ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ย่อแค่ไหน ไม่รู้เหมือนกันค่ะ นับคลื่นไม่เป็นด้วยสิ

ถ้าเอาตามเส้นเอ็มเอ ก็เล็งเลยค่ะ 55 50 45

ขาเอสก็ลุ้นให้หลุด 53 แล้วกลับมายืนไม่ได้ค่ะ

ขาแอลก็ลุ้นให้ยืนได้ จะได้ลุ้นยืน 65 ต่อ

ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

วันนี้กรีสแย่งซีนคุณญ่า เสี่ยบอย

สองคนนั้นนั่งนับตังกันอยู่ค่ะ

เด๋วว่างคงออกมา

อยากฟังคุณ ดอด กรีสสสสสสสสสสส ยาวๆ อีกรอบค่ะ 45 เลยดีไม๊คะ

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย จานด๊อด และเพื่อนๆ

เมื่อเช้าเปิดมา กราฟเสียค่ะ ไม่รู้ทำไม indy หายหมดเลยค่ะ

ต้องนั่งทำใหม่ ตอนนี้พี่จำไม่ได้ว่า เส้น MA ใช้ตัวไหนบ้างค่ะ ไม่แน่ใจ

ที่น้องบอยเคยใช้ดู ราย 15 30 ใช้ตัวไหนคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

สวัสดีคับ พี่นุช

หายก้อไม่เป็นรัย บอยวางเทมเพลตให้พี่นุช พี่นุชแค่โหลดไป ไม่ต้องไปทำทีละตัวด้วย สบาย

แต่บอยวางเทมเพลตตรงนี้ไม่เป็นคับ 55+

เอ็มเอนะคับ 5* 10* 14(ใช้เป็นแนวรับ/ต้านย่อย) 25* 70 100 150 200 คับ

ส่วนอินดี้ อาเอสไอ 3 13 + ไดนามิค โซน สโต. บอยใช้ 2 ตัวนี้เป็นหลักตอนเทรด

ที่พับไว้มี แม็คดี โวลุ่ม โมเมนตั้ม 3 ตัวนี้ใช้เป็นครั้งคราวคับ เวลาต้องการคอนเฟิร์มจิงๆ

ที่ไม่เกี่ยวกับอินดี้แต่ได้ประโยชน์มาก มี ทริคจานดอด ไดเวอร์เจ้น ตำแหน่งแท่งปิด/เปิด

อ้อ บนชาร์ทที่ขาดไม่ได้ โบลิงเจอร์ แบนด์ นะคับ

ขอโทดพี่นุชที่เข้ามาช้าด้วยคับ ไปเทรดคู่เงินตามญ่าคับสนุกดีคับ

ตัวไหนดีดมาสูง จับเอสๆ เอสโอนลี่

เรยไม่ค่อยได้เข้ามาเรย ญ่ากับจานดอดด้วยคับ

เพราะมันมีหลายสิบคู่ ว่างก้อไล่ดูคู่ไหนดีดน่าเอส

แต่ก่อนคิดว่าเทรดพวกนี้ไม่สนุกแบบเทรดทอง ที่ไหนได้

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดีคับ พี่นุช

หายก้อไม่เป็นรัย บอยวางเทมเพลตให้พี่นุช พี่นุชแค่โหลดไป ไม่ต้องไปทำทีละตัวด้วย สบาย

แต่บอยวางเทมเพลตตรงนี้ไม่เป็นคับ 55+

เอ็มเอนะคับ 5 10 14(ใช้เป็นแนวรับ/ต้านย่อย) 25 70 100 150 200 คับ

ส่วนอินดี้ อาเอสไอ 3 13 + ไดนามิค โซน สโต. บอยใช้ 2 ตัวนี้เป็นหลักตอนเทรด

ที่พับไว้มี แม็คดี โวลุ่ม โมเมนตั้ม 3 ตัวนี้ใช้เป็นครั้งคราวคับ เวลาต้องการคอนเฟิร์มจิงๆ

ที่ไม่เกี่ยวกับอินดี้แต่ได้ประโยชน์มาก มี ทริคจานดอด ไดเวอร์เจ้น ตำแหน่งแท่งปิด/เปิด

