ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

พี่พวงชมพู เจ๊อลัน พี่จุ้ย พี่เกี้ยมอี๋ พี่ณสุวรรณ์ คุณพเนจร คุณหนุ่มจันท์

ซิน เจีย ยู่ อี่ ซิน นี่ ฮวด ไช้

คับ..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอให้ตรุษจีนนี้ จานดอด น้องญ่า น้องบอย และทุกท่าน เฮงๆรวยๆนะคะ

เรื่องเงินๆทองๆ ไม่ขอล้อเล่นคับ เสี่ยบอยถือคับ 555

โชคดีที่คุณศามีชอต เห็นน้องญ่าคุยไว้กับจานดอด บอยลองไปค้นมาให้คับ แปรสคับ

โห สองคนไม่รู้คุยรัยกันนักกันหนา เป็นสิบๆหน้า หายากชะมัด

ญ่า คุณดอด ดูราย 4 มันกำลังทำหัว

ญ่า ตอนนี้ มัีนทำหัวนะคะ จุดหมาย 1231

ญ่า แต่พอดี รับได้ ที่ 38 ตะกี้น่ะ

ญ่า ถ้ามันไม่ลงมา 31 ก้ออาจะดีดไปทำไหล่

ญ่า 41 38 เอาไม่อยู่ เด๋วคงลงมา 31 ค่ะ

ญ่า เพื่อมาทำหัวให้สุด

ญ่า กราฟรายสัปดาห์

ญ่า ต่ำสุด 1182 สูงสุด 1278

ญ่า ระยะที่ไม่ควรหลุดคือ 1241

ญ่า ถ้าหลุด 1230 ต้องระวังค่ะ

หาซะตาลาย จากสิบกว่าหน้า เอามาฝากคุณศาได้แค่นี้คับ หน้ามืด

ดีจัยด้วยนะคับ ที่ดวงตาหายดีแร้ว

ต่อไปต้องระวังมากขึ้นนะคับ เราอยู่กับคอม

บอยก้อเคยเป็นนะคับ ช่วงนั้นใช้คอมเยอะ เวลาจ้องหน่อยตามันจาพร่าขึ้นมาเรย แค่จ้องไม่ถึง 5 นาที

มองรัยเป็นวั๊บๆ วั๊บๆ

พรุ่งนี้วัดแถวบ้านบอยมีงานวัด เด๋วปาโป่งเอาตุ๊กตามาฝากคุณศานะคับ คนเพิ่งหายป่วยเนาะ

เสี่ยบอยปาโป่งแม่นน๊า ปา 10 แตก 10 บ่อย

แต่ต้องได้ร้านที่ใช้ลูกดอกแบบหัวมีน้ำหนักหน่อย หัวเบาๆ ปาไม่แม่นคับ

ขอบคุณ..คุณบอยค่ะที่หาข้อมูลมาให้ สัญญาแล้วนะจะไปปาโป่งเอาตุ๊กตามาฝากจะรอรับนะคะ

ป.ล. ถ้าคุณบอยกลัวปาไม่แม่น..เดียวพลาดเป้า ลองปรึกษาคุณญ่าซิคะ..คุณญ่ามีทริคชำนาญนะคะ

(คุณญ่าเขวี้ยงรองเท้าแก้วเก่งนะ....แล้วก็แม่นยำด้วย) 555++ :v@

ขอให้ จานดอด เสี่ยบอย คุณญ่า และเพื่อนเฮงๆรวยๆครับ

เฮง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

รวย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ทุกคนเลยค่ะะะ ะะะะะะ

ถูกแก้ไข โดย dod

โกลเบฯ ดูรับ 38 ถ้าหลุด เอสตาม อาจลงไป 18-20

สวัสดีปีใหม่จีนครับ จานด๊อด น้องญ่า เสี่ยบอย และทุกๆท่าน ขอให้ เฮง เฮง เฮง ร่ำรวย

