๆ

คุณบอยครับขออนุญาติต่อเรื่อง divergence นะครับ ดูยังไงว่ามันเป็นหมีตัวเล็ก ตัวใหญ่ ทิงเล็กทิงใหญ่ แล้วก็มันหมดแรงเมื่อไหร่ครับ

คุณบอยครับขออนุญาติต่อเรื่อง divergence นะครับ ดูยังไงว่ามันเป็นหมีตัวเล็ก ตัวใหญ่ ทิงเล็กทิงใหญ่ แล้วก็มันหมดแรงเมื่อไหร่ครับ

ช่วยคุณบอยตอบนะคะ

ตัวเล็กหรือใหญ่ แม่หรือลูก อันนี้ ขึนกับ

1. เทรน เช่น เทรนลง ก็ได้หมีใหญ่หน่อย

2.ใกล้รับ/ต้าน เช่น ใกล้รับจิตฯแล้ว ก็คงได้หมีตัวเล็ก

3.เกิดที่รายไหน เช่น เกิดราย 4 ก็ได้หมีตัวใหญ่หน่อย เกิดราย5 ก็เล็กหน่อย แต่ทั้งหมดก็ขึ้นกับความแรงตลาด/เทรน

แล้วหมีทิงจะหมดแรงเมื่อไหร่

ตอบ

1. ใกล้จะสุดเทรน (โอเว่อบอท โอเว่อโซล)

2. ใกล้เส้นแนวรับ/ต้าน

เท่าที่นึกได้ ก็มีแค่นี้ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย dod

tuktaaaa@gmail.com ลืมอีเมลล์ จุ๊บจุ๊บอีกที

ส่งให้แล้วค่ะ พี่ตุ๊กตา ลองเช็คดูค่ะ :D

คุณดอดเกิดอะไรขึ้นกับกราฟมันนิ่งสนิทเลยค่ะ

คุณดอดเกิดอะไรขึ้นกับกราฟมันนิ่งสนิทเลยค่ะ

ปกติของไซเวค่ะ ดีดก็เอส ลงก็แอล หรือจะรอเล่นพรุ่งนี้เลยก็ได้ค่ะ

เห็นคุณญ่าว่า เค้าคงรอตัวเลขพรุ่งนี้กัน

ปกติของไซเวค่ะ ดีดก็เอส ลงก็แอล หรือจะรอเล่นพรุ่งนี้เลยก็ได้ค่ะ

เห็นคุณญ่าว่า เค้าคงรอตัวเลขพรุ่งนี้กัน

ตามคำแนะนำคุณดอดเลยค่ะ...ขอบคุณค่ะ

ช่วยคุณบอยตอบนะคะ

ตัวเล็กหรือใหญ่ แม่หรือลูก อันนี้ ขึนกับ

1. เทรน เช่น เทรนลง ก็ได้หมีใหญ่หน่อย

2.ใกล้รับ/ต้าน เช่น ใกล้รับจิตฯแล้ว ก็คงได้หมีตัวเล็ก

3.เกิดที่รายไหน เช่น เกิดราย 4 ก็ได้หมีตัวใหญ่หน่อย เกิดราย5 ก็เล็กหน่อย แต่ทั้งหมดก็ขึ้นกับความแรงตลาด/เทรน

แล้วหมีทิงจะหมดแรงเมื่อไหร่

ตอบ

1. ใกล้จะสุดเทรน (โอเว่อบอท โอเว่อโซล)

2. ใกล้เส้นแนวรับ/ต้าน

เท่าที่นึกได้ ก็มีแค่นี้ค่ะ

ขอบคุณจานดอดคับ

บอยอยากบอกเพื่อนๆ ที่ได้ทริคจานดอดไป

ว่าใช้ให้คุ้มค่านะคับ อย่าเอาไปเก็บไว้เฉยๆ โดยไม่เกิดประโยชน์

เริ่มต้นก้อลองเฝ้าดูก่อนนะคับ ว่าเป็นตามนั้นมั๊ย ยังไม่ต้องไปเทรดจิง

ตามด้วยเดจาวูซ้ำๆ ให้เห็นกับตาบ่อยๆ

แร้วใช้ให้คุ้มค่าที่มีทริคจานดอด บอยก้อบอกได้แค่นี้คับ อิอิ

ไปนอนก่อนนะคะทุกคน

ไหนๆมันก็ไม่ค่อยวิ่ง ประหยัดไฟดีกว่าเนอะ

ราตรีสวัิสดิ์ค่ะ

รวยๆๆๆนะคะ