อ้อ บนชาร์ทที่ขาดไม่ได้ โบลิงเจอร์ แบนด์ นะคับ

ขอโทดพี่นุชที่เข้ามาช้าด้วยคับ ไปเทรดคู่เงินตามญ่าคับสนุกดีคับ

ตัวไหนดีดมาสูง จับเอสๆ เอสโอนลี่

เรยไม่ค่อยได้เข้ามาเรย ญ่ากับจานดอดด้วยคับ

เพราะมันมีหลายสิบคู่ ว่างก้อไล่ดูคู่ไหนดีดน่าเอส

แต่ก่อนคิดว่าเทรดพวกนี้ไม่สนุกแบบเทรดทอง ที่ไหนได้

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ น้องบอยสุดหล่อ

แล้ว stoch กำหนดค่าเท่าไรคะ

ในได ต้องเปลี่ยนค่ามั้ยคะ

เกือบสำเร็จแล้วคร้าาาา

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ น้องบอยสุดหล่อ

แล้ว stoch กำหนดค่าเท่าไรคะ

ในได ต้องเปลี่ยนค่ามั้ยคะ

เกือบสำเร็จแล้วคร้าาาา

สโต. ค่า 14 3 3 คับ

ไดไม่ต้องเปลี่ยนค่าคับ ค่าเดิม (14 3 3)

ถ้าพี่นุชใช้ไดก้อไม่ต้องใช้สโต.อีกตัวแร้วนะคับ

สโต.ข้างในมันคือตัวเดียวกัน เพียงแต่ไดเพิ่มบีบีเข้ามากรองสัญญาณ

ป่านนี้สงสัยพี่นุชจาหลับไปแร้ว อิอิ

โกลเบฯ 38 45 /65 เล่นในกรอบ

ถ้าปิดเหนือ 65 ได้ค่อยเล่นขาขึ้น

ถ้าหลุด 38 ค่อยเล่นขาลง

ขอบคุณจานดอดกะ น้องบอยมากๆค่ะ

น้องญ่าหายไปเลย นับตังเพลิน ที่นับไม่ไหวมาแบ่งได้นะ เดี๋ยวช่วยนับค่ะ

โกลเบฯ 38 45 /65 เล่นในกรอบ ถ้าปิดเหนือ 65 ได้ค่อยเล่นขาขึ้น ถ้าหลุด 38 ค่อยเล่นขาลง

.......

ออสฯ.. 45 50 / 60 65 เล่นในกรอบ

รีบาวเอส

คืนนี้มีตัวเลขแต่ไม่สำคัญเท่าคืนพรุ่งนี้

ช่วงนี้ไม่ได้กรีส เพราะติดเกา เรื่อง มานาวต่างดุด มนุษย์ต่างดาว สนุก ตาโหลทุกคืนเลย

:Hi แวะมาทักทายค่ะ....วันศุกร์อีกแล้ว ถูกแก้ไข โดย Ariesa

โกลเบฯ ทองเลือกทางคืนนี้ ทางเทคนิค แอลได้เปรียบกว่า

ย่อ 45-50+ แอล สตอปลอส 40 ถ้าทะลุ 70ได้ ก็ปิดแอลแถว 90-95

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย จานด๊อด และเพื่อนๆ

ขอบคุณมากๆค่ะ กราฟสำเร็จแล้ว

ทีนี้ต้อง cop เอาไว้บ่อยๆ เดี๋ยวหายอีกลำบากเลย

ขอบคุณจานด๊อดที่ส่ง 6 ทุกวัน เห็นแล้วอุ่นใจค่ะ

ขอให้รวยๆๆๆๆ ทุกคนนะคะ

โกลเบฯ ทองเลือกทางคืนนี้ ทางเทคนิค แอลได้เปรียบกว่า

ย่อ 45-50+ แอล สตอปลอส 40 ถ้าทะลุ 70ได้ ก็ปิดแอลแถว 90-95

........

ออสฯ 45 50 / 65 70

ขาเอสให้ระวัง แต่ถ้ารีบาวไม่ผ่านต้าน65-75 ให้เอสสั้นๆ

รอตัวเลขคืนนี้ออกก่อน แล้วค่อยดูการเข้าสถานะ