กันทุกๆคนเลยนะครับ

ร่วงอีกแล้ว ดีดได้ก็ร่วง

ยินดีกับขาเอสด้วยนะคะ

ขอให้ตรุษจีนนี้ จานดอด น้องญ่า น้องบอย และทุกท่าน เฮงๆรวยๆนะคะ

เฮงๆ รวยๆ ค่ะเพื่อนๆ ซินเจีย อยู่อี่

ขอให้ จานดอด เสี่ยบอย คุณญ่า และเพื่อนเฮงๆรวยๆครับ

สวัสดีปีใหม่จีนครับ จานด๊อด น้องญ่า เสี่ยบอย และทุกๆท่าน ขอให้ เฮง เฮง เฮง ร่ำรวย

กันทุกๆคนเลยนะครับ

57Xn6C.gif สุขสันต์ วันตรุษจีน ขอให้มีความสุข กันทุกคนนะคะ :D

ซินเจียยู่อี่คับ เจ๊อลัน พี่เซกิ คุณraty คุณพเนจร คุณต้นหญ้า. แว๊กก น้องต้นหญ้า. (คุณเพลินไปหน่อย อิอิ)

ขอบคุณคับ

ขอบคุณ..คุณบอยค่ะที่หาข้อมูลมาให้ สัญญาแล้วนะจะไปปาโป่งเอาตุ๊กตามาฝากจะรอรับนะคะ

ป.ล. ถ้าคุณบอยกลัวปาไม่แม่น..เดียวพลาดเป้า ลองปรึกษาคุณญ่าซิคะ..คุณญ่ามีทริคชำนาญนะคะ

(คุณญ่าเขวี้ยงรองเท้าแก้วเก่งนะ....แล้วก็แม่นยำด้วย) 555++ :v@

เสี่ยบอยไปมาแร้วคับคุณศา แต่งานวัดรัยก้อม่ายรู้ ไม่มีปาโป่งอ่ะ

เรยอดได้ตุ๊กตามาฝากคุณศาตามสัญญาเรย ต้องขอโทดคุณศาด้วยนะคับ (ไหลไปเรื่อยๆๆ พลิ้ววววว 5555+ แฮ่)

ออสฯ 25 35 / 50 55

รีบาว ให้เอส ตอปลอส 70

รีบาวแร้วแอลได้มั๊ยจาน

กัวเก็บไม่ทัน เด๋วตกรถ โดดเกาะซะเรย อิอิ

ดูแร้วรู้สึกว่า มันขึ้นแน่นอนอ่ะ

ดีดขึ้นมาแรงๆ ไม่กล้าเอสคับ เสียว (55555555555555555555555+ กวนจานเล่น)

เฮง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

รวย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ทุกคนเลยค่ะะะ ะะะะะะ

โห จานดอดทำสวย เป็นสีธงชาติเรย

ต้องทำยังงัยอ่ะคับแบบนี้ ใส่คำสั่งสีในบรรทัดเดียวกันแร้วมันตามกัน ไม่ยอมสลับสี

นั่งทำนานมั๊ยคับ 5555+

ลป. คิดไม่ถึงเรยนะคับ ว่าจานดอดจาทำรัยอาร์ทๆแบบนี้เป็นด้วย เพราะมองจานดอดไม่ใช่คนโรแมนซ์เท่าไหร่ 55+ ทำเองป่าวคับนี่บอกมาตามตรง ให้น้องเลอแปงทำให้แน่เรย

ป๊ะกั๋นวันจันทร์เน่อเจ้า นั่งรอ ปอนด์/เยน ดอล/ฟรังก์ ดีด ไม่ดีดซักที ไม่ดีดไม่เอส นอนดีกว่า ฝันดีคับจานดอดคนดุ (ก้อหลังๆดุจิงอ่ะ เมื่อวานเล่นซะกัวเรย)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

น้องญ่า อากาศยังเย็น นอนอย่าลืมห่มผ้าต้วบโตยเน่อ

อ้ายบอยแล่นไป๋ห่มฮื้อ เอาบ่ 55+

อย่าเทรดดึกมากนะ ป๊ะกั๋นเจ้า รวยๆๆ